[Funland] Tuyệt vời ca sĩ Thủy Tiên

Trạng thái
Thớt đang đóng

Star Link

[Tịch thu bằng lái]
Ban đầu chị ta có 1 tỷ thì chẳng dự định mua lương thực thôi. Lẽ ra tối nay chị ta có lịch diễn rồi nhưng lại hủy vì chưa phát hết tiền. Dự đoán chị ấy sẽ ở lại thêm 1 2 ngày phát hết số tiền cho đỡ tai tiếng.
Thuỷ Tiên không có ý định phải phát hết số tiền ngay trong đợt này bạn nhé. Ở lại vì còn muốn đi thêm một số xã bị cô lập.
Tiền còn thì Thuỷ Tiên sẽ còn giúp bà con làm nhiều đợt sau lũ: sửa chữa nhà cửa, trang trải cuộc sống. Nếu vẫn dư tiền Tiên sẽ sửa đường, làm cầu vv

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Xin lỗi anh, người ta hô một lần xã hội ủng hộ mấy chục tỷ, còn hệ như anh, tối về vắt tay lên trán xem nếu anh hô xã hội ủng hộ bao nhiêu???
Tôi công nhận tôi không làm được như Phân Anh. Tôi không có khiếu ăn chặn như anh ta.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Việc ăn chặn hay không anh không có bằng chứng đừng nói bừa
Tầm như anh, xác dép cho người ta chắc gì đã nổi
Còn kêu gọi từ thiện chắc...chả có ai
Vu oan giá họa quen thói
Tôi nói rồi, tôi thua thần tượng Phân Anh của anh. Tôi không có khả năng kêu gọi từ thiện rồi ăn bớt.
Tôi chỉ có khả năng tự tôi làm từ thiện thôi.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Vu oan giá họa quen thói
P.a mà ăn chặn từ thiện thì bọn ném mắm tôm tha cho yên
Tầm loser như anh, không chấp
Nhẽ anh họ hàng, hay đầu ấp tay gối với Phân Anh mà bênh kinh thế nhỉ ;))
Tôi nhắc lại lần nữa, tôi thua ..... Phân Anh về độ mặt dày :D
Anh hài lòng chưa? Không cần nhắc lại tôi là loser nữa nhé!

Láu

Xe điện
E Thuỷ Tiên này đẹp cả người lẫn nết. Từ ngày xưa e đã thích e ý rồi cccm ạ

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
Tuyệt vời Thủy Tiên E đúng là cô tiên thật

Chưa Có Dép

Xe điện
22 tỷ thì đi tặng mì tôm cả năm không hết

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Em Tiên cứ quy ra Bitcoin rồi tặng mỗi nhà góc phần 4 phần 5 Coin, còn lại mì tôm xúc xích khéo lại hay. Tiền mặt giờ đang ngập nước chưa tiêu dc.

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Tôi công nhận tôi không làm được như Phân Anh. Tôi không có khiếu ăn chặn như anh ta.
Phan Anh chẳng qua hay chỉ trích các chú DLV nên bị dìm đểu thôi. Anh ta làm chuyên nghiệp, có sổ sách chứng từ mua hàng trăm con bò và nhà nổi cho người dân. Nếu anh ta ăn chặn 1 đồng thì các chú công an đã cho gia nhập Juve.
Tôi thấy các ông rất khốn nạn khi đánh hội đồng những người hay nói lên chính kiến của mình khác với người của party

khong_co_xe

Xe tăng
Rất đáng trân trọng!

Vừa ngồi ở cty nói chuyện với 2 bà chị già đồng nghiệp về vụ Thủy Tiên, quan điểm 2 bà là phải minh bạch hoàn toàn và không nên tặng tiền vì không kiểm soát được con số. Nói chung là 2 bà thiên về luận điểm em Tiên sẽ khôn khéo để rút ruột số tiền từ thiện. Tranh luận bày tỏ quan điểm 1 lúc thì em mới chốt 1 câu "Em thì mới chuyển cho TT 200k, vừa để em nó làm từ thiện vừa được ngắm căng tròn, số tiền ít nhưng đã giao cho TT đi làm từ thiện thì em hoàn toàn tin tưởng".

Smee april

Xe điện
mới biết lòng tin là xa xỉ. em Tiên chi tiền mặt có thể nhiều ng ko thích. nhưng thà ko thích mà em ấy minh bạch. cem tin nhắn ủng hộ: từ 20-50k mới thấy hoá ra quá nhiều ng ko hề giàu ko hề quen biết vẫn ủng hộ từ thiện qua em ấy.

provtc

Xe container
Vừa ngồi ở cty nói chuyện với 2 bà chị già đồng nghiệp về vụ Thủy Tiên, quan điểm 2 bà là phải minh bạch hoàn toàn và không nên tặng tiền vì không kiểm soát được con số. Nói chung là 2 bà thiên về luận điểm em Tiên sẽ khôn khéo để rút ruột số tiền từ thiện. Tranh luận bày tỏ quan điểm 1 lúc thì em mới chốt 1 câu "Em thì mới chuyển cho TT 200k, vừa để em nó làm từ thiện vừa được ngắm căng tròn, số tiền ít nhưng đã giao cho TT đi làm từ thiện thì em hoàn toàn tin tưởng".
Em nghĩ em Tiên này làm là thật, vì thường sau những đợt này uy tín lên rất cao, nhất là đồng bào miền trong, sau cứ ngồi nhà mà show diễn cứ ầm ầm. Chứ ko như Phân Anh, giờ ai cũng tẩy chay

Trạng thái
Thớt đang đóng