[Funland] U50: Ăn gì, Dược phương gì, Tập luyện gì... để tốt cho skhoe đàn ông

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em nghĩ món Ốc hấp lá gừng giúp NYC phấn hơn :-bd
Kyson1

red_dragon88

Xe tăng
Tuổi nào thì các cụ cứ duy trì tập luyện và ăn uống hài hòa cân đối dinh dưỡng là đc, giảm rượu bia.
Còn chắc chắn U50 thì ko thể đc như U30, U20 điều đó là chắc chắn, thời gian đâu tha một ai.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
hong.viwaco cụ Cố chân cẳng sao rồi ạ? Chúc cụ năm mới 300p/1 sót ạ

buicongchuc

Xe ba gác
Tuổi nào thì các cụ cứ duy trì tập luyện và ăn uống hài hòa cân đối dinh dưỡng là đc, giảm rượu bia.
Còn chắc chắn U50 thì ko thể đc như U30, U20 điều đó là chắc chắn, thời gian đâu tha một ai.
Đúng là nên uống ít rượu bia, không hút thuốc là, không hút cigar, thể dục đều đặn, ăn uống điều độ.
CP làm chặt nạn uống rượu bia khi lx làm em uống ít bia rượu đi rất nhiều, nhưng cũng bị kém giao lưu các mối quan hệ đi. Hz.

caisua

Xe lăn
Tôi u39, 2 nháy thôi, sức khỏe còn dành để làm việc khác
Trung bình 20 phút 1 quại, nói chung phải kiêng khem nhiều khổ
1: tuyệt đối tránh thuốc lá
2: ăn uống lành mạnh, các món bao gồm
Nước đậu đen rang thường xuyên
Giá sống, rau mùi, hành tây nhiều trong các món
Tuyến tinh trùng của cá chép đực, bong bóng cá ăn thường xuyên. Nhựa mận tưg cầy tơ
3: Tập thể thao thường xuyên, đặc biệt là nhẩy dây, gập bụng. Luôn duy trì 1 thân hình cân đối, tuyệt đối không để bụng phệ. Mấy ông bụng phệ rất kém vụ kia
Còn 1 món bí nữa nhưng xin phép không nói ạ
Phức tạp thế cơ ạ, em trên 5 sọi mà vẫn hàng ngày tầm 20p, hôm nào rảnh thì đúp mà chả kiêng khem hay bồi dưỡng gì nhiều mỗi thể thao thì tennis 3 buổi/tuần thôi

Kyson1

Xe điện
E vừa đi đăng kiểm sáng nay. Vành hok nguyên bản nhưng vẫn OK.
Có vẻ là như vậy? E có quan sát 1 số bác trên 60 là quan chức đã về hưu hoặc ng thành đạt thì thấy nhiều cụ vẫn gái gú như thanh niên, rượu thuốc vẫn cứ đều! Tìm hiểu mới thấy tầm ngoài 4x của các cụ ấy thì lúc nào cũng có gái trẻ bên cạnh, khả năng làm hưng phấn cuộc sống cũng khiến trẻ khoẻ hơn!
Công thức U50 chén U20 là auto khoẻ :D
Phức tạp thế cơ ạ, em trên 5 sọi mà vẫn hàng ngày tầm 20p, hôm nào rảnh thì đúp mà chả kiêng khem hay bồi dưỡng gì nhiều mỗi thể thao thì tennis 3 buổi/tuần thôi
Nó mới trơn tru cụ ạ :D
Nhiều dầu có giúp món ăn ngon hơn ko Mợ LaziCat
Em ko hỏi liên quan đến các kiếm sĩ đâu ạ :))
Em thấy cứ éo phải đi làm, đầu éo phải nghĩ lương thưởng gì... Thế là khoẻ tuốt.

Mấy ngày nghỉ ơt nhà với NYC, em vẫn xukthal. đều. :D

kyriake

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là cơ địa anh ngon,
Những người mật độ xương cao, răng chắc thì khỏe xxx