[Funland] Update cuộc đua lên quận của 5 huyện Hà Nội

ipconfig

Xe tải
Cùng quan điểm với cụ, e ở đây 3 năm rồi, đúng như cụ nói
Chỗ em thấy dân cũng lành, ban ngày ra đường toàn gặp người già vì người trẻ đi làm KCN hết rồi. Em cũng ít giao lưu va chạm nên chưa thấy vấn đề gì =))

Cùng quan điểm với cụ, e ở đây 3 năm rồi, đúng như cụ nói
Như những gì em thấy thì nó cũng chiếm 1 bộ phận lớn. Đội vậy nặng lãi họat động mạnh. Nhưng ĐA rộng, xã này xã kia vẫn có xã hiền. Chả nói gì dân mà quan và xxx DA cũng bát nháo lắm.

lowcost

Xe hơi
Chỗ em thấy dân cũng lành, ban ngày ra đường toàn gặp người già vì người trẻ đi làm KCN hết rồi. Em cũng ít giao lưu va chạm nên chưa thấy vấn đề gì =))
Chỗ em họ cũng lành, mình chả làm gì thì họ cũng ko làm gì mình, nhưng em thấy vẫn hội tụ đủ, đúng như cụ bên trên nói.

Tài mới

Xe tăng
Em thấy gia lâm không có cửa so với Đông Anh.

anphudong

Xe tăng
Nghe mấy cụ đánh giá thanh niên ĐA toàn loại du thủ du thực thấy buồn qué. Ở đâu thì cũng có người nọ người kia, chẳng qua thành phần đó thất nghiệp ở nhà ăn chơi lêu lổng mới ra nông nỗi. Còn những người có chí tiến thủ họ cũng lo làm ăn tối ngày thì cuộc sống mới khá lên được, chứ ai cũng cờ bạc, gái gú, nghiện ngập thì làm gì có nhà cửa, xóm làng khang trang thế, ô tô nhiều nhà sắm mấy chiếc, đất đai toàn mấy trăm m2 trở lên tính ra tài sản cũng đâu kém dân nội đô là mấy!

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Lên giời hay không, cứ có $ đổ vào thì chả cần nó là quận hay huyện
EcoPark với mạn OceanPark giờ đắt lòi
Trong khi mấy phường , thuộc quận Long Biên, chân cầu Thanh Trì, VĨnh Tuy
Từ hồi em mua đất 2010 dến giờ hầu như ko thay đổi gì
1 2 năm gần đây mới có tiền làm đường

kleiner

Xe hơi
Em thấy lấy phiểu cử tri cho GL rồi.

Bơ Híp 2811

Xe đạp
Nghe mấy cụ đánh giá thanh niên ĐA toàn loại du thủ du thực thấy buồn qué. Ở đâu thì cũng có người nọ người kia, chẳng qua thành phần đó thất nghiệp ở nhà ăn chơi lêu lổng mới ra nông nỗi. Còn những người có chí tiến thủ họ cũng lo làm ăn tối ngày thì cuộc sống mới khá lên được, chứ ai cũng cờ bạc, gái gú, nghiện ngập thì làm gì có nhà cửa, xóm làng khang trang thế, ô tô nhiều nhà sắm mấy chiếc, đất đai toàn mấy trăm m2 trở lên tính ra tài sản cũng đâu kém dân nội đô là mấy!
Làng em họ sắm ô tô do có tiền bán đất. Xong để oai 1 tgian, ko đi đến mấy rồi bán. Cái ngõ xóm em nổi tiếng xung quanh ai cũng biết. Họ thích làm gì thì làm. Thật sự em nhắc họ là đuổi chó ỉa ra góc bờ tường nhà em cũng được, đừng để nó ịa ngay trước cổng, ra vào xe máy bị dính rồi lê **** dog vào nhà. Xong họ gào lên, đây là đường chung, cãi chày cãi cối “ ko phải cổng nhà mày”. Mà nhà em lui vào làm cổng, rõ hiển nhiên là ịa trước cổng nhà em mà. Xong họ lôi cuốc xẻng ra doạ đánh ck em. Cà khịa chờ ck em đánh lại để họ quay video để kiện ngược nhà em. Mấy bữa sau, em vô tình nghe thấy bà đó dạy và chỉ mấy con chó là phải ịa ở cổng nhà em. Haizz. Thật sự thấy cư xử rất côn đồ

