[Funland] Tuyệt vời ca sĩ Thủy Tiên

Trạng thái
Thớt đang đóng

qazwsxedc

Xe tăng
E nghe giang hồ đồn chú CV9 thèm ...quá đang bắt Thủy Tiên về ngay. Nếu thật ai đi phát quà cho bà con miền Trung đây hả trời :))

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa xem clip live lúc chiều, chỉ phát tiền thôi sơ sơ em thấy phát gần 1 tỷ

Thủy tiên cập nhật tiền ủng hộ gần 30 tỷ
Chẳng sao bác ạ.
Tôi tin rằng, nhiều người tin rằng: Chị Thủy Tiên không đút túi, hay nói theo văn hành chính là không tham nhũng.
Còn việc chị có thể làm sai đâu đó, chỗ này hơi quá tay - chỗ khác hơi nhẹ tay, mọi thứ cảm tính quá, ...: Không sao cả, miễn hiệu quả vẫn cao là được.

Hiệu quả là gì: Là tiền + hàng đến tay nhân dân vùng khó khăn, chứ không phải vô túi mấy thằng chạy xe ôm để buôn chổi chít.

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Em đặt còm hóng phát!
Hiện tại em không ủng hộ,không nói lời phản cảm,cũng như không phán xét! Vô tư hóng thôi!

Không đi vào chi tiết nhưng thật lòng chúc mừng em, mong xã hội có thêm nhiều cô gái như vậy!

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Lại thêm quạt của Phân Anh à? Uy tín và minh bạch thế sao giờ không ai tin nữa thế? Ngay trong thớt này có cụ đưa ảnh 1 nạn nhân ăn thịt lừa của Phân Anh rồi đấy. Mà Phân Anh nó liên quan đẹo gì đến Đảng đâu, liên quan đến túi tiền người ủng hộ thôi.
Bây giờ PA nó sợ các ông DLV bỏ mẹ ra rồi còn kêu gọi cái ccc gì nữa, chỉ khổ người dân đến lúc thiên tai thì mất mất người ủng hộ tiền bạc vật chất do lũ bất lương chúng mày thôi.
Cả Thủy Tiên hiện tại làm từ thiện cũng ko thể vừa lòng hết tất cả mọi người, kiểu đe ó cũng có người kêu.
Dm, toàn mạnh thường quân tài trợ, thằng PA mà ăn dc 1 đồng thì lên phường, lý do ăn tiền nếu có thì lên phường chỉ là phụ còn lý do chính là do bất đồng chính kiến với đố chệ là chính

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Bây giờ PA nó sợ các ông DLV bỏ mẹ ra rồi còn kêu gọi cái ccc gì nữa, chỉ khổ người dân đến lúc thiên tai thì mất mất người ủng hộ tiền bạc vật chất do lũ bất lương chúng mày thôi.
Cả Thủy Tiên hiện tại làm từ thiện cũng ko thể vừa lòng hết tất cả mọi người, kiểu đe ó cũng có người kêu.
Dm, toàn mạnh thường quân tài trợ, thằng PA mà ăn dc 1 đồng thì lên phường, lý do ăn tiền nếu có thì lên phường chỉ là phụ còn lý do chính là do bất đồng chính kiến với đố chệ là chính
Ừ, thôi cứ vác ảnh Phân Anh về mà ngưỡng mộ. Dân đ.éo ngu thêm lần nữa đâu.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
năm nay lũ lớn mà chưa thấy tưởng thú kêu gọi quyên góp nhỉ cccm, hay còn đang bận khóc cho cháy nhà thờ bên phú lang xa
Đây này, cụ vào đây mà tìm câu trả lời ;))

RauCanTay

Xe buýt
40 tỷ rồi cccm
của ít lòng nhiều em thấy có ng chuyển 50k.

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
Công Vinh có cô vợ tuyệt vời quá, phúc đức tại mẫu sau này con cái đc hưởng phúc

harman_kardon

Xe điện
Đời người được như Thủy Tiên có mấy ai. Vì chỉ ko khéo léo là bị lũ thú vật vào hội đồng . Ku P.A là VD lớn nhất. Nó mà nuốt 1 đồng thì nó đi cmnl tù rồi.
Làm người tử tế thời nay sao mà khó quá.
Tâm có , nhưng lực không đủ. Tầm thì thiếu . Cung cách xử lý ko chuẩn là mang tiếng cả đời. Thằng ku P.A chắc nó tởm tới già vì điều này.
Chỉ mong em Thủy Tiên vững bước, người nghèo cần em lúc này. Chứ chờ đợi ai đó .....thì có mà đến tết công gô. Chúng chỉ lo bú đớp hít xương máu người dân thôi.

My Hao

Xe điện
Nhiều cụ chưa chắc đã ủng hộ đồng nào cho miền Trung lũ lụt nhưng lại có ý nghi ngờ tiền từ thiện có thể bị xà xẻo.

Vuthuychi

Xe tải
Em mới xem tin, Thủy Tiên nói có lần thuyền cô suýt lật. Không biết có Cơ quan hữu quan nào: quân đội, hội chữ thập đỏ...có đủ phương tiện tiên tiến phù hợp để hỗ trợ em ấy không.
Giờ em ấy cầm số tiền quá lớn từ Mạnh thường quân và trách nhiệm cũng thế, e là sẽ khó khăn và cực khổ hơn em ấy nghĩ.

coquay

Xe container
E vừa đọc tin thấy e tiên vừa rút 70 củ ra ủng hộ cho nhà 1 bà cụ, e tiên cốp tiền cho chủ thầu xây dựng luôn. Còn biếu bà cụ thêm chút tiền để sử dụng khi cần.

thanhgamo

Xe container
Nếu nhà nước yêu cầu phong tỏa tài khoản thì sẽ như thế nào nhỉ?

newbieshn

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều cụ chưa chắc đã ủng hộ đồng nào cho miền Trung lũ lụt nhưng lại có ý nghi ngờ tiền từ thiện có thể bị xà xẻo.
Cả chục triệu người follow FB em í chưa ai thắc mắc nghi ngờ cụ ạ. Tin tưởng hoàn toàn ở tấm lòng và sự minh bạch của em í, mà đã được kiểm chứng qua nhiều lần từ thiện trước đó. Đâu như PA mười người vào cmt thì có đến 9 người chửi, block không xuể. Đến giờ vẫn còn chửi cũng vì mọi người mất lòng tin. Giờ PA mà hô hào thì ai theo nên im là vì thế

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
40 tỷ rồi cccm
của ít lòng nhiều em thấy có ng chuyển 50k.

Tôi không rõ ở đó, cá nhân anh chị Tiên Vinh bỏ vô bao nhiêu - chắc chắn là 1 con số to.
Nhưng kiểu gì đi nữa, với 39 tỷ, và Đơn giá ở mức vài trăm K như trên, phải có cả trăm ngàn người thực sự hâm mộ cách làm của chị Thủy Tiên, mới ra từng đó tiền.
Tôi cũng là 1 fan của chị, mặc dù chị Thủy Tiên hát như shjt.

Trạng thái
Thớt đang đóng