[VHGT] Uống rượu đâm thẳng đầu ô tô Hoàng Hoa Thám 4.9

ubisapro

Xe trâu
híc, quá nhọ cho cụ Crv :(

vua_luoi

Xe điện
Em vừa làm việc với CAGT và tiến hành lập biên bản sự việc. Đang chờ nốt oing say rượu lên làm tờ khai. sau đó khám xe. Sai phạm thì cũng ro rồi, ông say chắc lên thoả thuận với CA thui ợ
Cụ ko bắt đền nó phá xe lại còn làm gây tổn thương thần kinh, sang chấn tâm lý à

tuyentiger

Xe đạp
Em vừa làm việc với CAGT và tiến hành lập biên bản sự việc. Đang chờ nốt oing say rượu lên làm tờ khai. sau đó khám xe. Sai phạm thì cũng ro rồi, ông say chắc lên thoả thuận với CA thui ợ
Chúc cụ CVB tai qua nạn khỏi. Vậy cũng ổn rồi.

Trâu Vàng vn

Xe tăng
Xe cụ có cam ko?

Pigwalk

Xe container
Gặp mấy ông nát rượu, rẻ rách nữa, quá nhọ cho cụ CRV.

anhtho

Xe ngựa
Việc đầu tiên là 100k/ngày đóng bãi vi phạm cụ ợ :(
Khổ thật, mình chẳng lỗi gì mà vẫn cứ bị rách việc: mất thời gian, tiền bạc và tổn hao tinh thần.
Liệu những thứ đó có đòi được chăng ?

Kin

Xe hơi
Những trường hợp như cụ bị thì nói chung muốn tránh cũng không được rồi, gặp thể loại này coi như bị đen đủi thôi... Đến giờ đã giải quyết xong xuôi chưa cụ hay vẫn còn phải chờ ?

PhuongWon87

Xe máy
Khổ xe CRV giá ngày càng giảm rồi, nó lại còn đâm vào nữa, hichic

anhtho

Xe ngựa
Em coi đó là bài học và kinh nghiệm cho những lần sau ko gặp lại vấn đề tương tự thôi ạ :)))
Nếu lại có thằng say đi lấn làn thì cũng khó đỡ, kể cả mình phanh dừng hẳn lại rồi nó vẫn có thể đâm. Không biết rút kn kiểu gì đây ?
Cách đây mấy năm, trên quốc lộ 1 đoạn Quảng bình, em từng gặp 1 thằng say đi 2b ngược chiều, nó cứ đảo hết bên này sang bên kia, đầu lại ko đội mũ BH làm em ko biết tránh chỗ nào. Chỉ còn mỗi cách là đi chậm hẳn lại, gần như dừng hẳn để lỡ nó đâm thì không bị quá nặng, thế nào cuối cùng nó vẫn thoát được !.

quansumk

Xe đạp
Báo cáo các cụ e là chủ xe đây ợ

E xin bổ sung thông tin để làm rõ, nạn nhân đi xe ga atila say rượu, phóng nhanh và đi sai làn đường gây va chạm vào ô tô, sau đó chiếc xe máy văng ra sau gây va chạm với xe máy đi đằng sau. Theo người dân phản ánh thì nạn nhân cũng đã gây va chạm nhẹ và cũng đã ngã một làn phía trước đó cũng trên đường hoàng hoa thám.
Theo kiểm tra tại bệnh viện xanh pôn thì cũng may mắn ko bị sao cả. Công an tiến hành đo nồng độ cồn thì nạn nhân có kết quả là 0,326mg/l .
CAGT Q.Ba đình sáng nay gọi e hẹn chiều lên làm việc, chắc nạn nhân đã hết say rượu và tỉnh táo gọi CA rùi ạ.
Có 1 cậu bạn nạn nhân đi sau chứng kiến lúc đầu nhận, sau gọi thêm bạn, cậu này cũng lắm rượu chả biết gì mặc định ô tô sai chửi bới lung tung, chửi cả công an khi c.a đang làm việc. E ko sai nên mọi việc cứ bình tĩnh và đưa nạn nhân lên viện trước. Đúng sai công an sẽ xử lý làm rõ. Đến lúc lên viện cậu CAGT còn tìm bảo e vừa thấy cái thằng chửi em nó lại lảng đi đâu rồi ý nhỉ?
Hay là nguyên đám bạn ông này khoảng 4 ông, a e thân thiết nhưng hỏi tên, tuổi ở bệnh viện thì khai lung tung chả thông tin nào chính xác. Còn bảo bạn mình 60 tuổi :(
Văn hoá làng và rượu của dân ta nó thế đấy các cụ ợ.
khi nào cũng auto đâm xe là ô tô sai, haizz

tienbamboo

Xe container
E đang chờ công an gọi ông say lên đây cụ ạ
Không tính thiệt hại, hư hỏng về xe thì loằng ngoằng mấy hôm nay cụ chủ có bị mất tiền gì cho bên CA ko ạ?

