[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Chưa bao giờ thấy mọi thứ đen đủi như năm nay mà càng về cuối năm lại càng khốn nạn. Mong các bác hữu duyên cho e với , e đang cố tìm cách k chắc e phải lên cầu bỏ dép thôi😭😭😭😭
Bố mẹ mợ có ai tuoiir hợi mão mùi ko, mợ sinh con một bề? Mợ làm kinh doanh??

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Nhờ các cụ/mợ cho em ý kiến về lá số của bản thân trong năm tới 2024 với ạ. Em cảm ơn ạ.

Bố mẹ cụ có ai tuổi dần ngọ tuất ko, bố mẹ cụ có xảy đốt nào ko?

phuongmit

Xe cút kít
Dạo này kèo cọt lom dom vài con ngựa còi ko hào hứng như thời euro đập bộp phát được 6 triệu ngựa cụ nhỉ. Ôi thôi thời oanh liệt tay ko bắt giặc nay còn đâu /:)L-)~X(~X(~X(
Mợ xem cho em đi em chuyển hết ngựa của e cho mợ làm triệu phú ;))

HuyArt

Xe lăn
Đùa hơi thiếu vi chất, cụ thể ở đây là thiếu vi chất I Ốt
Mách chã tội không vú, lại ăn cái thẻ siêu mỏng cánh vào mồm bây giờ
Huy ác đôi khi hơi phũ mồm tý,được cái chơi đâu cũng đồng bộ hóa nick, và dùng 1 nick thôi.
Còn Huy ác đã xem tử vi bét cũng 2 củ,đóe đâu có chuyện xem 200k cho ló phí nơ ron đi, kekeke

HuyArt

Xe lăn
các bác đừng cuồng tử vi quá =)) quan trọng là hiểu nó để ứng biến với nó mới là đỉnh cao
e nói cái này ở bài post trên kia rồi mà chắc phải làm tầm 10-20 video youtube 1 seri các bác mới thông não đc tại sao =))
rất tiếc là dạo này e lười làm video và cũng rất bận, lại chỉ thích lên chát chít vớ vẩn kiểu này thôi =))
Nên coi tử vi như 1 công cụ ứng dụng, 1 app để giúp mình quẩy giang hồ thôi, cuồng TV quá thành nô lệ cho nó

HuyArt

Xe lăn
Cụ nào biết coi xem cho em với ạ :D
Em cảm ơn ạ

Lá số của Mợ có rất nhiều điều để nói, nên ko thể bói online kiểu hàng rong đc đâu, nhưng có thể lưu ý Mợ chi tiết khá quan trọng là Mợ nên lập gia đình muộn, chấp nhận là tập 2 của người ta, chọn người lớn tuổi hơn mình nhiều thì sẽ hóa giải nhiều điều bất lợi.
Phụ nữ mà, chỉ cần chọn đúng người đàn ông là cuộc đời khác nhau rất nhiều.
Không thể chọn dòng họ, bố mẹ, anh em, chọn lá số...nhưng có thể chọn bạn và chọn chồng, Mợ lưu ý nhá

HuyArt

Xe lăn
Đã là phúc thì không phải họa,đã là họa thì không tránh khỏi, chỉ là chiêm nghiệm thôi. Mẹ em nhớ nhầm h sinh em lập xong ko giống nên tiến thêm 1 canh giờ thì chuẩn luôn. Ngày trước bác Huy ác phán mấy câu làm em ngại đỏ cả mặt nhưng giờ trộm vía da mặt dày hơn da trâu nên cũng đỡ :-" :-" :-" :-" \:D/ \:D/ \:D/ \:D/ \:D/ =)) =)) =)) =)) =))
Nghiện sao phải ngại, kk
Nói lại bảo mê tín, chứ Huy ác chỉ có một ham muốn, một ham muốn cháy bỏng, ham muốn tột bậc, là được yêu một em mệnh Tham lang. Cư Tý càng tốt :D

Mansion.68

Xe tải
Có xem được dáng người qua lá số không các cụ mợ nhỉ ?

HuyArt

Xe lăn
Tứ hành xung, Sửu - Mùi, mệnh Hỏa khắc Kim, khả năng có lý,
Sửu Mùi thuộc Tứ mộ, đều hành Thổ nên được coi không nặng như các tứ hành xung khác, Hỏa khắc Kim thì Kim mới hữu dụng, hơn nữa lửa trên trời không khắc vàng trang sức lắm.
Nói chung kinh tế suy thoái thì nhiều tuổi có hợp nó vẫn lẹt đẹt thôi, giờ làm gì cũng khó, chỉ làm T thì hơi mệt tý nhưng vui:D

HuyArt

Xe lăn
Xét thế thì nó lại đơn giản quá cụ. Vcd mượn được nhưng không dùng như chính tinh được. Chính tinh thì như người chính quy còn vcd mượn chính tinh giống như người đi học lỏm chính quy, là chính quy giả :P
Mệnh VCD thì ngoài chuyện tính cách như căn nhà vô chủ, thiếu quyết đoán, là con riêng, vợ lẽ, con nuôi, con khác dòng, thì đôi khi chính những đương số này rất hay nhầm ngày giờ sinh. Dường như từ lúc sinh ra đã có nhiều chuyện không rõ ràng, thế mới tài

hp78

Xe điện
Nhờ các cụ/mợ cho em ý kiến về lá số của bản thân trong năm tới 2024 với ạ. Em cảm ơn ạ.

