Tường thuật vụ làm giá của đại lý Piaggio Hoàng Gia 60 Lê Lợi-Vinh-Nghệ An

hailan

Xe đạp
à tiện đây có bác nào ở tỉnh mà bị nó chèn ép giá cả, xe có nhưng phải mua với giá trên trời thì vui lòng gọi điện số 1800555585 để báo cho bên Pi ah, hoặc số này: 0439352029 đây là số CSKH của Pi, chúng ta cần tạo một làn sóng đủ lực để Pi có động thái xử lý, mỗi mình em sợ không đủ sức các cụ ợ. mỗi ngày tầm 2000 người gọi điện phản ánh giá thì các sếp nhà Pi mới quan tâm chứ lại. Các cụ nhẩy.

changhemay

Xe hơi
à tiện đây có bác nào ở tỉnh mà bị nó chèn ép giá cả, xe có nhưng phải mua với giá trên trời thì vui lòng gọi điện số 1800555585 để báo cho bên Pi ah, hoặc số này: 0439352029 đây là số CSKH của Pi, chúng ta cần tạo một làn sóng đủ lực để Pi có động thái xử lý, mỗi mình em sợ không đủ sức các cụ ợ. mỗi ngày tầm 2000 người gọi điện phản ánh giá thì các sếp nhà Pi mới quan tâm chứ lại. Các cụ nhẩy.
Em bầu bác làm chủ tịch hội những người chống bán phá giá:))

beckpva

Xe buýt
Tình hình là vừa làm cuốc điện thoại lên CSKH của Pi VN. nghe em ở đây bảo là các sếp họp từ trưa tới giờ, cũng đang đau đầu về việc mất kiểm soát giá bán li các cụ ợ. Tình hình là em được nghe thông tin sẽ xử lý nghiêm các đại lý làm ăn kiểu này, còn nghiêm đến mức nào thì có lẽ là tùy vào đại lý nào chịu chi hơn để lót tay các quan chức của Pi VN cũng nên ah. em không có bình luận gì nhưng được hứa là sẽ trình vụ này lên cấp trên và sẽ gọi lại để trả lời chính thức về vụ này. Có tin gì mới em sẽ phọt ngay, mỗi ngày em online đến 12h cơ mà, cứ như là tường thuật trực tiếp ấy các cụ nhẩy
Tôi mới vào theo dõi vụ Li này của các cụ, phải nói là rất hoan nghênh cách làm của cụ chủ thớt, nếu khách hàng nào cũng như thế thì xã hội VN sẽ phát triển mạnh hơn. Tôi thấy các cụ đều ủng hộ cụ chủ thớt nhưng chưa có ai vote cho cụ ấy cả. Em là người đầu tiên sẽ vote cho cụ, ai thấy đồng ý thì vote cho cả em và cụ ấy nhé (tiếc là mã lực của các cụ trong này ít quá, hehe:-|)

conchimmuloa

Xe tải
...dạ...dạ...không có gì ah. Ý e là ĐL HN kém tắm cái khoản "ko chịu chi" X_Xcho Nhà máy ấy cụ ợ. Nhìn ĐL tỉnh nó xếp Li thẳng đều như trò DOMINO thế kia, trong khi các ĐL HN ta lại chỉ xếp được cái hinh tháp Eiffel (nhõn :()
Nhà máy không làm trò đấy đâu cụ ợ. Chỉ có các đại lý mới làm giá vậy thôi. Cụ ở HN các đại lý làm giá qua nhân viên có nghĩa là Đl 2 Vì sợ mất Uy Tín, HN nhiều hear Pi nếu mà mất Uy Tín thì còn ai mua nữa. Còn bọn em ở Tỉnh lẻ cả Tỉnh có 1 hear Pi nó cũng chả sợ mất Uy Tín. Làm giá luôn với khách hàng quanh đi quẩn lại thèm xe vẫn phải ra hear của nó lấy thôi bác ợ

lover19

Xe hơi
http://autovina.vn/tin-tuc/32/5517/Liberty-i.e-125-Vua-ra-da-chay.html
Liberty i.e 125: Vừa ra đã “cháy”
Rất nhiều độc giả phản hồi với Autovina: “Tôi tới các đại lý của Piaggio đều nhận được câu trả lời: Hiện Liberty i.e 125 đã hết hàng, sau Tết mới có”. Phóng viên của Autovina đã tiến hành tìm hiểu thực tế.

các phong viên cũng hóng hớt nhanh thật, bác chủ thớt vừa ý rồi nhé

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Nhà máy không làm trò đấy đâu cụ ợ. Chỉ có các đại lý mới làm giá vậy thôi. Cụ ở HN các đại lý làm giá qua nhân viên có nghĩa là Đl 2 Vì sợ mất Uy Tín, HN nhiều hear Pi nếu mà mất Uy Tín thì còn ai mua nữa. Còn bọn em ở Tỉnh lẻ cả Tỉnh có 1 hear Pi nó cũng chả sợ mất Uy Tín. Làm giá luôn với khách hàng quanh đi quẩn lại thèm xe vẫn phải ra hear của nó lấy thôi bác ợ
Bọn các head nó làm giá xong lúc bán nó ghi hóa đơn thanh toán bằng giá niêm yết thế nên khi bọn kiểm tra công ty xuống thanh tra thì giấy tờ như thế thì làm quái được bọn bán hàng.

