[Funland] U50 Sọi và sinh lý

MuathuHN252

Xe cút kít
Cụ nhầm rồi. Theo kn của em thì các mợ U50 trở lên thì chỉ có một thứ làm các mợ ấy quan tâm và vui mãi không biết chán thôi. Cụ có biết là thứ gì không? Là hoa đồng tiền đấy ạ. Mọi thứ khác thì đều có cũng được mà không cũng không cũng chả sao. Cứ nhiều hoa kia khắc có cách tạo ra niềm vui vô bờ bến😁😄
Tiền, sức khỏe và con cái ngoan khỏe ạ

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Đúng thế ạ. Mợ ấy phải gặp 1 anh chàng hoang dã mà tinh tế thì mới lên đỉnh và nghiện được.
2 cụ đều nhầm rồi, e như nào e biết hơn các cụ biết e chứ :D. Với e thì phải tìm dc ng làm e yêu, chứ k có tình yêu thì e k có cảm xúc để mà thăng hoa hay là nghiện như các cụ nói đc. Mà ở tầm tuổi này, yêu đương nó xa xỉ lắm, đàn ông trong mắt e nó xấu xí lắm, k yêu đc cụ ạ :D

Wellgym

Xe hơi
em đoán là mợ chưa lên đỉnh đúng nghĩa.
Phụ nữ mà lên được rồi thì ko bao giờ có thể thiếu được, dù họ nghiêm túc và giữ thế nào đi nữa.
Tất nhiên là ng đứng đắn thì chỉ nghĩ với chồng chứ ko phải linh tinh với bất kỳ ai.

Nó như 1 loại ma túy đúng nghĩa (não tiết ra hormon gì ấy mà có tự làm 1 mình cũng ko được), bi kịch nhất là trót lên đỉnh với ai khác ngoài chồng (chồng lại ko làm cho họ lên đc như thế) thì từ đó trở đi ko bao giờ quên được, bỏ mọi thứ đi theo. Chứ chả phải vì tình yêu hay tâm tưởng hay đc tôn trọng gì đâu :))

Còn được chồng dìu lên đúng nghĩa thì là tuyệt vời, món ăn đều đặn, tuần 1-2 lần. Và khi đấy nó là 1 phần ko bao giờ có thể thiếu (ko muốn nói là nghiện).
Còn nếu hời hợt thì nó như 1 sự làm phiền, hùng hổ, khoái khoái đc có tẹo ko đáng kể rồi mất thời gian đi làm vs =))
Mợ nói chuẩn thế.

lolotica

Xe điện
2 cụ đều nhầm rồi, e như nào e biết hơn các cụ biết e chứ :D. Với e thì phải tìm dc ng làm e yêu, chứ k có tình yêu thì e k có cảm xúc để mà thăng hoa hay là nghiện như các cụ nói đc. Mà ở tầm tuổi này, yêu đương nó xa xỉ lắm, đàn ông trong mắt e nó xấu xí lắm, k yêu đc cụ ạ :D
có cụ nào giúp mợ Mợ toét 2710 lấy lại lòng tin vào đàn ông ko? ;))

springtime

Xe container
Em cũng 5 sọi rồi mà cứ như 20, ngày đều 2 cuốc!
,,............
Thể nào mấy cụ dưới cũng bảo em bốc phét :))

xekwanghai

Xe hơi
Các cụ cứ đều đặn mỗi ngày làm cốc nước rau dăm xay thì đảm bảo hừng hực đến già

MuathuHN252

Xe cút kít

fadco

Xe container
Có vẻ đúng cụ nhỉ, cụ mợ nào món này khoẻ hay khoẻ quá mà đối tác lại lệch pha thì thường dễ tan cửa nát nhà hoăc làm nhà ng khác nát, chứ ysl như e thì chả bao giờ tơ tưởng hay tòm tem. Kết luận là k phải mình chung thuỷ mà là mình ysl :D, lấy vợ ysl các ông cũng yên tâm hơn nhiều đấy ạ :D
Khả năng khác là mợ chưa được hưởng cám giác phá khóa cái suối nguồn của sự sống, kiểu bị tắc đâu đó:)))

Mayman181

Xe đạp
Các cụ cứ đều đặn mỗi ngày làm cốc nước rau dăm xay thì đảm bảo hừng hực đến già
Hừng hực mà cuối tuần đến lúc tắt đèn đi ngủ gấu lại kêu buồn ngủ thì chán đời cụ ạ! Em ko ngủ nổi nên vào đây chém gió xem các cụ thế nào, thà nó liệt hẳn đi cho đỡ bức xúc như thế này!

