[Funland] Tuyến đường ĐH 02 - Hoài Đức làm đến đâu rồi các cụ?

muabenem123

Xe lăn
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Đợt này khu Đức Thượng, Đức Giang đang thổi giá mạnh cụ ạ. Mua đầu tư khu đó khó thoát hàng lắm. :((
Keke. Vài tháng trc có cụ nào hỏi e cũng bảo ra mạn này đó. 2 khu này tăng vì Lai Xá, Trôi, Canh, Trạch vừa rồi nó rít 1 đoạn ác rồi cụ. Thêm nữa Đức Thượng có DH2 và Vành đai4 đi qua mà. ;))

canhhoabatdiet

Xe container
Keke. Vài tháng trc có cụ nào hỏi e cũng bảo ra mạn này đó. 2 khu này tăng vì Lai Xá, Trôi, Canh, Trạch vừa rồi nó rít 1 đoạn ác rồi cụ. Thêm nữa Đức Thượng có DH2 và Vành đai4 đi qua mà. ;))
Muốn tăng giá thì hạ tầng phải ngon đã. Chỗ này hạ tầng rất lởm khởm. Thêm vào đó tiện ích và công ăn việc làm khu này cực ít, 1 nhân tố nữa cũng quyết định giá tăng hay giảm là trình độ dân trí khu này còn chưa cao, 1 số khi vực còn rất thấp. Dân ngoại tỉnh ban đầu về khu đó ở nhưng rút/té rất nhiều.
Người ta bảo đất lành thì chim đậu, khu này lại không phải như vậy.
Theo em được biết là như thế.

muabenem123

Xe lăn
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Muốn tăng giá thì hạ tầng phải ngon đã. Chỗ này hạ tầng rất lởm khởm. Thêm vào đó tiện ích và công ăn việc làm khu này cực ít, 1 nhân tố nữa cũng quyết định giá tăng hay giảm là trình độ dân trí khu này còn chưa cao, 1 số khi vực còn rất thấp. Dân ngoại tỉnh ban đầu về khu đó ở nhưng rút/té rất nhiều.
Người ta bảo đất lành thì chim đậu, khu này lại không phải như vậy.
Theo em được biết là như thế.
Dọc cái trục 32 đó đến Tân Tây Đô e lượn lờ ở đó bn năm đó cụ ạ. Dọc đó toàn các dự án bds từ đời nhà Tống rồi. Ko có nhiều hoặc ko có hẳn các toà TTTM hay văn phòng. Đất dịch vụ Di Trạch,An Khánh...dính phốt từ những năm 2009 mà. Nói chung về bds thì HD khét đấy. Nhưng hạ tầng các thứ thì chậm ko thể tả nổi. Trường học, bệnh viện...cũng gọi là nhỏ nhỏ xinh xinh so vs các huyện khác thôi. HD diện tích nhỏ nhưng nguồn lực chính dồn hết cho bds từ lâu r. Các ngành nghề kinh tế, các KCN trong các huyện thì thuộc loại bình bình thôi. :)

dogfight

Xe tải
DBS trên đường 32 thì không yêu. Đường độc đạo chả mò đi đâu được.