[Funland] Tuổi 50+ sống một mình như thế nào

my.eb

Xe điện
Mợ thớt đi chơi sướng thế :)) e sáng dc bát bún, xong về vần nhau với 5 con bên dưới đến trưa. Tí lại bật app đi khách đến đêm k biết đủ KPI dc về k 🥴
Em nhìn mãi ko ra 5 con gì GS ạ, vậy con í là con dì?!!

my.eb

Xe điện
Đi Nam Định ko? Tí nhà cháu đi Nam Định, Hà Nam đây. Mai về!
Mợ đi 18 rồi à, xem có cái phố nhỏ, nhà nhoe nhỏ nào hay hay, phím em >:D<
Em cũng định đi 18 một phát, cơ mà chắc mai hay ngày kia. Mợ Yeuaibaygio có ở quanh đấy ko đi ăn phở Cồ với em,

my.eb

Xe điện
Cá có người làm và ship đến em chỉ book thôi cụ anh ạ, sáng vừa làm tiều phu xong đây cụ ạ. Chiều lại graber rồi mí đc nhậu cụ ạ:

Tiều phu gì mà đốn toác cả củi thế này thì phải trả thêm tiền í ạ X_X

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Tiều phu gì mà đốn toác cả củi thế này thì phải trả thêm tiền í ạ X_X
Ý là sức lực vẫn dồi dào, bổ củi vẫn phầm phập ấy nhỉ. Hơi bị kinh đấy, Nhím chứ có phải Sứa đâu á :))

just for fun

Xe lăn
Mợ đi 18 rồi à, xem có cái phố nhỏ, nhà nhoe nhỏ nào hay hay, phím em >:D<
Em cũng định đi 18 một phát, cơ mà chắc mai hay ngày kia. Mợ Yeuaibaygio có ở quanh đấy ko đi ăn phở Cồ với em,
Nhà cháu định đi xứ 18+ nhưng mà mấy người anh em đang kêu buồn ngủ quá, sáng mai đi sớm vậy

just for fun

Xe lăn
Đấy em đang định nhắc, cơ mà thớt đấy có vẻ không hữu duyên nên cháy đùng đùng rồi nguội nhanh lắm
Thớt phải có cụ ông cụ bà, cụ lưỡng tính thì mới nên xuân ợ.
Ờ mà nhà mình lại sắp đi ăn cưới à? Chết mọe, chưa kịp giảm cưn thì mặc đồ phù râu kiều dì

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Như vậy là chỉ có sức thôi chứ kỹ thuật chưa đạt
Chắc cố tình bổ kiểu đấy để ai đó thấy choe choét, kinh khủng khiếp ntn. Chứ nhìn gọn gàng thì lại bị chuê đã bổ củi lại còn tỷ mỉ, trau chuốt thế thì cũng ko ăn thua :))

my.eb

Xe điện
Em dạo này chủ yếu ở 35 ạ.
Thế mợ đi ăn con 🦙 nhé,ở cái nhà hàng rẽ vài lần, rõ là đông còn có cả tiểu cảnh nữa. Em thích món tái dê để đảm bảo được ăn thịt tươi với cả món dê cuốn mỡ chài nướng nữa, chẹp

maimaubinhyen

Xe tải
Ờ mà nhà mình lại sắp đi ăn cưới à? Chết mọe, chưa kịp giảm cưn thì mặc đồ phù râu kiều dì
Với tiến độ CCCM vừa ủn với đẩy nhau như này chắc răng em rụng rồi chân tay rụng nốt cũng chưa dựng xong rạp đám cưới.
Nghỉ lễ chính thức chắc từ vài hôm nữa, nay em vẫn thấy đường xá đông đúc, chợ búa rộn ràng lắm.
Chiều nay mùa thu mát giời e mới lượn cafe, mua sách, đồng chí đi cùng thì ké trà sữa, tô tượng

Yeuaibaygio

Xe container
Thế mợ đi ăn con 🦙 nhé,ở cái nhà hàng rẽ vài lần, rõ là đông còn có cả tiểu cảnh nữa. Em thích món tái dê để đảm bảo được ăn thịt tươi với cả món dê cuốn mỡ chài nướng nữa, chẹp
Em toàn ra hàng quen làm miếng về xào sả ớt chấm tương gừng ạ.
Cụ mợ nào có việc đi qua Cầu Đế (giữa Nho Quan và Gia Viễn), ngay đầu cầu có hàng thịt bê, nghé, đầu giờ chiều có hàng mới, ăn ngon hơn hẳn thịt mua ở phố ạ.

my.eb

Xe điện
Bạn em tháng 10 này cưới dồi,
Theo lời nó thì trừ cơ quan đoàn thể ra, bạn bè ngoài HN này nó câu lưu mỗi em về. Giờ em tìm gấp lái xe để hoàn thành nhiệm vụ phát đây, xe có chẳng nhẽ thuê xe có lái hoặc thuê lái xe thì bố trí ăn ngủ kiểu dì X_X

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Các mợ còn trẻ, còn kiếm được chân phù dâu để làm bữa chứ anh thì hết bố nó tuổi làm phù rể rồi á. Thôi xin chân đại diện nhà trai, lên phát biểu 3 câu nhăng cuội rồi chuồn xuống ngồi oánh chén cũng được em nhể =))

just for fun

Xe lăn
Bạn em tháng 10 này cưới dồi,
Theo lời nó thì trừ cơ quan đoàn thể ra, bạn bè ngoài HN này nó câu lưu mỗi em về. Giờ em tìm gấp lái xe để hoàn thành nhiệm vụ phát đây, xe có chẳng nhẽ thuê xe có lái hoặc thuê lái xe thì bố trí ăn ngủ kiểu dì X_X
Cháu thấy có mấy phim ngắn họ cũng dựng cảnh thuê người giả làm bạn trai đó, mợ thuê 1 cụ ông về cùng là được, tối thằng trên giường thằng ở đâu thì tùy

just for fun

Xe lăn
Các mợ còn trẻ, còn kiếm được chân phù dâu để làm bữa chứ anh thì hết bố nó tuổi làm phù rể rồi á. Thôi xin chân đại diện nhà trai, lên phát biểu 3 câu nhăng cuội rồi chuồn xuống ngồi oánh chén cũng được em nhể =))
Chú zể trốn mất rồi hay sao á anh ;))

my.eb

Xe điện
Cháu thấy có mấy phim ngắn họ cũng dựng cảnh thuê người giả làm bạn trai đó, mợ thuê 1 cụ ông về cùng là được, tối thằng trên giường thằng ở đâu thì tùy
Em tiếc tiền thuê í mợ.
Em tính đi tàu về, vừa an toàn lại khoẻ người. Khốn nỗi từ ga đến nhà nó còn mấy chục km đường rừng nữa cơ, đi đám cưới mà ngang đi trốn.