[Funland] U50 Sọi và sinh lý

benq

Xe điện
E đã quá bán, vào đây xem cc lạc quan ngày nghỉ :D

Binhyennoiay

Xe điện
Đàn nào em cũng thấy ở ngoài thì ngọt, bên trong thì nhạt mợ ạ. Cứ như là 2 con người khác nhau cơ.
Câu "Tương kính như tân" các cụ dạy thật là hay, mà thực hiện thì ... không biết có mấy ai?
[/QUOTE
Bạn bè xung quanh em cũng có vài cặp em cực kỳ ngưỡng mộ vì các bác í lúc nào cũng ngọt ngào tình cảm, ríu rít như đôi chim cu. Em nhiều lần chia sẻ câu chuyện và nhận được câu trả lời từ người đàn ông chân chính là...đi ra ngoài khoác mặt nạ chưa đủ hay sao mà về nhà phải diễn thêm nữa :D :D :D

Binhyennoiay

Xe điện
Em không mong đâu cụ ơi. Vì ngay bản thân em cũng thấy mình hay nói trống không khi bực bội gì đó. Lời ái ngữ càng ngày càng ít dùng cho nhau...
Các cụ mợ phải có trí nhớ tốt (nhớ và giữ gìn được hình ảnh ký ức của chàng trai cô gái mình yêu thủa đó như thế nào), hành vi phải gương mẫu (muốn đc kính, phải kính trước), phải liên tục và nhẫn nại (đeo cái nhẫn cưới là ý đó) thì mới làm được như mợ mong muốn.

Binhyennoiay

Xe điện
Chả cứ đàn ông. Các bà vợ gắt gỏng với chồng là câu cửa miệng thì đố ông chồng nào thốt được ra câu ngọt ngào. Các em bên ngoài đưa đẩy ngọt ngào thế thì cục đất cũng phải galang thôi.😆
Em cũng nhiều lần tự hỏi, nhưng câu trả lời luôn luôn là dấu ... lửng. Hình như nó có sự trái kheo tréo ngoe ở cuộc sống vợ chồng lâu năm, khi em bày tỏ lãng mạn thì bị dội gáo nước lạnh ...thế là nguội ngay luôn :D

Maihong_

Xe điện
Em cũng nhiều lần tự hỏi, nhưng câu trả lời luôn luôn là dấu ... lửng. Hình như nó có sự trái kheo tréo ngoe ở cuộc sống vợ chồng lâu năm, khi em bày tỏ lãng mạn thì bị dội gáo nước lạnh ...thế là nguội ngay luôn :D
Sau lão dội gạp nước lạnh, chị dội ngay lại gáo nước nóng cho lão sợ :D

Batman

Xe điện
2 cụ đều nhầm rồi, e như nào e biết hơn các cụ biết e chứ :D. Với e thì phải tìm dc ng làm e yêu, chứ k có tình yêu thì e k có cảm xúc để mà thăng hoa hay là nghiện như các cụ nói đc. Mà ở tầm tuổi này, yêu đương nó xa xỉ lắm, đàn ông trong mắt e nó xấu xí lắm, k yêu đc cụ ạ :D
Tầm tuổi như mợ hoặc hơn thì đàn ông thằng nào chẳng xấu xí. Không tật này thì cũng tật kia. Bọn đàn ông tốt nó ở yên với gia đình cả rồi. :P

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Tầm tuổi như mợ hoặc hơn thì đàn ông thằng nào chẳng xấu xí. Không tật này thì cũng tật kia. Bọn đàn ông tốt nó ở yên với gia đình cả rồi. :P
Nhưng nó ko tật xxx là đc cụ nhờ :D

Bigmoto

Xe container
Cụ nào cũng kêu lo vấn đề súng đạn nhưng cụ nào cũng máu bia, rượu, sao ko thấy các cụ máu thể dục thể thao đi nhỉ ?

Trong này có mấy hội đạp xe, chả thấy cụ nào khoe, các cụ tham gia hôi đạp xe hồ Tây đi, chịu khó xê dịch đi, là sung đạn cải thiện ngay. Đàn ông khỏe mạnh, dồi dào tinh lực là ở đội chân, cặp mông, chân đùi to chắc, mông to thể hiện 1 người đàn ông năng vận động - active.

Cụ nào tham gia nhớ đăng ký với hội trưởng Maihong_ nha, mợ ý chuyên dẫn đoàn đấy, hội phó là cụ buicongchuc

ầy! Maihong_ ây cho a nhập hội đạp xe mí:))
lão buicongchuc xê ra, tuổi gì:))

Thắng Formosa

Xe tăng
vấn đề là ở chỗ mái.
đổi mái cái khác liền.

tonkngo0

Xe tải
tuổi trẻ, ít trải nghiệm nên cũng nhiều cái thiệt thòi. Tầm 30 mình cũng như bạn, lên án mấy cái này ghê lắm. Giờ gần 50 rồi đang buồn vì ko còn sức mà chơi.

p/s: mình toàn bị gái tán chứ ít khi chủ động.
Bác nhiều hơn em nhiều tuổi mà nói chuyện nhã nhặn ghê, em xin lỗi vì cũng hơi nặng lời ạ, mỗi người một cảnh mà

TU160M2

Xe tăng
Nói chung là phải kiểu cả đời tán tỉnh nhau cụ nhỉ :D
Cả đời phải hâm mộ nhau cụ ạ, hâm mộ thần tượng nhau thì mới chiều chuộng nhau đến già được, một kiểu yêu thương không bao giờ ngừng ấy.

buicongchuc

Xe ba gác