Chu An

Xe điện
Đàn bà luôn ám ảnh với cân nặng trong khi đàn ông thì rất nhiều ông nhiễm OCD về tình dục. Hãy để chính đối tác của mình nhận xét thì mới chuẩn đc. Với phụ nữ, sự viên mãn khó giấu lắm. Nhiều ông khoe "tối về đánh vợ sập giường" nhưng cái dung nhan héo hắt của bà vợ thì lại tố cáo ngược lại. Đối với người phụ nữ, hai chữ "hạnh phúc" đôi khi rất đơn giản. Một phụ nữ đài các tầm 45t đã đặt phịch bát phở xuống bàn mà thốt lên rằng "ôi, cả đời tôi chưa bao giờ được nghe câu gì tương tự từ chồng tôi cả" khi chứng kiến ông chồng chị chủ quán đi từ dưới bếp lên hỏi "em có cần anh giúp gì nữa không?".

Phải đi tìm sự "thăng hoa" bên ngoài tổ ấm của chính mình thì đó là sự bất hạnh đối với cả 2 giới chứ không hề vẻ vang gì.

Chỉnh sửa cuối:

pooka

Xe container
Đàn bà luôn ám ảnh với cân nặng trong khi đàn ông thì rất nhiều ông nhiễm OCD về tình dục. Hãy để chính đối tác của mình nhận xét thì mới chuẩn đc. Với phụ nữ, sự viên mãn khó giấu lắm. Nhiều ông khoe "tối về đánh vợ sập giường" nhưng cái dung nhan héo hắt của bà vợ thì lại tố cáo ngược lại. Đối với người phụ nữ, hai chữ "hạnh phúc" đôi khi rất đơn giản. Một phụ nữ đài các tầm 45t đã đặt phịch bát phở xuống bàn mà thốt lên rằng "ôi, cả đời tôi chưa bao giờ được nghe câu gì tương tự từ chồng tôi cả" khi chứng kiến ông chồng chị chủ quán đi từ dưới bếp lên hỏi "em có cần anh giúp gì nữa không?".

Phải đi tìm sự "thăng hoa" bên ngoài tổ ấm của chính mình thì đó là sự bất hạnh đối với cả 2 giới chứ không hề vẻ vang gì.
Cái này có phải "mồm miệng đỡ chân tay" không hả cụ.
Cơ mà trên OF này chỉ có ám chỉ hành động chứ không phải lời nói.

Cu di roi se den

Xe đạp

Cuộc đời đôi khi éo le lắm. Cái câu nói ngọt ngào mà bà "đài các" kia thèm muốn lại hết sức bình thường với bà chủ quán. Bà ấy có khi gắt chồng "anh suốt ngày quẩn quanh xó bếp, anh xem chồng người ta lấp đá vá trời kia kìa".
Một bà vợ của ông giám đốc đi thu tiền nhà của 2 vợ chồng thuê nhà, chồng làm nghề lái xe taxi. Bà vợ về cảm thán với chồng: "Thằng X nó chiều vợ nó thật, em đến thấy nó đang rửa bát giúp vợ nó". Ôi chao là phụ nữ!!!

Chỉnh sửa cuối:

lehai1122

Xe tải
Cuộc đời đôi khi éo le lắm. Cái câu nói ngọt ngào mà bà "đài các" kia thèm muốn lại hết sức bình thường với bà chủ quán. Bà ấy có khi gắt chồng "anh suốt ngày quẩn quanh xó bếp, anh xem chồng người ta lấp đá vá trời kia kìa".
Một bà vợ của ông giám đốc đi thu tiền nhà của 2 vợ chồng thuê nhà, chồng làm nghề lái xe taxi. Bà vợ về cảm thán với chồng: "Thằng X nó chiều vợ nó thật, em đến thấy nó đang rửa bát giúp vợ nó". Ôi chao là phụ nữ!!!
Chuẩn quá!

Nắng nhạt

Xe điện

Phụ nữ không thấy hạnh phúc vì cứ đi so đo thiệt hơn với những phụ nữ khác đấy. Chị chủ quán được hưởng câu nói kia nhưng cuộc sống lại vất vả lam lũ, chả đài các được như chị khách. Nếu đổi vị trí cho nhau liệu chị khách có đổi không? Còn chị chủ quán chắc đổi ngay chả cần nghĩ. Có điều kiện kinh tế như chị khách kia tìm kiếm niềm vui, hạnh phúc rất dễ, nếu vẫn thấy mình không biết cách làm bản thân hạnh phúc thì tự trách mình đi. Tham vừa thôi, tham hết phần thiên hạ gì cũng muốn thì bất hạnh là phải