[Funland] Tuổi già có ngại online?

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

kid1234

Xe buýt
Thực sự là e phải cảm ơn Zalo + fb. nhờ nó mà e quen và có kha khá e gái nuôi ở cty. khi cần thủ thỉ tâm sự nhanh gọn, hẹn hò bí mật ;)) vì thế đời sống tinh thần nó vui khỏe hơn :))
chứ các cụ thời internet chưa thịnh hành thì để quen và muốn tâm sự thầm kín chắc là khá cồng kềnh.

Anhduc73

Xe buýt
Các cụ cứ bảo mãi mà không thấy các bô lão lên tiếng. Có em đây! Năm nay e gần 6 sập, mỗi ngày không dưới 3 tiếng lướt và chém gió trên OF. Riêng em không thích dùng Facebook.

tqt77

Xe điện
Các cụ/mợ hiện giờ bao nhiêu tuổi? (trả lời thật nhé). Còn mấy năm nữa thì các cụ đạt mốc 50, hoặc đã qua tuổi 50 được bao nhiêu năm?

Theo các cụ, ở độ tuổi ngoài 50 người ta có còn hào hứng chém gió online, mà cụ thể là chém gió trên OF nữa ko?

Em có vài người bạn, mới vừa chớm 50 đã cảm thấy chán ngán thế giới online, và cho rằng bọn thích chém gió online là bọn ngáo. Ko rõ nguyên nhân là do họ già rồi, hay là do em trẻ quá? :D
em có thấy bà 65t online đã kiếm đc chồng tây ko (tây á), trẻ đạp chai, hoành tráng nhá, em chắc U50 thôi cố lên nhé

duytrong

Xe lăn
Các cụ/mợ hiện giờ bao nhiêu tuổi? (trả lời thật nhé). Còn mấy năm nữa thì các cụ đạt mốc 50, hoặc đã qua tuổi 50 được bao nhiêu năm?

Theo các cụ, ở độ tuổi ngoài 50 người ta có còn hào hứng chém gió online, mà cụ thể là chém gió trên OF nữa ko?

Em có vài người bạn, mới vừa chớm 50 đã cảm thấy chán ngán thế giới online, và cho rằng bọn thích chém gió online là bọn ngáo. Ko rõ nguyên nhân là do họ già rồi, hay là do em trẻ quá? :D
Em thì thích nó cũng như ô tô thôi, vẫn lái ngon và online ngon mặc dù cũng gần sáu sọi rồi. À mà em vẫn còn thích cả ái nữa .

milevsko

Xe tăng
Các cụ cứ bảo mãi mà không thấy các bô lão lên tiếng. Có em đây! Năm nay e gần 6 sập, mỗi ngày không dưới 3 tiếng lướt và chém gió trên OF. Riêng em không thích dùng Facebook.
He he, tuổi của em cũng xêm xêm của cụ, vào of công nhận vui, tin tức sốt dẻo, phóng nhanh vượt ẩu, cá tôm, hoa thơm cỏ lạ có hết. Em vào chủ yếu hóng là chính chứ chả dám chém gì vì ngại đau đầu ạ.

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
50 tuổi mà so với Trump hay bác Trọng nhà mình thì... khác gì trẻ ranh? Còn phải du nhập, tu dưỡng nhiều. Nên cứ làm những việc mà lứa 30 dám làm (lấy vợ chẳng hạn). Chứ online thì có gì mà đã phải cai :))