Tường thuật vụ làm giá của đại lý Piaggio Hoàng Gia 60 Lê Lợi-Vinh-Nghệ An

quangdzung

Xe điện
Muốn có xe nhanh thì xùy ra thêm 4 củ. Cũng là phù hợp với luật cung cầu thôi mà. Nó mua được 1 con dễ bán thì cũng phải mua kèm theo đến mấy thứ khó bán ( hoặc phải bán lỗ) Vậy mà cụ cứ đòi nó bán rẻ cho cụ miếng ngon của nó thì hơi khó. Em nghĩ cụ là chủ cái đại lý ấy thì cụ cũng phải làm thế thôi.
Mà nếu cụ khó chịu với Pi như thế thì cụ làm con Wave mà đi. hoặc quay sang đi Yamaha cho nó có chí khí. Chửi nó rồi mà vẫn cứ phải nhịn nhục đi xe của nó thì cũng buồn nhỉ

KarinMoon

Xe tăng
Cụ làm cái đơn gửi cho VTC news ấy. Iem thấy mấy vụ thế này toàn VTC đưa tin.

conchimmuloa

Xe tải
có đâu mà lấy hả cụ. Cụ cũng ở bn thế đã lấy chưa ? Giá em nó đag ở 59 tr làm e lăn tăn sang lx =))
hôm qua em lên thì có 5 em về vs 1 em trưng bày là 6 có mỗi 1 màu trắng nó lại bảo Bố vợ giám đốc đớp rồi lên em lại đợi màu trắng cụ ạkk

tuanphapbn

Xe đạp
hôm qua em lên thì có 5 em về vs 1 em trưng bày là 6 có mỗi 1 màu trắng nó lại bảo Bố vợ giám đốc đớp rồi lên em lại đợi màu trắng cụ ạkk
e cũgg đang đợi màu trắng. Ông già nhà e ko thích xcl nên đành chịu đợi trắgg. K biết mai có bnhiêu xe về nhỉ ? Mấy h thì xe về để còn lên tranh nhau =))

conchimmuloa

Xe tải
e cũgg đang đợi màu trắng. Ông già nhà e ko thích xcl nên đành chịu đợi trắgg. K biết mai có bnhiêu xe về nhỉ ? Mấy h thì xe về để còn lên tranh nhau =))
chưa chắc mai đã về cụ ạkk về thì về 10 xe chắc là tầm chiều như hôm qua thôi cụ ạkk em là em ăn chắc em màu trắng rồi bởi hôm qua có 1 em trắng no không để cho em. Bị bố em quát cho trận sợ quá bảo là yên tâm đợt sau về có màu trắng ưu tiên cho anh :)). Mà cụ ở chỗ nào BN thế

Chỉnh sửa cuối:

Cubi Huy

Xe đạp
hoan nghênh tinh thần quyết chiến của chủ thớt.
Kiên quyết vạch mặt bọn làm giá bẩn thỉu!

nguyenduc6688

Xe buýt
chuyện làm giá o VN xảy ra thường xuyên không chỉ ở mặt hàng xe máy, em thấy chẳng hạn như đầu tư vàng theo tâm lý đám đông dễ bị các nhà đầu cơ thao túng. Hay như xe spacy nhật nhập khẩu lên tới cả 12,5k 1 chiếc mà vẫn có người mua mới khiếp chứ

tuanphapbn

Xe đạp
chưa chắc mai đã về cụ ạkk về thì về 10 xe chắc là tầm chiều như hôm qua thôi cụ ạkk em là em ăn chắc em màu trắng rồi bởi hôm qua có 1 em trắng no không để cho em. Bị bố em quát cho trận sợ quá bảo là yên tâm đợt sau về có màu trắng ưu tiên cho anh :)). Mà cụ ở chỗ nào BN thế
e ở giữa bn. Phườg Tiền an. Thế cụ ở đâu ? E gđ nó cũgg bảo 1-2 hôm nữa chắc chắn có xe về. Băn khoăn quá =))

tuanphapbn

Xe đạp
em ở Đống Cao cụ ạkk thế cụ vừa gọi điện hôm nay àkk
e gọi hqua. Thế cụ gọi bh ? Bọn này cò quay lắm nó bảo 1-2 hôm có. Đến hôm đấy gọi nó lại bảo k có thế mà ra tận nơi vẫn thấy mới vãi **** chứ =))

raklei

Xe điện
Éo có xe thì thôi, ko có cái xe có phải chết ngay đc đâu.
Tự các bác thích làm khổ mình ra để bọn nó cò quay, giờ lại chửi nó.

conchimmuloa

Xe tải
e gọi hqua. Thế cụ gọi bh ? Bọn này cò quay lắm nó bảo 1-2 hôm có. Đến hôm đấy gọi nó lại bảo k có thế mà ra tận nơi vẫn thấy mới vãi **** chứ =))
hôm qua nó gọi em lên xem xe, nó bảo 1 - 2 hôm nữa về 10 xe thì nó gọi chả biết hôm nào về nữa, em là em chỉ sợ sau tết mới về :-??

vuahe77

Xe điện
Thế này thì đúng là quá đáng thật! Bảo 54tr lấy xe xong ra thì bảo hết??? Thế thì nói làm gì cơ chứ!
Nhà bạn em bán có 45 triệu 1 cái thôi dưng mà xe cứ phải chờ nhá!:))
Bọn này nó học bài của bọn bán xe 4B mới ở Hà Nội rất nhanh

Ai đánh thuế nói của bọn này đâu mà các kụ cứ không mua nữa cho nó để gỉ ra (xe bằng sắt mà) xem nó bán cho ai...x-(

tuanphapbn

Xe đạp
Éo có xe thì thôi, ko có cái xe có phải chết ngay đc đâu.
Tự các bác thích làm khổ mình ra để bọn nó cò quay, giờ lại chửi nó.
bác có muốn mua éo đâu mà chả nói thế =))

hôm qua nó gọi em lên xem xe, nó bảo 1 - 2 hôm nữa về 10 xe thì nó gọi chả biết hôm nào về nữa, em là em chỉ sợ sau tết mới về :-??
Nó bảo chắc chắn là sẽ có trc' tết mà. Để mai e cũgg thử ra xem sao

pig.uglyz

Xe hơi
Nhà bạn em bán có 45 triệu 1 cái thôi dưng mà xe cứ phải chờ nhá!:))
Bọn này nó học bài của bọn bán xe 4B mới ở Hà Nội rất nhanh

Ai đánh thuế nói của bọn này đâu mà các kụ cứ không mua nữa cho nó để gỉ ra (xe bằng sắt mà) xem nó bán cho ai...x-(
cái dòng đỏ đỏ là sao hở cụ?

vuahe77

Xe điện
Đấy là em chém gió theo kiểu chúng nó thế cho sốc thôi...
Thằng chủ hãng Piagio muốn bán nhiều xe chiếm bớt thị phần của Honda thì phải quản lý chặt chứ để kiểu này em e rằng dễ bị tẩy chay lắm.
Mà biết đâu thằng quản lý bán hàng cho các đại lý nó lại là gián điệp kinh tế của Honda cài cắm vào ấy nhỉ...