[Funland] Văn hóa thanh lý kiểu đua xe nguy hiểm, các cụ chú ý cân nhắc ạ

HuyArt

Xe lăn
Đội buôn đồ cũ thường trực trên này, họ định giá rất nhanh và cũng nhanh chân đến mua những món đồ thanh lý giá hời. Vô hình chung toàn những món chát xít mới đến tay các ốp phơ thông thái nhưng đa nghi:D
Rồi cách đặt gạch kiểu ném qua hàng rào trúng đâu thì trúng nên chuyện bực mình mua phải hàng đểu giá cao cứ lặp đi lặp lại
Thi thoảng em cũng mua phải hàng đểu, chả khác gì lừa đảo, nhưng chán chả buồn mở thớt

mihkun

Xe tăng
Thôi thì ủng hộ một còm để tăng lượng bài cho OF:
Chủ thớt có vẻ đàn bà, và hèn.
Xin hết ạ.

Skoda_Favorit

Xe container
Thôi thì ủng hộ một còm để tăng lượng bài cho OF:
Chủ thớt có vẻ đàn bà, và hèn.
Xin hết ạ.
Cụ nói rõ HÈN là như thế nào được không?
Cụ ấy xách xe chạy không mấy km đến lại kg được việc thì bức xúc là đúng rồi! Còn có vẻ "đàn bà" hay không thì em chịu!:D

mihkun

Xe tăng
Cụ nói rõ HÈN là như thế nào được không?
Cụ ấy xách xe chạy không mấy km đến lại kg được việc thì bức xúc là đúng rồi! Còn có vẻ "đàn bà" hay không thì em chịu!:D
À, cảm giác cá nhân của tôi thôi. Vì nếu tôi là cụ đấy, khi bức xúc chuyện to hơn, tôi nói toẹt luôn khỏi loằng ngoằng mất thời gian. Nếu không có cơ hội toẹt vào mặt nhau thì dùng nick cũ, lên đây bêu riếu nhau cũng ok, nhưng lý do nó to tát lên.
Thế thôi nhé, cụ móc lên làm gì? Tất cả đang muốn quên đi rồi.

xuanmanhnguyen

Xe điện
Đọc còm với tn em cười phọt dắm!:)):)):)):)) Các cụ đều trên 40 xuân xanh rồi ma còn tre con quá!! Thôi ra quán làm ly bia roi cả 2 campuchia cho nó hạ nhiet đê!!