[Funland] Tuyến đường ĐH 02 - Hoài Đức làm đến đâu rồi các cụ?

canhhoabatdiet

Xe container
Cái đường 40m thẳng từ Trôi đâm đến Lại Yên tên là đường gì các cụ? Đường Trung tâm như thế mà không thấy đả động j đến cả.
Hình như tuyến từ Trôi xuống Lại Yên thuộc đường liên khu đó cụ. Theo quy hoạch đường to chà bá và khá thằng.

fine_thanks

Xe điện
Hình như tuyến từ Trôi xuống Lại Yên thuộc đường liên khu đó cụ. Theo quy hoạch đường to chà bá và khá thằng.
Đường này chả có kế hoạch làm cụ nhỉ? Về tên thì nó tên là đường gì thế ạ?

canhhoabatdiet

Xe container
Hoài Đức muốn kịp tiến độ lên quận vào 2020 chắc trong 2 năm tới phải xong hết các tuyến đường lớn (cấp liên khu) và các đường chính nội khu.

fine_thanks

Xe điện
Hoài Đức muốn kịp tiến độ lên quận vào 2020 chắc trong 2 năm tới phải xong hết các tuyến đường lớn (cấp liên khu) và các đường chính nội khu.
Trong 2 năm tới thì em nghĩ là không khả thi để làm xong các đường vừa mới khởi công. Mặc dù cũng rất mong các quan làm quyết liệt thì hạ tầng có cú đột biến, đời sống dân lên cao.

canhhoabatdiet

Xe container
Trong 2 năm tới thì em nghĩ là không khả thi để làm xong các đường vừa mới khởi công. Mặc dù cũng rất mong các quan làm quyết liệt thì hạ tầng có cú đột biến, đời sống dân lên cao.
Tiền đổ vào thì nhanh thôi cụ. Vấn đề là phân bổ kinh phí từ trên ưu tiên làm đường nào trước. Muốn ngon thì các đường liên khu phải xong và các nhóm đường ĐH phải xong là hạ tầng giao thông ok ngay. Cây xanh thì đơn giản.
Còn cơ sở y tế cấp quận chưa rõ Hoài Đức xây mới hay nâng cấp bệnh viện đa khoa Hoài Đức lên. Như hiện trạng em thấy bệnh viện đa khoa Hoài Đức (khu Lũng Kênh) đúng là quá bé và nhìn hơi chán.

Chỉnh sửa cuối:

fine_thanks

Xe điện
Tiền đổ vào thì nhanh thôi cụ. Vấn đề là phân bổ kinh phí từ trên ưu tiên làm đường nào trước. Muốn ngon thì các đường liên khu phải xong và các nhóm được ĐH phải xong là hạ tầng giao thông ok ngay. Cây xanh thì đơn giản.
Còn cơ sở y tế cấp quận chưa rõ Hoài Đức xây mới hay nâng cấp bệnh viện đa khoa Hoài Đức lên. Như hiện trạng em thấy bệnh viện đa khoa Hoài Đức (khu Lũng Kênh) đúng là quá bé và nhìn hơi chán.
DH ký hiệu là gì cụ nhỉ? còn đường từ Trôi xuôi Lại Yên tên nó là gì thế cụ?

canhhoabatdiet

Xe container
DH ký hiệu là gì cụ nhỉ? còn đường từ Trôi xuôi Lại Yên tên nó là gì thế cụ?
Đoạn đường nối từ Trôi xuống Lại Yên rồi giao với đại lộ Thăng Long nếu em không nhầm là đường ĐH 06: có bề rộng mỗi làn 15m, vỉa vè mỗi bên 8m, phân cách giữa 2 làn là 4m

Chỉnh sửa cuối:

fine_thanks

Xe điện
Đoạn đường nối từ Trôi xuống Lại Yên rồi giao với đại lộ Thăng Long nếu em không nhầm là đường ĐH 06: có bề rộng mỗi làn 15m, vỉa vè mỗi bên 8m, phân cách giữa 2 làn là 4m
Dọc tâm huyện, đường này mà xong thì bộ trục Hoài đức cơ bản là xong rồi. Giờ tỉnh lộ 422b kém lắm: đường bé, khu vực Đức Giang thì xe contener đỗ bên đường (chả hiểu mua công an không mà có biển cấm rồi xe đỗ thoải mái), bề mặt xấu, đi ban đêm thì đèn đường sáng như ánh trăng đi khó chịu vô cùng.

