[Funland] Tửu...lượng.

kienbinh

Xe điện
Zời cho em cái khả năng nốc được :( nhưng em thề ko thích giống này luôn :( ở nhà em kiêng ko động :D

kienbinh

Xe điện
Các cụ có kinh nghiệm trận mạc cho em hỏi vs.Bình thường uống xong cứ chơi chơi thì em tỉnh lắm ạ, cứ hễ nằm xuống nghỉ là Liverpool luôn :((

provtc

Xe container
Em cứ tùy hứng hôm nào điên điên lên uống thoải mái mãi mới say, e nhớ có lần ăn cưới ông anh uống rượu Phú Lộc, say từ 12h trưa hôm trước đến 9h sáng ngày hôm sau mới tỉnh tự thề là ko bao giờ uống rượu nữa, nhưng vẫn chứng nào tật đấy, e đc cái lành uống say cái chỉ tìm chổ ngủ chứ ko lèm bèm.

move

Xe tăng
trước khi đi uống rượu, em toàn dặn lòng hôm nay uống ít thôi, mấy lần trước về đau đầu quá rồi.

ra thì làm vài chén đầu từ tốn, sau đó là vào cơn chém gió, nốc khoảng nửa lít loại 39 độ, rồi ra karaoke lại làm dăm chai bia, thế là 2 cái oánh nhau, về đau đầu gần chết. Rồi lại hứa với lòng, rồi lại thất hứa :(

mà lần nào ngồi với mấy thằng bạn thân, chém gió gì mà toàn ngồi 7-8 tiếng, ko hiểu sức đâu ra mà ngồi uống rượu, bia, hút thuốc lắm thế ko biết

move

Xe tăng
Các cụ có kinh nghiệm trận mạc cho em hỏi vs.Bình thường uống xong cứ chơi chơi thì em tỉnh lắm ạ, cứ hễ nằm xuống nghỉ là Liverpool luôn :((
:)), cụ giống em, chiến đấu thì hoành lắm, về nhớ đg về, nhưng cứ về là xong phim

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em hôm nào đi uống mà không đủ đô, kiểu cơm dở miệng, cháo dính râu là về ứ ngủ được. Lại phải xách cái chai tu thêm cho đủ cữ ngủ mới ngon.

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Tối nào em cũng phải cưa hết chai nì mới ngủ được :))

Tít Mù

Xe tải
Cụ nằm xuống nó mới ngấm, đầu quay quay là Huệ ơi . Cụ hát hò nhẩy múa nhanh giã rượu , nhưng không được thêm bia và coca nhé.

Haiphongoi

Xe buýt
em thì tửu lượng kém đâm ra chả dám nhậu nhưng công việc lại ko chôí được mới khổ,luyện càng ngày càng kém, nghe nói có thuốc gì đấy uống thỏa mái có phải ko các cụ, mà chơi cái đó có hại j kô nhể....

lanhuong1965

Xe điện
em thì tửu lượng kém đâm ra chả dám nhậu nhưng công việc lại ko chôí được mới khổ,luyện càng ngày càng kém, nghe nói có thuốc gì đấy uống thỏa mái có phải ko các cụ, mà chơi cái đó có hại j kô nhể....
Em cũng dân lơ mơ với riệu,nhưng nghe giang hồ đồn thổi làm viên Aspirin hay sao ấy.

canbo

Xe tăng
Em đi uống rượu ghét nhất thể loại cứ uống 1 tí rồi bảo say quá chối đây đẩy, trong lúc đấy thì ngồi nhắn tin như đúng rồi. Đã đi nhậu với bạn bè xác định là đi taxi, uống cho đến khi còn 1 thằng biết đường trả tiền là vui nhất. Thế mà lần nào em cũng toàn phải trả tiền :(

onlylove52130

Xe hơi
Em thì đi chơi đi nhậu với bạn bè em rất thích uống tý rượu . nhưng em chưa bao giờ thấy rượu ngon cả ( em toàn uống cho xong lâng lâng )

lanhuong1965

Xe điện
Em đi uống rượu ghét nhất thể loại cứ uống 1 tí rồi bảo say quá chối đây đẩy, trong lúc đấy thì ngồi nhắn tin như đúng rồi. Đã đi nhậu với bạn bè xác định là đi taxi, uống cho đến khi còn 1 thằng biết đường trả tiền là vui nhất. Thế mà lần nào em cũng toàn phải trả tiền :(
Thế ra...cụ uống ít nhất nên còn tỉnh mà tính $ với chủ quán phỏng???