Nói chung chửi mấy thằng bán hàng. Chứ ở đây công ty nó vô tội.

lover19

Xe hơi
Bọn các head nó làm giá xong lúc bán nó ghi hóa đơn thanh toán bằng giá niêm yết thế nên khi bọn kiểm tra công ty xuống thanh tra thì giấy tờ như thế thì làm quái được bọn bán hàng.

pi thì có thể tạm tin là vô tội, nhưng thằng khác thì ko phải ah đặc biệt là thằng honda luôn luôn bao che cho đại lý. nó lấy uy tín của nó ra giúp đại lý và nhân viên kinh daonh làm giàu

thangktvta

Xe tăng
nói chung chửi bọn đại lý đã năng giá.
nếu không đã thì chửi bọn khách hàng kém thông minh.>:D<

hailan

Xe đạp
vì vậy cho nên em mới phải gọi cho chúng và đầu tiên trước khi vào cuộc nói chuyện thì phải xác nhận "Piaggio Hoàng Gia 60 Lê Lợi phải không chị ?" để nó xác nhận là "phải" rồi mới vào việc được. Em có có hỏi về việc các đại lý của Hà Nội bán 54 thì nó còn sỉ nhục một đại bộ phận các đại lý uy tín ở HN là "Hà Nội cũng bán 58 triệu cả em ah". em thì em cứ là muốn cho nó bị phạt cái đã, sau đó nó phải gọi điện xin lỗi khách hàng. theo các cụ em có nên foward mấy cái mail giữa em và Pi VN đến cho chủ cái đại lý đấy không nhỉ ?
Cơ mà các cụ đừng có gọi đại lý Piaggio VN là Head ah, oan cho các đại lý làm ăn uy tín lắm. HEAD là viết tắt của gì thì em chả để ý vì em kiên quyết nói không với cái bọ cò quay khách hàng nên đang đi jupiter của YA. nhưng mà từ này chỉ dùng để chỉ riêng đại lý ủy nhiệm của HD thôi các cụ ợ

Chỉnh sửa cuối:

conchimmuloa

Xe tải
Gần tết đến nơi rồi các cụ ạ. Ai mà không thích kiếm cái tết cơ chứ, làm giá như thế bán được 10 con cũng làm mấy chục triệu an tết rồi tội gì nó không làm :))

bokeoxe

Xe tải

cụ nói thế chưa chuẩn, đành rằng công ty nó hok làm nhưng nó phải quản lý được. đại lý nào vi phạm cứ xử thẳng tay,tái phạm không bán xe, không cho làm đại lý nữa, công ty to thế mà không mở được cửa hàng trực thuộc cty chắc. quan trọng hơn là các cụ nhà mình :)) cứ đồng ý mua xe giá cao hóa đơn giá thấp thì chả hok như cụ nói =)) em là em chả bh như thế, hok mua xe này mua xe khác, mà hok có thì xe đạp cho đỡ bị làm giá :-bd các cụ cắm đầu vào mua xong quay ra chửi là hok tốt, tốt hơn là tẩy chay là chả sợ xoắn ..ít lên ;))
Ghét bọn honda võ lâm :)) gì mà hok làm được, chỉ là hok muốn làm thôi :)) tôi yêu việt nam là chuẩn rồi, thị trường việt nam dễ tính quá mà. Chất lượng thì ... :)) em chả nói thì ai cũng biết cũng hiểu
p/s: em ủng hộ cụ chủ thớt nhiệt tình, mất tiền mua chứ đi xin chúng nó đâu L-) tiền tiêu chính đáng bao nhiêu em cũng chả tiếc,miễn là nó hợp lý. nếu mất tiền ngu vài đồng em cũng thấy mình ngu :">

binhnq2

Xe tăng
he he, ai bảo nó đắt hàng làm j, e cứ wave ghẻ e chiến thì chả việc j phải đòi công bằng. cho e hỏi cụ chủ thớt nhé, lô hàng đấy nó đã bán hét rồi, và ng mua đang gửi ở đấy nhờ bán thì có phạm luật ko ạ????

Lakvip

Xe máy
he he, ai bảo nó đắt hàng làm j, e cứ wave ghẻ e chiến thì chả việc j phải đòi công bằng. cho e hỏi cụ chủ thớt nhé, lô hàng đấy nó đã bán hét rồi, và ng mua đang gửi ở đấy nhờ bán thì có phạm luật ko ạ????
Nó mà giải thích thế thì hài lém...:)). Mang luôn vài con xe PCX hay SH của HD ra ĐL Pi đó nhờ nó bán luôn nha(:|

audi_bmv

Xe hơi
cái bọn vì tiền mà hãm wuas

trungnam

Xe đạp
em hoan nghên tinh thần chiến đấu của bác chủ thớt đấy. nếu người tiêu dùng Việt Nam ai củng như bác thì bọn giặc lùn đâu có làm giá EB hay PCX được. ủng hộ 2 tay 2 chân luôn.

d.lib

Xe tải
Đã có đại lý bảo lấy hộ em 70tr nhá :)))

d.lib

Xe tải
Cụ định bán bn đây.. Em sai lầm vì đã k lấy luôn màu đen hôm 22