canhhoabatdiet

Xe container
Dọc tâm huyện, đường này mà xong thì bộ trục Hoài đức cơ bản là xong rồi. Giờ tỉnh lộ 422b kém lắm: đường bé, khu vực Đức Giang thì xe contener đỗ bên đường (chả hiểu mua công an không mà có biển cấm rồi xe đỗ thoải mái), bề mặt xấu, đi ban đêm thì đèn đường sáng như ánh trăng đi khó chịu vô cùng.
Cái đường 422 là 1 trong những đường tỉnh lộ chán nhất mà em từng biết. Thực ra nói làm lại đường 422 thì đúng hơn và nó cũng không theo đường 422 cũ đâu.
Chưa xong đâu cụ. Để mạng giao thông Hoài Đức ngon, kết nối các khu đô thị, khu dân cư thì cần các đường nội khu hoàn thiện.

fine_thanks

Xe điện
Cái đường 422 là 1 trong những đường tỉnh lộ chán nhất mà em từng biết. Thực ra nói làm lại đường 422 thì đúng hơn và nó cũng không theo đường 422 cũ đâu.
Tỉnh lộ 422 đúng là chán nhất thật, đây là bộ mặt của huyện Hoài Đức mà các bác ấy để như thế này. Đường ĐH06 kia cơ bản là sẽ làm mới, song song với tỉnh lộ 422. Như này em hợp lý hơn vì chủ yếu qua đất ruộng, chi phí rẻ, ít ảnh hưởng đến cuộc sống người dân. Cụ nào có thông tin bao giờ đường này được khởi công hay đã có kế hoạch về đường này chưa chia sẻ với mọi người đi ạ.

canhhoabatdiet

Xe container
Tỉnh lộ 422 đúng là chán nhất thật, đây là bộ mặt của huyện Hoài Đức mà các bác ấy để như thế này. Đường ĐH06 kia cơ bản là sẽ làm mới, song song với tỉnh lộ 422. Như này em hợp lý hơn vì chủ yếu qua đất ruộng, chi phí rẻ, ít ảnh hưởng đến cuộc sống người dân. Cụ nào có thông tin bao giờ đường này được khởi công hay đã có kế hoạch về đường này chưa chia sẻ với mọi người đi ạ.
Đang làm giai đoạn 1 hay sao ấy rồi mà cụ. Mà em cũng không chắc chắn đường ĐH 06 có phải đoạn này không nữa:

fine_thanks

Xe điện
Đang làm giai đoạn 1 hay sao ấy rồi mà cụ. Mà em cũng không chắc chắn đường ĐH 06 có phải đoạn này không nữa:
Hình như không phải cụ, đường chạy dọc bệnh viện đang dở dang là DH bao nhiêu cụ nhỉ?

audi_bmv

Xe hơi
Ở hoài đức có đường vành đai 3,5 cũng thấy tích cự thi công mà ko biết có kịp để cho hoài đức lên quận ko

canhhoabatdiet

Xe container
Đường này chả có kế hoạch làm cụ nhỉ? Về tên thì nó tên là đường gì thế ạ?
Em cũng chưa tường tỏ tên đường đoạn từ Trôi qua Đức Giang, Yên Vĩnh, Lại Yên rồi giao với đại lộ Thăng Long.
Vì đoạn này em thấy mặt cắt ngang rất lớn 50m (bao gồm cả vỉa hè) nên nó là đường liên khu chứ không phải nội khu.

fine_thanks

Xe điện
Em cũng chưa tường tỏ tên đường đoạn từ Trôi qua Đức Giang, Yên Vĩnh, Lại Yên rồi giao với đại lộ Thăng Long.
Vì đoạn này em thấy mặt cắt ngang rất lớn 50m (bao gồm cả vỉa hè) nên nó là đường liên khu chứ không phải nội khu.
Đúng đấy cụ ạ, nó là đường trục lớn. Đường này lên thì khu ủy ban cũng sẽ rất đẹp.

canhhoabatdiet

Xe container
Em ở khu bệnh viện cụ ạ. đi qua nhiều tỉnh lộ 422 bực mình lắm. Bao năm vẫn vậy chả thay đổi gì?
Vâng. Cụ cho em hỏi chút là có 1 đường bề rộng 13m chạy dọc kênh từ Lũng Kênh (trùng 1 đoạn với đường ĐH06) lên đến Cao Xá rồi cắt qua đường ĐH02, rồi chạy qua khu đô thị Nam 32 em thấy 1 số chỗ lắp đặt kênh bê tông dạng hộp rồi mà chưa thấy san đường rải nhựa phải không cụ?