Tucson 2016 mới ra mắt ở Hà Nội các cụ ạ! Ngon!

Mclaren_LeMans

Xe tăng
Đèn cos Tucson nó sáng lắm cụ, nó vẫn hơi chói nếu xe đối diện là sedan.
Trước em đi FE, tránh xe sedan đối diện ở đường nhỏ em vẫn phải tắt cos chỉ để đèn sương mù, bị lườm suốt.
ca này lạ đấy cụ ạ, ông anh em cũng đi San mà em để cos chạy phố chả thấy ai lườm bao giờ, hay tại em đẹp zai nên người ta bỏ qua nhỉ :))
Em nghĩ bón LED có sáng cũng k chói đâu, cụ tắt đi xxx nó tóm phạt cho thì khổ :)

VeryGood

Xe điện
ca này lạ đấy cụ ạ, ông anh em cũng đi San mà em để cos chạy phố chả thấy ai lườm bao giờ, hay tại em đẹp zai nên người ta bỏ qua nhỉ :))
Em nghĩ bón LED có sáng cũng k chói đâu, cụ tắt đi xxx nó tóm phạt cho thì khổ :)
Vâng Tuc nó ko cao như fe nên chắc cũng không chói bằng fe, nếu chỉnh đc thấp hơn 1 chút thì tốt. E hay đi vào 1 ngõ nhỏ lúc tránh xe khác thì tắt tạm thôi.

T_Diesel

Xe hơi
Nhìn đằng sau em này phê thật đấy.

SonHai1102

Xe tải
Em đi xe 4X4 cả chục năm nay nhưng hầu như không dùng đến tính năng này, trừ trường hợp cụ đam mê off-road thì 4X4 là không thể thiếu.
4x4 nó có khác ít nhiều so với AWD thì phải cụ ợ...
dẫn động 4 bánh toàn thời gian đi cảm giác cầm tài nó khác rất nhiều, đặc biệt là đường dài và lắm dốc nhiều cua....

pdaht

Xe tải
Nói chung là comment nên để những anh em đã trải nghiệm mới chính xác.
Con xe đầu của em là Tucson LMX20 máy dầu. Chạy 5 năm cực kỳ bền bỉ và lành, ko hư hỏng đòi hỏi. Đặc biệt gấu nhà thì rất thích 1 số điểm thiết kế nhỏ mà thú vị về sự tiện lợi của nó: như tay nắm gần mép cánh cửa dễ đẩy ra, rồi ko gian rộng và tay lái nhẹ dễ đi.... Thời điểm chạy em nó là lúc ăn nên làm ra. Nhiều kỷ niệm với nó.
Bán nó đi và mua con GLK về, gấu cằn nhằn suốt vì tiếc con Tuc đó, thậm chí giận và ko hề lái con xe Đức từ lúc mua đến giờ.
Chỉ nhớ đợt đó sau khi bán Tucson đi xem CRV và CX5, với người ngoại đạo như gấu nhà em thì phán (đó là theo mắt người ko quan tâm lắm về xe và vẫn nhớ nhung Tuc)
- CX5 ngoài đẹp nhưng nội thất lởm quá, xe Nhật mà ghế với taplo nhựa nhựa thua cả Tuc
- CRV bên trong thì quá ổn, đẹp. Nhưng *** ghê quá, lồi lồi.

