[Thảo luận] Up clip lên mạng khi vẫn đang quay - Bảo vệ chứng cứ, luôn nắm trong tay

sonld

Xe tải
phiên bản update 1.3.3 rồi đang mò cách cài (ngu EL :D)

Website
www.facebook.com
Trong TH xx manh động đập điên thoại mà người nông dân muốn tìm lại cái clip vừa quay thì vào đâu tìm hả cụ sgb
Xem clip bằng điện thoại hoặc máy tính của người thân, theo link do ICE gửi đến, theo cách kụ cài đặt trước đó.
Với mạng 4G như hiện nay, việc ghi clip và tự động tải lên mạng bằng app ICE này càng dễ dàng, nhanh chóng hơn bao giờ hết. Trước khi xxx đập đt thì clip đã được úp lên mạng xong rồi.

Cụ thể:
Khi kụ down app này về, dùng địa chỉ e-mail của mình để tạo tài khoản người dùng, đặt mật khẩu xong, kụ sẽ cài đặt địa chỉ e-mail của kụ, của người thân bạn bè cùng số đt của họ để app gửi đường link của clip. (Kụ xem lại tại còm #2 ở trên nhé).

Khi kụ ghi clip trong tình huống khẩn cấp, app sẽ tự động úp clip lên mạng, tự động gửi đường link của clip đến các địa chỉ e-mail mà trước đó kụ đã cài trong app.
Để xem clip, chỉ cần mở e-mail, ấn vào đường link là xem được.

Điểm đặc biệt là các clip này không thể bị ai xoá trong vòng 1 năm, kể cả khi người quay clip bị sức ép thì cũng không thể xoá clip trên mạng. Nó luôn tồn tại trên máy chủ của ICE, có thể down về dùng làm bằng chứng cho sự việc đã xảy ra.

Đây là minh hoạ cho màn hình e-mail mà ICE gửi kèm đường link để xem clip.

Chỉnh sửa cuối:

hanoi2868

Xe buýt
Up clip lên mạng khi vẫn đang quay - Bảo vệ chứng cứ, luôn nắm trong tay cháu oánh dấu

hongquangqb

Xe tải
Trước em cũng tìm phần mềm này nhưng ko thấy, cảm ơn cụ nhé.

arsjupiter

Xe tải
Em đã cài rồi và quay thử, nhà cháu muốn hỏi là trên mạng thì mình đăng nhập vào đâu để xem lại video được vậy cụ chủ, cháu thử vào trang chủ của họ cơ mà hem dc
cảm ơn cụ chủ nhắm nhắm

Website
www.facebook.com
Em đã cài rồi và quay thử, nhà cháu muốn hỏi là trên mạng thì mình đăng nhập vào đâu để xem lại video được vậy cụ chủ, cháu thử vào trang chủ của họ cơ mà hem dc
cảm ơn cụ chủ nhắm nhắm
Kụ phải vào phần cài đặt, đăng ký e-mail của người thân hoặc của kụ vào ô "Emergency contact - Địa chỉ liên lạc khi khẩn cấp" (dòng thứ 2 từ trên xuống).

Cách xem clip: kụ đọc tại còm #107 ở phía trên nhé.
.

bai

Xe điện
Cụ chủ có biết mỗi tài khoản đã đăng ký trên ICE server được cấp quota bao nhiêu Gb không? Vì sau 1 năm clip mới xóa đc thì quá quota sẽ ko ghi được lên ICE.
Biết được quota, mỗi người sẽ chỉ sử ICE khi thực sự cần thiết, không dùng tràn lan lung tung.
Cảm ơn cụ!
Kụ phải vào phần cài đặt, đăng ký e-mail của người thân hoặc của kụ vào ô "Emergency contact - Địa chỉ liên lạc khi khẩn cấp" (dòng thứ 2 từ trên xuống).

Cách xem clip: kụ đọc tại còm #107 ở phía trên nhé.
.

cusao

Xe lăn
Cụ chủ có biết mỗi tài khoản đã đăng ký trên ICE server được cấp quota bao nhiêu Gb không? Vì sau 1 năm clip mới xóa đc thì quá quota sẽ ko ghi được lên ICE.
Biết được quota, mỗi người sẽ chỉ sử ICE khi thực sự cần thiết, không dùng tràn lan lung tung.
Cảm ơn cụ!
Cái này không lo vì bản chất của nó là không xóa đc nên trước khi dùng người dùng nào cũng rất cân nhắc bởi tính không xóa đc của nó và lại còn public nữa.
Sẽ rất hãn hữu có clip linh tinh, riêng tư

Website
www.facebook.com
Website
www.facebook.com
Cái này không lo vì bản chất của nó là không xóa đc nên trước khi dùng người dùng nào cũng rất cân nhắc bởi tính không xóa đc của nó và lại còn public nữa.
Sẽ rất hãn hữu có clip linh tinh, riêng tư
Clip này úp lên mạng nhưng không public, kụ ơi. Chỉ những ai có đường link thì mới xem được. Và chẳng ai biết clip được lưu ở đâu, nên không xoá được. Sau 1 năm thì server của họ tự xoá clip.
.