Về hotboy liberty ie , xin các bro ý kiên vấn đề nhạy cảm

xperiax10

Xe hơi
chào các cụ, các mợ.Em là mem mới.Mạo muội xin ý kiến các cụ , các mợ cái ạ.Em có ý định mua hotboy lib việt , nhưng đang phân vân xem con trai đi có hợp không ạ.Cá nhân e thì thấy đẹp và thích nhưng mấy đứa bạn em và nhất là mấy người có tuổi một chút ạ , cứ đá đểu là đi như con gái , xe ấy chỉ dành cho girl thôi.Em cũng phân vân quá , mong các cụ các mợ cho e ý kiến với , thanks các cụ trước

philongcar

Xe tăng
cụ cứ ra đường tầm 1 tiếng nhìn những đối tượng đi Lib là ai, cụ sẽ có câu trả lời

hoặc cụ xem những người chê cụ, họ đang đi xe gì :D

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
chào các cụ, các mợ.Em là mem mới.Mạo muội xin ý kiến các cụ , các mợ cái ạ.Em có ý định mua hotboy lib việt , nhưng đang phân vân xem con trai đi có hợp không ạ.Cá nhân e thì thấy đẹp và thích nhưng mấy đứa bạn em và nhất là mấy người có tuổi một chút ạ , cứ đá đểu là đi như con gái , xe ấy chỉ dành cho girl thôi.Em cũng phân vân quá , mong các cụ các mợ cho e ý kiến với , thanks các cụ trước
thế thì bạn đi mua xe mà mấy người có tuổi ko đá đểu ấy , AB 2 gương hay click hay là wawe nhé nói chung của honda ấy =)) mua xe cho mình chứ mua xe cho mấy cái người đấy đâu mà phải như vậy hả bạn , con trai dáng mà dong dỏng cao tầm hơn 1m7 1 tí ăn mặc teen 1 tí đi Li thì chỉ có .... chấm hết :)) bạn thích nam tính thì mua XCL nhé . :))

winnie_kool

Xe tăng
ô thế hóa ra đàn ôg con zai đi liberty ở ngoài đều mặc váy hết ợ :|

cụ mà đã quyết thì cụ cứ làm :) chả phải nge ai cả :) mua cho mình chứ mua cho ai đâu :) ngoài đg` cũng đầy cụ đi :| chứ đâu phải riêg mình cụ đi xe đó đâu mà cụ phải lăn tăn. cụ mà bị chê đàn bà thì ra ngoài đg` cụ sẽ có rất nhiều bạn đồng hành như thế ợ :)) cụ ko sợ lạc loài đâu

Liberty711

Xe đạp
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi :|

hoangsonbs

Xe tải
Thích thì lấy thôi, nghe theo người khác ko mua dc đâu cụ ơi

totorauxom

Xe điện
cụ làm con phân khối lớn đi cho hoành

Lavender_li

Xe tăng
Đàn ông chạy Li rất nhiều nhá.bạn ko fai lăn tăn,nhưng xe PI nhất là LI là dòng thời trang dành cho giới trẻ.Chú có chạy Li thì nên tự hào.Ăn mặc có gu.thanh thoát 1 tí.Đừng có mặc quần đùi,cởi trần..hay chạy con xe mà lốp vàng khè toàn bùn đất thì chán lắm.Nhìn như củ chuối ấy.Lại giống hôm nhìn thấy ông SH nhập quần xắn bên thấp bên cao,đi đôi dép lê chạy như con cóc cụ ngoài đường chán hẳn> Li của mình chỉ = 1/3 tiền xe nó nhưng đảm bảo phong cách Ý,style hơn nhìu

meo_xinh

Xe buýt
Nói nhanh cho nó vuông, atila elizabeth các bác nam còn cưỡi ầm ầm nữa là Li

MinPrince

Xe buýt
Ko ngờ xe mình đi lại giá cả thế, được gọi là hotboy :(...sao từ khi em mua về thì cứ thấy nó bình thường thế nào í nhỉ :( haizzz ko hào hứng như xưa

X-one

Xe tăng
Em đang chạy yamaha CUXI mà vẫn thấy nam tính ầm ầm :)) , chiếc áo không làm nên thày tu , quan trọng mình thích là được

silobiho

Xe tải
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi :|
Lại mèo khen mèo dài đuôi rồi ....

Liberty711

Xe đạp
thật đấy. Khen gì đâu. Tuy tiền ko bằng thật nhưng phong cách vẫn hơn :|

ccd

Xe máy
cụ chủ thớt mệt thật, xe là phương tiện đi lại thôi. Nam với nữ cái gì chứ, thik thì đi.

winnie_kool

Xe tăng
chính xác thì các xe có phân khối cao và đặc biệt là c ác xe có tay côn thì dành cho nam giới :)) còn lại đều là xe nữ hết :) các cụ đi đăng kí xe có thể biết ;) nếu cụ chủ thớt ko mún bị chê là đàn bà thì mua con PKL mà đi cho nó nam sờ tính :-s

silobiho

Xe tải
Thích phong cách làm con cub mới giới thiệu ấy .
110 FI , nói chung là không cần bàn , giá hơi đại gia tí nên đương nhiên là phong cách .

boykoolkool

Xe máy
Đàn ông chạy Li rất nhiều nhá.bạn ko fai lăn tăn,nhưng xe PI nhất là LI là dòng thời trang dành cho giới trẻ.Chú có chạy Li thì nên tự hào.Ăn mặc có gu.thanh thoát 1 tí.Đừng có mặc quần đùi,cởi trần..hay chạy con xe mà lốp vàng khè toàn bùn đất thì chán lắm.Nhìn như củ chuối ấy.Lại giống hôm nhìn thấy ông SH nhập quần xắn bên thấp bên cao,đi đôi dép lê chạy như con cóc cụ ngoài đường chán hẳn> Li của mình chỉ = 1/3 tiền xe nó nhưng đảm bảo phong cách Ý,style hơn nhìu
Nhiều thằng ra vẻ ta đây SH nên mặc j trông cũng chất thực ra là chất kiểu bụi đời bác nhỉ =)) Trông tởm kinh :|

tongtoan82

Xe tải
Cụ này nói chuẩn em thì đi SH, nhưng mà giờ nhìn mấy ông "anh chị" xăm đầy người đi SH.
Giờ Li là phong cách của giới trẻ HN.

BinhminhCDS

Xe buýt
Cụ ơi cụ đang ngồi trên chiếc xe của 1 nước giàu truyền thống thời trang đấy ạ. Em đặt 1 vé cho lib.