ncs

Xe buýt
Làng em họ sắm ô tô do có tiền bán đất. Xong để oai 1 tgian, ko đi đến mấy rồi bán. Cái ngõ xóm em nổi tiếng xung quanh ai cũng biết. Họ thích làm gì thì làm. Thật sự em nhắc họ là đuổi chó ỉa ra góc bờ tường nhà em cũng được, đừng để nó ịa ngay trước cổng, ra vào xe máy bị dính rồi lê **** dog vào nhà. Xong họ gào lên, đây là đường chung, cãi chày cãi cối “ ko phải cổng nhà mày”. Mà nhà em lui vào làm cổng, rõ hiển nhiên là ịa trước cổng nhà em mà. Xong họ lôi cuốc xẻn ra doạ đánh ck em. Cà khịa chờ ck em đánh lại để họ quay video để kiện ngược nhà em. Mấy bữa sau, em vô tình nghe thấy bà đó dạy và chỉ mấy con chó là phải ịa ở cổng nhà em. Haizz. Thật sự thấy cư xử rất côn đồ
bán nhà mà đi thôi, sống sao được ở đó.

binh77

Xe tăng
Làng em họ sắm ô tô do có tiền bán đất. Xong để oai 1 tgian, ko đi đến mấy rồi bán. Cái ngõ xóm em nổi tiếng xung quanh ai cũng biết. Họ thích làm gì thì làm. Thật sự em nhắc họ là đuổi chó ỉa ra góc bờ tường nhà em cũng được, đừng để nó ịa ngay trước cổng, ra vào xe máy bị dính rồi lê **** dog vào nhà. Xong họ gào lên, đây là đường chung, cãi chày cãi cối “ ko phải cổng nhà mày”. Mà nhà em lui vào làm cổng, rõ hiển nhiên là ịa trước cổng nhà em mà. Xong họ lôi cuốc xẻng ra doạ đánh ck em. Cà khịa chờ ck em đánh lại để họ quay video để kiện ngược nhà em. Mấy bữa sau, em vô tình nghe thấy bà đó dạy và chỉ mấy con chó là phải ịa ở cổng nhà em. Haizz. Thật sự thấy cư xử rất côn đồ
Cụ làm tờ giấy dán ở cổng là nhà có đánh thuốc chuột, lưu ý để an toàn.

mabu44

Xe điện
Heehe, bảo sao giá đất 2 khu sát nhau mà chênh nhau cả 10 triệu/1m2. Cụ mua đất thị trấn mà ở, ngõ sạch sẽ trải nhựa đường, ô tô tránh nhau, dân trí thì toàn về hưu, nhẹ nhàng, con trẻ đi học ngoan... nói chung ở đâu cũng thế cả, ko chỉ ĐA hay Gia Lâm, Thanh Trì.. trong làng xã thì tư duy họ quen làng xã rồi, khu thị trấn thì toàn công nhân nơi khác đến lập nghiệp nên họ hiểu và biết xư xử hơn.

Bơ Híp 2811

Xe đạp
Heehe, bảo sao giá đất 2 khu sát nhau mà chênh nhau cả 10 triệu/1m2. Cụ mua đất thị trấn mà ở, ngõ sạch sẽ trải nhựa đường, ô tô tránh nhau, dân trí thì toàn về hưu, nhẹ nhàng, con trẻ đi học ngoan... nói chung ở đâu cũng thế cả, ko chỉ ĐA hay Gia Lâm, Thanh Trì.. trong làng xã thì tư duy họ quen làng xã rồi, khu thị trấn thì toàn công nhân nơi khác đến lập nghiệp nên họ hiểu và biết xư xử hơn.
Bác nói đúng. Nhà bà ngoại em trên thị trấn. Khác hẳn mà. Sạch sẽ văn minh

tasx

Xe tăng
Đang ko được giá cụ ạ. Em bỏ nhà không đó. Chuyển lên HN thuê trọ ở rồi cụ ạ. Chịu sao nổi
Muốn khóa mõm cờ hó thì phải chơi với gấu làng Cụ ơi. Mình lành thì dịch chỗ khác cho an yên cũng ok ạ.

ipconfig

Xe tải
Em có nói vậy rồi. Xong họ bảo, m bảo m đánh bả chó nhà t đúng ko, t tháchhhh. Mà rõ em nói ý như bác để nhắc khéo nhẹ nhàng
Ở với hàng xóm bẩn thì việc đầu tiên là bác phải gắn camera để bảo vệ quyền lợi của mình.
Bác cứ đánh bả chuột thật xem họ dám làm gì nhà bác. Nhớ là sau khi gắn camera nhé. Đánh bả thì dạng cháo, sát chân tường để tránh trẻ con nó bốc lên ăn. Gắn cái bảng thông báo đánh bả chuột nữa để tránh rắc rồi về pháp luật =))