anhtho

Xe ngựa
Mình biết cách để xử lý nhanh gọn hơn đỡ phải qua công an lằng nhằng ạ. Tuy nhiên do ông say này choáng và ngất, mấy thằng bạn say đi cùng thì ko dám nhận nên mới phải gọi CA ạ.
Em hôm nay lên bảo hiểm thì thấy các bạn đòi nhiều giấy tờ bên CA phết. cũng phải xong thủ tục xe ra thì đi sửa thôi. chắc cũng phải nhờ CA photo các giáy tờ liên quan.
Bực cái hôm trc em gọi BH thì đồng chí BH bảo người ta sai người ta đền thì BH sẽ ko chi trả. em đang cáu lát về nghiên cứu lại HĐ BH ạ
Em nghĩ cái này là củ chuối nhất của bảo hiểm nhà mình. Kể cả đối tác sai, nhiệm vụ đầu tiên của bảo hiểm là đền thân chủ, sau đó họ phải có nhiệm vụ đòi tiền từ bên sai (hoặc bảo hiểm bên sai).

duonglam131

Xe tải
Chia buồn với cụ chủ CRV nhé, tháng ngâu đen quá.

Dungussh

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ cái này là củ chuối nhất của bảo hiểm nhà mình. Kể cả đối tác sai, nhiệm vụ đầu tiên của bảo hiểm là đền thân chủ, sau đó họ phải có nhiệm vụ đòi tiền từ bên sai (hoặc bảo hiểm bên sai).
Xứ lừa nó vậy đấy cụ. Ở Mẽo thì 2 bên ủi nhau thì 2 BH tự lo với nhau. Hoặc như trên thì BH mình đền mình, sau đó đi đòi thằng kia. Chứ kêu vậy thì thà cụ chủ ủi thêm phát nữa vào gốc cây rồi gọi BH đến xem có đền ko

vanvuong

Tháo bánh
Xứ lừa nó vậy đấy cụ. Ở Mẽo thì 2 bên ủi nhau thì 2 BH tự lo với nhau. Hoặc như trên thì BH mình đền mình, sau đó đi đòi thằng kia. Chứ kêu vậy thì thà cụ chủ ủi thêm phát nữa vào gốc cây rồi gọi BH đến xem có đền ko
Vầng vầng, cứ khai anh húc gốc cây cho chắc.
Loằng ngoằng nó không đền đâu ạ ;).

xe than

Xe tăng
Mình biết cách để xử lý nhanh gọn hơn đỡ phải qua công an lằng nhằng ạ. Tuy nhiên do ông say này choáng và ngất, mấy thằng bạn say đi cùng thì ko dám nhận nên mới phải gọi CA ạ.
Em hôm nay lên bảo hiểm thì thấy các bạn đòi nhiều giấy tờ bên CA phết. cũng phải xong thủ tục xe ra thì đi sửa thôi. chắc cũng phải nhờ CA photo các giáy tờ liên quan.
Bực cái hôm trc em gọi BH thì đồng chí BH bảo người ta sai người ta đền thì BH sẽ ko chi trả. em đang cáu lát về nghiên cứu lại HĐ BH ạ
Đến bao giờ dân lành ta không còn quan niệm(đỡ phải qua công an lằng nhằng nhỉ)đến bao giờ công an là điểm tựa pháp lý,là bạn của dân? Haiza.

Có 2 chú đi attila uống rượu đâm thẳng đầu xe CRV đoạn Bách Thảo, em đi cùng chiều thấy lảo đảo liệng linh tinh,ngã xe rồi dựng đi tiếp, phi lại còn điên hơn, cuối cùng là làm hại bác CRV màu bạc và thằng châu học sinh đi cup. Ngã lăn quay ra người còn đầy mùi rượu.
Loại này phải phạt tù và bắt đền thật nặng, khổ bác CRV lại bị giam xe.
Hiện trường đây:

Hy vọng bác CRV kịp lắp cam, không thì rầy rà, sao mấy thằng ấy nó không phi luôn sang công viên ấy nhỉ