Vài tấm ảnh em mới đi Cô Tô về ạ ...

vuadi_vuaday

Xe đạp
lãng mạn quá ta! Sang năm quyết làm chuyến như bác!

Xe xấu quá

Xe máy
Nói đến Quảng Ninh thì ai chắc cũng đã từng có một hai lần ghé qua Vịnh Hạ Long hay Bãi cháy nơi có những phong cảnh thiên nhiên làm đắm say lòng người ... tuy nhiên cùng với sự khai thác du lịch chưa khoa học Vịnh Hạ Long nói riêng và các thắng cảnh khác ở Việt Nam nói chung đang dần mất đi những nét đẹp nguyên sơ của mình. Để khám giá những địa danh thật đẹp mà vẫn giữ được nét đẹp như thủa ban đầu của mình bọn em đã chọn Cô Tô như là mội địa danh lý tưởng cho việc khám phá vùng đất mới ...

Em xin up vài ảnh em thu lượm được sau chuyến đi cô tô vừa rồi biết đâu sẽ cho các bác thêm nhiều sự lựa chọn trong hè này ...

Một hoang đảo không người ở ... bọn em phải đi thuyền ra đảo này ... nước biển trong vắt thật lãng mạn và dễ chịu ... em cảm tường như đang du lịch tới một xứ thiên đường nào đó

Còn gì tuyệt vời hơn được ngâm mình trong làn nước trong xanh ở Cô tô thả mình trên mặt nước tận hưởng những phút giây thanh bình ... chỉ có ở Cô tô thôi ...

Thiên nhiên và mây trời cùng hoà quyện vào nhau tạo ra những bức tranh vô cùng ... lãng xờ mạn ...

Những đôi lứa yêu nhau có thể đến Cô tô để tận hưởng sự yên bình trên hòn đảo nhỏ này ...

Đôi vợ chồng mới cưới người Anh. Họ đang hưởng tuần trăng mật tại hoàn đảo nào ... đã đi cùng bọn em lên ngọn hải đăng trên đảo ngắm mặt trời lặn ... lãng mạn tập 2 :D

Phong cảnh lúc hoàng hôn cũng vô cùng lãng mạn cho những cặp tình nhân ... :D

Em xin tạm ngưng ở đây ạ. Các cụ động viên để em viết tiếp nhé ... :D :D :D
biển trời đẹp qáu cụ nhỉ

cubcup

Xe hơi
Em cũng xin góp vài bức, cũng ở Cô Tô đấy ah, nhìn rất là ấu thơ nhé, hehe 8->8->8->

nguyentoan.uct

Xe điện
Em cũng muốn một lần đi cô tô. Theo bác lên đó em dự định cắm trại thì có ổn ko

forget

Xe hơi
Mấy hôm nữa e cũng đi cô tô với bạn đây. Cụ có tý exp nào truyền cho e ít nhé. vodka cụ trước.^^

co to life

Xe đạp
Em là dân Cô Tô. Nhà em đang muốn xây dựng một khu nhà gỗ kiểu bungalow ngay sát bãi biển. Nhưng vẫn hoang mang lắm. Không biết nhu cầu thật sự của khách du lịch Cô Tô thế nào. Nên vào đây xin ý kiến các cụ các mợ chuyên môn sành về du lịch ạ! Các cụ các mợ cho lời khuyên giúp em nhé!
Em trình bày kỹ ở link dưới ạ
http://www.otofun.net/threads/767204-xin-y-kien-cac-cu-ve-du-lich-nghi-duong-co-to

tahoangninh

Xe hơi
Nói đến Quảng Ninh thì ai chắc cũng đã từng có một hai lần ghé qua Vịnh Hạ Long hay Bãi cháy nơi có những phong cảnh thiên nhiên làm đắm say lòng người ... tuy nhiên cùng với sự khai thác du lịch chưa khoa học Vịnh Hạ Long nói riêng và các thắng cảnh khác ở Việt Nam nói chung đang dần mất đi những nét đẹp nguyên sơ của mình. Để khám giá những địa danh thật đẹp mà vẫn giữ được nét đẹp như thủa ban đầu của mình bọn em đã chọn Cô Tô như là mội địa danh lý tưởng cho việc khám phá vùng đất mới ...

Em xin up vài ảnh em thu lượm được sau chuyến đi cô tô vừa rồi biết đâu sẽ cho các bác thêm nhiều sự lựa chọn trong hè này ...

Một hoang đảo không người ở ... bọn em phải đi thuyền ra đảo này ... nước biển trong vắt thật lãng mạn và dễ chịu ... em cảm tường như đang du lịch tới một xứ thiên đường nào đó

Còn gì tuyệt vời hơn được ngâm mình trong làn nước trong xanh ở Cô tô thả mình trên mặt nước tận hưởng những phút giây thanh bình ... chỉ có ở Cô tô thôi ...

Thiên nhiên và mây trời cùng hoà quyện vào nhau tạo ra những bức tranh vô cùng ... lãng xờ mạn ...

Những đôi lứa yêu nhau có thể đến Cô tô để tận hưởng sự yên bình trên hòn đảo nhỏ này ...

Đôi vợ chồng mới cưới người Anh. Họ đang hưởng tuần trăng mật tại hoàn đảo nào ... đã đi cùng bọn em lên ngọn hải đăng trên đảo ngắm mặt trời lặn ... lãng mạn tập 2 :D

Phong cảnh lúc hoàng hôn cũng vô cùng lãng mạn cho những cặp tình nhân ... :D

Em xin tạm ngưng ở đây ạ. Các cụ động viên để em viết tiếp nhé ... :D :D :D
Tuyệt vời, Cô tô đẹp thật, cảm ơn cụ Show ảnh

Red-Color

Xe tải
Đẹp quá ạ @ nhưng vẫn còn nhiều chỗ đẹp lắm@
góp vui mấy kiểu a

Chỉnh sửa cuối:

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
E cũng đến chỗ này rồi nhưng hôm ấy đen hải lưu mang tuyền rác là rác vào bãi b iển

bdsducthjnh80

Đi bộ
đẹp lắm sang năm phải đi chuyến mới được hhhjjjjjjj

hothienl

Xe tải
Đẹp quá! Mà em mang gấu em ra .. Tắm tiên chắc dc phỏng cụ?

nqhart9x

Xe đạp

Tấm này cụ chỉnh sáng lên một tý là chuẩn !!! :-bd

hunsu137

Xe đạp
Cô Tô nhiều đoạn đẹp lắm. Chỗ mỏm núi, bãi đá, 1 bên là vực biển ý, đẹp vô đối ạ. Các cụ đi Cô tô nhớ ghé nhé.

emyeukhoahoc

Xe máy
Quá tuyệt vời Cô Tô, nhất là Cô Tô con, cụ chụp đẹp quá

emyeukhoahoc

Xe máy
Được em đã thử tắm tiên ở bãi Cô Tô con

nobitavip

Xe buýt
Làm lại vụ trăng mật các cụ nhỉ? He hre