Chỉnh sửa cuối:

classic2k6

Xe tải
em được cái thanh niên to béo khoẻ mạnh nên rượu chè cũng tốt , em uống bia rượu ko đỏ mặt , mà càng uống mặt càng trắng treỏ ra , bọn bạn em hay nói uống như thế phê lúc nào ko hay , nhưng khi đi uống chúng nó đỏ mặt toàn gục trước em =))
thường thì phong độ cao + tinh thần sảng khoái , mồi lại ngon thì em đu được 2 chai vodka men to , trong lúc uống thì có uống cả bia nữa , uống xong về nhà là chỉ có đi ngủ , phê cũng ngất ngây rồi :))
có lần em đi hát , gặp 1 em , sinh năm 90 , khổ cái giống uống bia thì nó hay buồn đi wc , thế mà em với em đấy uống bo , mỗi đứa 1 thùng ken ... em thì đi wc 4 5 phát , mà em gái đấy thì chỉ đi có 1 phát , đến cuối em ấy cầm cốc bia đưa lên mặt em , em cũng vái cả nón , chịu thua ... ko hiểu sao em ấy uống khủng khiếp như vậy :-s
cũng 1 lần em gặp 1 em gái nữa , đi ăn sinh nhật em , mình em ấy hết 1 chai vodka men to rồi , tăng 2 đi rượu tiếp , mình em ấy chiến tiếp 1 chai men to nữa , tăng 3 đi hát , tiếp tục mình em ấy 1 thùng ken :-s tăng 4 tầm 5h sáng , cả bọn em về khách sạn đánh bài uống rượu :-s mua về 3 chai vodka men to nữa mà cũng hết :-s uống xong em ấy mới đi ngủ hix , em cũng ko hiểu em gái đấy uống kiểu gì mà giỏi thế :-s hay là chị em phụ nữ hơn anh em mình cái khoản bia rượu nhỉ :-s

onlylove52130

Xe hơi
em được cái thanh niên to béo khoẻ mạnh nên rượu chè cũng tốt , em uống bia rượu ko đỏ mặt , mà càng uống mặt càng trắng treỏ ra , bọn bạn em hay nói uống như thế phê lúc nào ko hay , nhưng khi đi uống chúng nó đỏ mặt toàn gục trước em =))
thường thì phong độ cao + tinh thần sảng khoái , mồi lại ngon thì em đu được 2 chai vodka men to , trong lúc uống thì có uống cả bia nữa , uống xong về nhà là chỉ có đi ngủ , phê cũng ngất ngây rồi :))
có lần em đi hát , gặp 1 em , sinh năm 90 , khổ cái giống uống bia thì nó hay buồn đi wc , thế mà em với em đấy uống bo , mỗi đứa 1 thùng ken ... em thì đi wc 4 5 phát , mà em gái đấy thì chỉ đi có 1 phát , đến cuối em ấy cầm cốc bia đưa lên mặt em , em cũng vái cả nón , chịu thua ... ko hiểu sao em ấy uống khủng khiếp như vậy :-s
cũng 1 lần em gặp 1 em gái nữa , đi ăn sinh nhật em , mình em ấy hết 1 chai vodka men to rồi , tăng 2 đi rượu tiếp , mình em ấy chiến tiếp 1 chai men to nữa , tăng 3 đi hát , tiếp tục mình em ấy 1 thùng ken :-s tăng 4 tầm 5h sáng , cả bọn em về khách sạn đánh bài uống rượu :-s mua về 3 chai vodka men to nữa mà cũng hết :-s uống xong em ấy mới đi ngủ hix , em cũng ko hiểu em gái đấy uống kiểu gì mà giỏi thế :-s hay là chị em phụ nữ hơn anh em mình cái khoản bia rượu nhỉ :-s
Tùy từng người cụ à . chỗ em gái kim sơn uống rượu hơn uống nước toàn chơi cốc thôi ạ hic

hành_khất_đêm

Xe điện
cụ đừng tống cái thuốc ấy vào người mà die sơm, nếu hôm nào xác định phải đấu tửu thì cụ ra cửa hàng bánh kẹo ( siêu thị) cụ làm 1 bánh fomai con bò cười (hịn hơn thì càng tốt pháp đức gì đấy) cụ chén hết 1 bánh fomai đấy thì cụ uống vô tư luôn.
@ em mà uống hôm nào về nhìn gấu âu yếm và tự giác đi mắc màn thì đích thị là tượi

vutamhoan

Xe tăng
Cái này là xài thuốc hoặc tiểu xảo rồi.
Riêng uống bia thì đúng là phụ nữ chứa tốt hơn đàn ông - rất ít đi WC - không hiểu sao.

hungbm

Xe điện
Bia rượu mà vui mồm vui miệng cộng thêm sức khỏe tốt thì công lực lên nhiều lắm. Em chả ham vun này dưng lại ham thứ sắc không...mới mệt