[Funland] Tuổi 50+ sống một mình như thế nào

Phuongntk

Xe tải
Mấy đứa con bà kia, mẹ mình mất rồi mà vẫn lấy tiền của bố ck mợ, em thấy bó tay thật sự ấy.
Mẹ nào con nấy ạ. Bà ấy k ck, 2 con 2 bố, già vẫn cặp hết người nọ người kia k nên các con thế cũng k lạ. Anh ck em bắt được 1 lần đến nhà lấy tiền, những lần sau bố ck em gọi điện nó đến ngõ đưa

phuongan

Xe điện
Mợ đọc thêm comment dưới của em nữa đi ạ. Nhiều chuyện lắm. Sáng nay bố ck em vừa nhập viện vì suy tim. Chắc cũng khó qua khỏi. Nay vc em đến suốt, có 2 anh ck cũng đến nhưng 2 bà chị dâu kia chưa thấy đâu. Mai em trực ở viện cả ngày lẫn đêm ở viện
Em chưa ở vị thế chăm sóc bc nên chia sẻ với mợ không tới. Em chỉ mới chăm sóc ob, bm của mình thôi. Tuy nhiên, bà ngoại em có 2 con dâu, mợ dâu trưởng có con trai, còn mợ dâu thứ sinh 2 con gái.
Mợ thứ nhà em hơn 20 năm qua đúng nghĩa 1 mình làm dâu, vì mợ cả mâu thuẫn - không thèm về.
Bà em đi viện lần nào, người ngoài tưởng mợ là con gái lần ấy. Cá nhân em nể trọng và yêu quý mợ thứ, chào mợ cả theo nghĩa lễ thứ bậc.
Con cái của mợ thứ hiện tại phương trưởng hơn con của mợ cả.
Mợ ngủ sớm đi mai còn trực nhé :)

Phuongntk

Xe tải
Em chưa ở vị thế chăm sóc bc nên chia sẻ với mợ không tới. Em chỉ mới chăm sóc ob, bm của mình thôi. Tuy nhiên, bà ngoại em có 2 con dâu, mợ dâu trưởng có con trai, còn mợ dâu thứ sinh 2 con gái.
Mợ thứ nhà em hơn 20 năm qua đúng nghĩa 1 mình làm dâu, vì mợ cả mâu thuẫn - không thèm về.
Bà em đi viện lần nào, người ngoài tưởng mợ là con gái lần ấy. Cá nhân em nể trọng và yêu quý mợ thứ, chào mợ cả theo nghĩa lễ thứ bậc.
Con cái của mợ thứ hiện tại phương trưởng hơn con của mợ cả.
Mợ ngủ sớm đi mai còn trực nhé :)
Vâng ạ. Em cảm ơn mợ. Em k yêu quý bố ck. Em chỉ làm cho hết trách nhiệm thôi ạ

MuathuHN252

Xe cút kít
Các cụ mợ thấy tình yêu có mãnh liệt k ạ
Em biết 1 trường hợp, là có cụ ông đi ra ngoài cặp với 1 bà cô rồi có con riêng. Cô này ko có ck và có 2 con trai nhưng mà khả năng cao là chỉ 1 đứa con của ông ấy thôi. Cô này cặp kè khá nhiều người, giờ có 2 đứa con trai thì mỗi đứa 1 nét mặt khác hẳn nhau nên e mới bảo khả năng chỉ 1 đứa là con ông kia. Nhưng chỉ có cụ ông này đi lại, chăm sóc, đưa tiền phụ cấp nuôi cả 2 đứa con của cô ấy, và thậm chí là bỏ bê các con với bà vk, chiều các con của bà cô kia hơn. Cũng nhiều lần bóng gió bảo ông kia đi xét nghiệm ADN xem có phải con mình hay ko rồi hãng lo, mà ông ấy gạt đi ko chịu cơ. Đúng là có những ng phụ nữ cao tay, và có những ng đàn ông mù quáng thật

Chỉnh sửa cuối:

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em biết 1 trường hợp, là có cụ ông đi ra ngoài cặp với 1 bà cô rồi có con riêng. Cô này ko có ck và có 2 con trai nhưng mà khả năng cao là chỉ 1 đứa con của ông ấy thôi. Cô này cặp kè khá nhiều người, giờ có 2 đứa con trai thì mỗi đứa 1 nét mặt khác hẳn nhau nên e mới bảo khả năng chỉ 1 đứa là con ông kia. Nhưng chỉ có cụ ông này đi lại, chăm sóc, đưa tiền phụ cấp nuôi cả 2 đứa con của cô ấy, và thậm chí là bỏ bê các con với bà vk, chiều các con của bà cô kia hơn. Cũng nhiều lần bóng gió bảo ông kia đi xét nghiệm ADN xem có phải con mình hay ko rồi hãng lo, mà ông ấy gạt đi ko chịu cơ. Đúng là có những ng phụ nữ cao tay, và có những ng đàn ông mù quáng thật
Con của ông nào thì các bà liệu biết không nhể... Hay cứ buộc DNA cho chắc cú

