[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

tonkngo0

Xe tải
cụ là tôn ngộ không thần thông rồi mà còn bi quan thế, các cụ bảo rằng, đức năng thắng số, tin đi chứ, chả nhẽ chấp nhận thế mãi hử
Cũng không biết được cụ ạ. Chỉ biết Đức ở đây là gì, mình thấy nhiều ông ma mãnh nhiều mưu không có tí Đức nào lại toàn thắng lợi =)) Chứ Đức quá dễ bị đì lắm

tonkngo0

Xe tải
do mình lựa chọn thôi, cố gắng lên bác ơi
2015 mình từng làm công nhân, đi xe way 2005
2024 mình có chung cư, đất quê, vẫn đi xe way 2005
cs không gì là dễ dàng cả, do mình lựa chọn hoặc do m chưa đủ cố gắng.
mỗi ngày cố gắng 1 tý, tích tiểu thành đại
Trong 9 năm cụ vừa có chung cư vừa có đất là quá thành công rồi ạ

TXM3b

Xe buýt
Cũng không biết được cụ ạ. Chỉ biết Đức ở đây là gì, mình thấy nhiều ông ma mãnh nhiều mưu không có tí Đức nào lại toàn thắng lợi =)) Chứ Đức quá dễ bị đì lắm
thì phải có niềm tin, còn bảo đức là gì thì tự hiểu, không hiểu được thì lên kêu tiếp là chuẩn bài ròi :))

vanhai493

Xe điện
Trong 9 năm cụ vừa có chung cư vừa có đất là quá thành công rồi ạ
nhưng mình không có nhiều thứ
- ko có ip, mình dùng dt cùi bắp hàng thanh lý, 5tr1 đôi
- không có xe đẹp, cụ thể là xe đời mới như ét hát hay ích chai tơ như bao ng khác
- k xài hàng hiệu, mình mua quần áo trên sọp pe
....
thành công nó là khái niệm rộng lắm, mỗi ng có 1 cách định nghĩa khác nhau
quan trọng mình cảm thấy happy là được

Trà Lý

Xe tăng
Chỉ người chết rồi mới là tại số, còn thở là còn phải gấp thếp, chưa đến 6h30' chiều chưa bàn chuyện giàu nghèo nha!

Xin chào các bác, cháu là một thành viên mới tham gia cộng đồng. Hiện tại cháu có mong muốn được nghiên cứu về tử vi, nhân tướng học và đã sưu tầm được một số đầu sách. Cháu muốn mở thớt để được lắng nghe và học hỏi từ kinh nghiệm của các bác đi trước về bộ môn này, rất mong các bác có thể dành chút thời gian chia sẻ ạ.

Cháu có tìm được một số bản PDF miễn phí của 2 đầu sách: Tướng mệnh khảo luận (Vũ Tài Lục), Xem tướng biết người (Thiệu Vĩ Hoa), ngoài ra cháu còn được giới thiệu mua sách Ma Y Thần Tướng và Xem tay Biết người, Nhân tướng học Toàn thư rồi ạ. Hiện cháu đang đọc Tướng mệnh khảo luận và sẽ sớm đăng review về cuốn sách này ạ.

book 2.jpg

Chicken113

Xe tải
Cháu có tìm được một số bản PDF miễn phí của 2 đầu sách: Tướng mệnh khảo luận (Vũ Tài Lục), Xem tướng biết người (Thiệu Vĩ Hoa), ngoài ra cháu còn được giới thiệu mua sách Ma Y Thần Tướng và Xem tay Biết người, Nhân tướng học Toàn thư rồi ạ. Hiện cháu đang đọc Tướng mệnh khảo luận và sẽ sớm đăng review về cuốn sách này ạ.
book 2.jpg
Mài đó à Phục?