Đến giờ Tucson mới lại về, lại thấy gấu nhà em bồi hồi, chả lẽ giờ bán GLK đi mua Tuc lại. Nhưng thú thật khi đọc toàn bộ comment cũng như xem qua thông tin chạy thử thì em thấy: Tuc TC nhập về ko ổn, bản đặc biệt bán giá quá đắt, phía đuôi cắt béng cái bô kép rất đẹp của nó, taplo thì ko DVD...
Đã có những cụ comment những cái đó ko cần thiết, nhưng lúc đó em lại sực nhớ đến gấu nhà em, đôi khi những cái nhỏ lại làm hỏng toàn bộ cái lớn... vì những cái nhỏ lại là điều mà nhiều người bình thường luôn để ý... Nhiều lúc chỉ là cái tay nắm cửa,... Cuộc sống là vậy mà.
Cảm xúc của cụ hay quá, em cũng đang giống cụ. Em chuẩn bị đổi dời xe thứ ba, gấu nhà em bẩu thấy nhớ nhớ, nó gắn bó với mình bao nhiêu kỷ niệm giờ lại thay đổi. Em nghiệm thấy, hạnh phúc chỉ bắt nguồn từ những điều giản dị nhất và chính vì vậy mà cái option mà người ta cho là nhỏ bé kia đôi khi lịa rất hữu ích và đáng có. Em thì không quan trọng thương hiệu Hàn, Nhật, Mỹ cho lắm. Điều em quan tâm là cái hiệu năng sử dụng của nó. CÙng tầm tiền cứ xe nào có đầy đủ option, máy móc đời mới, thỏa mãn niềm đam mê của mình là được.
Đôi khi người ta sẵn sàng chèo lên ngọn núi cao để chụp một bức ảnh ưa thích, thậm chí nguy hiểm đến tính mạng nhưng người ta vẫn làm. Vậy, tại sao ta không thể bỏ tiền ra để thỏa mãn đam mê và sở thích của ta nhỉ.

thaisbaor

[Tịch thu bằng lái]
e hóng xem thế nào

hungstarwar

Xe tải
Em thì cứ thick full phè phè và yêu công nghệ! Riêng cái cốp điện thông minh đã hơn 2 ông lớn CX5 và CRV rồi

hyundaihadongi10

Xe đạp
Hiện tại bên e có xe Tucson giao ngay, giá cực kì hấp dẫn, cụ nào có nhu cầu thì alo cho e

Hoàng Quyền

Xe máy
nhiều bác hình như quên 1 điều là CX và CRV là lắp ráp , Tuc là nhập mà chính sách thuế của VN thì ưu đãi hàng nhập ra sao các bác biết rồi. Em chỉ ví dụ là nếu CX 2.0 và CRV 2.0 mà nhập chưa cần nói có cốp điện hay mấy tính năng chảnh kiểu pano, fanh điện tử, autohold hay 3 chế độ lái (làm cảnh) thì em đảm bảo giá 2 em CX và CRV phải cộng thêm tầm 1 lít là ít.
3 chế độ lái cảm nhận rất khác biệt chứ ko làm cảnh như bạn đoán đâu :D

thaisbaor

[Tịch thu bằng lái]
thi cụ về cost đi thôi ạ :D

moco16

Xe máy
Đọc mỏi cả mắt với các cm của các cụ. E cumgx đang quan tâm e này. Lót viên gạch lúc rảnh ngâm cứu tiếp.

hyundaihadongi10

Xe đạp
Nói chung các cụ phải đi cảm nhận được cả 2 xe thì mới kết luận được, Tucson 2016 xe nhập khẩu nguyên chiếc từ Hàn, cụ nào có nhu cầu về Tucson cứ liện hệ vs e ạ

ZepZack

Xe tải

lucky5

Xe hơi
tucson 2016 thành công nhập về việt nam là 2 phiên bản thấp nhất, rẻ tiền nhất, động cơ lạc hậu nhất, thời buổi gì rồi mà còn dùng động cơ 2.0 Nu. động cơ này dùng chung mới kia k3 2.0. nói thẳng ra là huyndai thành công ăn dày quá, nhập 2 bản thiếu này về bán giá trên trời, bản không có option gì bán 925 triệu, bản có chút option thì bán 995 triệu, giá hoàn toàn không sứng đáng với những gì chiếc xe mang lại. đã chơi xe huyndai là phải chơi máy dầu 2.0 hoặc 2.2 e.vgt. đi mới khỏe xe và tiết kiệm nhiên liệu, còn nhập 2 bản rẻ tiền nhất, thiếu option nhất mà về bán giá trên trời thế này thì tôi nghĩ là huyndai thành công sẽ thất bại khi định giá cao như thế này. 2 xe này chỉ tầm 830 triệu cho bản thiếu, và 900 triệu cho bản nhiều option hơn mà thôi. đây là 1 vài góp ý nhỏ của tôi.
em thấy cụ nói chuẩn