MuathuHN252

Xe cút kít
Con của ông nào thì các bà liệu biết không nhể... Hay cứ buộc DNA cho chắc cú
Biết với điều kiện cái kì rụng trứng đó chỉ ngủ với 1 ông thôi. Chứ nay ông này mai ông khác thì phải nhìn mặt con xem giống ông nào. Nhìn mà ko biết tông nhà nào thì fai xn ADN ạ.

Beu 4x4

Xe điện
Biết với điều kiện cái kì rụng trứng đó chỉ ngủ với 1 ông thôi. Chứ nay ông này mai ông khác thì phải nhìn mặt con xem giống ông nào. Nhìn mà ko biết tông nhà nào thì fai xn ADN ạ.
Hoặc ngủ với nhiều ông nhưng chỉ 1 ông được to vào tong thôi thì biết mợ nhở

MuathuHN252

Xe cút kít
Hoặc ngủ với nhiều ông nhưng chỉ 1 ông được to vào tong thôi thì biết mợ nhở
Thồi vụ ra ngoài ko tin dc đâu. Ra ngoài mà mé mé xong lỡ nó bò vào thì sao. Em fun đấy, nhưng ng ta nói rồi, con nhà tông ko giống lông cũng giống cánh. Nhất là con trai, kiểu gì cũng có nét giống bố, còn mà nó chả liên quan gì thì cũng nên nghi ngờ

Manhpd

Xe cút kít
Em lại mò mẫm vào thớt coi có tìm được miếng xơ miếng múi nào không?😩

lamhaha191

Xe điện
Cụ nhà em 92tuoi ở một mình trộm vía vẫn sinh hoạt bt , cụ bà mất hơn 10 năm rồi, cụ cũng nói giá như mạnh dạn tìm một bà làm bầu bạn khi cụ bà mất thì bố đỡ buồn.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Cụ nhà em 92tuoi ở một mình trộm vía vẫn sinh hoạt bt , cụ bà mất hơn 10 năm rồi, cụ cũng nói giá như mạnh dạn tìm một bà làm bầu bạn khi cụ bà mất thì bố đỡ buồn.
Kụ ý đi hội dưỡng sinh có khi có bà mê ý nhể. Già yêu kiểu già

Yeuaibaygio

Xe container
Em hỏi ngu tý. Món này bé tẹo em có chơi mà nay quên xừ ló mất. Kụ nào giảng lại cho em mý
Gấp tờ giấy vuông thành 4 ô có 8 mặt viết đông tây nam bắc vào 4 mặt và linh tinh vào 4 mặt kia. Khi chơi thì xỏ 4 ngón tay vào 4 cái góc để điều khiển mở ra gập vào, người chơi chọn combo (Đông, 3) thì người điều khiển sẽ mở ngang mở dọc 3 lần và nhìn xem Đông ứng với thông tin gì (ví dụ: làm hoàng thượng, công chúa, đao phủ, ăn kít gà ...).

Còn có con côn trùng béo múp (hình như ấu trùng cánh cam) to như ngón tay cái, vỏ cứng, cầm phần dưới cái đầu nó cứ ngọ ngoạy tứ phía cũng gọi là con đông tây nam bắc.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Gấp tờ giấy vuông thành 4 ô có 8 mặt viết đông tây nam bắc vào 4 mặt và linh tinh vào 4 mặt kia. Khi chơi thì xỏ 4 ngón tay vào 4 cái góc để điều khiển mở ra gập vào, người chơi chọn combo (Đông, 3) thì người điều khiển sẽ mở ngang mở dọc 3 lần và nhìn xem Đông ứng với thông tin gì (ví dụ: làm hoàng thượng, công chúa, đao phủ, ăn kít gà ...).
Chuẩn mợ! Em nhớ ra rồi
Còn có con côn trùng béo múp (hình như ấu trùng cánh cam) to như ngón tay cái, vỏ cứng, cầm phần dưới cái đầu nó cứ ngọ ngoạy tứ phía cũng gọi là con đông tây nam bắc.
Chuẩn như Pác Lê Duẩn 100%♥

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net