[VHGT] Uống rượu đâm thẳng đầu ô tô Hoàng Hoa Thám 4.9

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Hôm qua em chạy Lạng sơn về. Đoạn cao tốc Bắc Giang - Bắc Ninh - Hà Nội rất sợ các anh các chị 2b. Họ cứ lao ra làn giữa, phóng ầm ầm gần ngang tốc độ ô tô. Chỉ loạng quạng một chút là xòe ngay trước mũi ô tô.
E ghét nhất cái loại 2b nhèn voào giữa, del biết nó thể hiện trình lạng lách hay sao, 4b cùng chiều nó giật mình phát thì nát như con gián nằm khe cửa, chia buồn vs cụ CVB

anhtho

Xe ngựa
Xứ lừa nó vậy đấy cụ. Ở Mẽo thì 2 bên ủi nhau thì 2 BH tự lo với nhau. Hoặc như trên thì BH mình đền mình, sau đó đi đòi thằng kia. Chứ kêu vậy thì thà cụ chủ ủi thêm phát nữa vào gốc cây rồi gọi BH đến xem có đền ko
Làm như vậy là sai tiêu chí của bảo hiểm: càng khuyến khích lái xe chạy ẩu hơn.
Lại khi nào cho tới khi nào :) . Thôi, tốt nhất tự bảo vệ mình.

Trung Thái

Xe tải
Tội cho bắc CRV thôi

nttiep1985

Xe hơi
Khổ thân, 2 người lại bị liên lụy chỉ vì ông ma men này. Bác CRV gặp hạn rồi :(

toechuoi

Xe tăng
đệch...đúng là đen...:|...cụ CVB update tình hình cho đồng bào biết với nhé

tung_

Xe máy
tai bay vạ gió cho cụ crv

bodi

Xe tăng
Báo cáo các cụ e là chủ xe đây ợ

E xin bổ sung thông tin để làm rõ, nạn nhân đi xe ga atila say rượu, phóng nhanh và đi sai làn đường gây va chạm vào ô tô, sau đó chiếc xe máy văng ra sau gây va chạm với xe máy đi đằng sau. Theo người dân phản ánh thì nạn nhân cũng đã gây va chạm nhẹ và cũng đã ngã một làn phía trước đó cũng trên đường hoàng hoa thám.
Theo kiểm tra tại bệnh viện xanh pôn thì cũng may mắn ko bị sao cả. Công an tiến hành đo nồng độ cồn thì nạn nhân có kết quả là 0,326mg/l .
CAGT Q.Ba đình sáng nay gọi e hẹn chiều lên làm việc, chắc nạn nhân đã hết say rượu và tỉnh táo gọi CA rùi ạ.
Có 1 cậu bạn nạn nhân đi sau chứng kiến lúc đầu nhận, sau gọi thêm bạn, cậu này cũng lắm rượu chả biết gì mặc định ô tô sai chửi bới lung tung, chửi cả công an khi c.a đang làm việc. E ko sai nên mọi việc cứ bình tĩnh và đưa nạn nhân lên viện trước. Đúng sai công an sẽ xử lý làm rõ. Đến lúc lên viện cậu CAGT còn tìm bảo e vừa thấy cái thằng chửi em nó lại lảng đi đâu rồi ý nhỉ?
Hay là nguyên đám bạn ông này khoảng 4 ông, a e thân thiết nhưng hỏi tên, tuổi ở bệnh viện thì khai lung tung chả thông tin nào chính xác. Còn bảo bạn mình 60 tuổi :(
Văn hoá làng và rượu của dân ta nó thế đấy các cụ ợ.
chúc cụ may mắn tai qua nạn khỏi

coolboy_alone

Xe máy
khổ cho cụ CRV quá đi mất.. Họa trên trời rơi xuống.

ntdung171

Đi bộ
Chúc mừng cụ nhé.

Civic2306

Xe điện
Báo cáo các cụ sáng nay tiến hành khám xe và cũng làm cái BB hoà giải và mọi người tự khắc phục. Nhà này lúc đầu cũng định ăn vạ em nhưng e cũng cứng rắn và nhà đó cũng được công an "khuyên nhủ", nhà đó thì cũng chả có cái vẹo gì nên làm cho nhanh đỡ mất thời gian.
Khốn nạn cụ nhỉ, loại này phải gặp người nào đó có điều kiện chút họ kiện ngược lại ra tòa bắt đền thì mới chừa.

Civic2306

Xe điện
Bổ sung thêm hôm nay vợ thằng cha say gọi cho em bảo tiền anh bồi thường hôm trc ko đủ tiền viện, e cho nhà nó một ít tiền lúc vào viện và lúc lấy xe vì thấy nó khóc kêu nghèo nên thương. (Sáng nay nhà đó lấy xe ở CA đương nhiên là rất nhiều khoản phạt), e bảo tôi đi sửa xe báo giá tổng cộng 62tr thế để lên kiện nhau luôn nhé.
Báo giá sửa xe do thằng say và vợ gian gây ra cho e thay thế những thứ nó làm là 62 củ các cụ ợ :(
Loại này đúng là ko thương đc ạ. Các cụ lần sau gặp loại này nên rút kinh nghiệm
Sao cụ không ní rõ, tiền hôm trước tao cho mày không phải là bồi thường.
Nếu mày thích thì kiện ra toà.
Cái loại cặn bã như thế, đôi khi mình cũng cho nó biết thế nào là kiếm tiền khó lắm.

sh_125i

Xe hơi
Oan gia cho bác crv.hoạ vô đơn chí.tự dưng cơn gió đen bay đến bác ý

artmedia5881

Xe container
Có 2 chú đi attila uống rượu đâm thẳng đầu xe CRV đoạn Bách Thảo, em đi cùng chiều thấy lảo đảo liệng linh tinh,ngã xe rồi dựng đi tiếp, phi lại còn điên hơn, cuối cùng là làm hại bác CRV màu bạc và thằng châu học sinh đi cup. Ngã lăn quay ra người còn đầy mùi rượu.
Loại này phải phạt tù và bắt đền thật nặng, khổ bác CRV lại bị giam xe.
Hiện trường đây:

Khổ thân cụ chủ xe 4 bánh lại oan gia rồi

friendship2k

Xe buýt
Hôm nay e xem lại hđ BH rùi. Trong đkđk thì có khoản trách nhiệm bên BH thì phải yêu cầu bên thứ 3 bồi thường hư hại cho bên BH về chi phí sửa chữa ạ.
Ông say tỉnh táo rồi, đau phần mềm thôi. Nếu có í định ăn vạ thì e cho ra toà luôn cũng đc ạ và e cũng ko cho đồng nào hết.
Theo CA thì giữ xe tối đa 60 ngày, 100k/ngày coi như gửi xe ạ :)))
Chia buồn với cụ chủ xe. Mong cụ xong việc sớm.

mrdaubac

Xe điện
Em coi đó là bài học và kinh nghiệm cho những lần sau ko gặp lại vấn đề tương tự thôi ạ :)))
Thôi thì tự an ủi là của đi thay người, tháng cô hồn mà cụ
Mong cụ luôn may mắn khi đi trên đường