Vận 38 - 47 không thuận lợi cho mợ, nhưng từ 2024 sẽ nhiều cơ hội hơn, nếu mợ định thay đổi công việc thì thử xem ạ hoặc nếu mợ định mưu cầu thăng tiến thì cố gắng sẽ được ạ:D

HuyArt

Xe lăn
Sơ bộ cụ đắc hai cách Nguyệt Lãng Thiên Môn - Nhật xuất lôi môn là người giỏi ngoại giao đủ phú quý song toàn. Cường cung đóng bộ Mộc thích hợp làm chuyên gia, phụ tá trong nhà nước.
Năm 2024 được thiên thời, hỏng địa lợi, kém nhân hoà . Cẩn thận kiện tụng thị phi - Nên thủ thành phòng vận đang xuống dần tới 63 tuổi . Đỉnh điểm gãy cánh ngang trời năm 53 tuổi. Hạn vào đất la võng có quá nhiều sát tinh hội họp. Bàng hoàng với hệ quả để lại hết năm 63 - những năm 53-62 nên hạn chế đầu tư rủi ro . Tích luỹ tiền vào những tài sản có thể cho thuê để phòng mất trắng . Cung vận 43-52 là cung vận vất vả lo toan. Nhưng có thể tích luỹ tốt. Đại vận này hưởng Lộc điền , quyền phúc, khoa quan, kị Di xung thẳng mệnh đv . Nhà cửa đất đai tích luỹ cho con cháu, em út đứng tên nhưng cuối vận cẩn thận. Lộc theo kị đóng tha cung xung ngược mệnh . Tay mình làm nhưng không cẩn thận mang ra ngoài tiêu hết hậu quả xấu cuối cùng mình cụ gánh chịu . Chưa hết 49 đã gặp 53. Sang vận sau đúng 53 tuổi bán thiên triết sỉ rơi vào đất thiên la địa võng, kình dương, không kiếp, thiên sứ đón đầu đưa đi.
  • Hạng Vũ anh hùng ngộ địa không nhi táng quốc
  • Thạch sùng cự phú gặp Điạ Kiếp dĩ vong gia
Cả đời đắm đuối mê say nhưng tất cả tan biến thành ảo vọng giật mình tỉnh dậy như giấc mộng hoàng lương . Đv 63-72 được hưởng thiên thời mất địa lợi coi giảm nhân hoà coi như hài lòng đắc ý khi đã xế chiều hưởng phúc nếu giữ đc thành quả từ vận trước. Mệnh chủ giỏi ngoại giao đủ phú quý song toàn.
Nhật xuất lôi môn thì chuẩn rồi, cách Âm Dương Lương này hay đấy, nói chung đẹp
Nhưng Nguyệt lãng thiên môn thì không phải đâu, Mệnh phải có Thái âm ở Hợi mới là Nguyệt lãng thiên môn(trăng treo cổng trời)

Medusa99

Xe hơi
Nhật xuất lôi môn thì chuẩn rồi, cách Âm Dương Lương này hay đấy, nói chung đẹp
Nhưng Nguyệt lãng thiên môn thì không phải đâu, Mệnh phải có Thái âm ở Hợi mới là Nguyệt lãng thiên môn(trăng treo cổng trời)
Tài tinh đóng cung tài cũng nên thêm vào cho có cách cụ ah . Mệnh Tài Điền ok

RosemaryCherry

Xe container
Đùa hơi thiếu vi chất, cụ thể ở đây là thiếu vi chất I Ốt
Mách chã tội không vú, lại ăn cái thẻ siêu mỏng cánh vào mồm bây giờ
Huy ác đôi khi hơi phũ mồm tý,được cái chơi đâu cũng đồng bộ hóa nick, và dùng 1 nick thôi.
Còn Huy ác đã xem tử vi bét cũng 2 củ,đóe đâu có chuyện xem 200k cho ló phí nơ ron đi, kekeke
Ko phải đâu anh, bác Huy đanh đá, xốc móng, ko nhỏ nhẹ như bác bóng đèn đâu, với bác Huy đại gia bỏ xừ ko nhặt bạc lẻ đâu :P

Nói chung đanh đá, ghê gớm lại còn miệng rộng ăn 2 củ là ít, tưởng phải 20 củ, ko phải dạng vừa đâu haha 😆😆😆😆😆

RosemaryCherry

Xe container
Em cũng bập bẹ chút tử vi, thấy cái lá số bạn thứ 2 nhà e sao xấu thế. Cụ có thể xem qua chút được không ạ? Tks cụ nhiều!
tải xuống (15).jpeg
Cứ nghiên cứu từ từ ko vội bác ạ. Xấu thì xấu sau nhờ vợ là ngon rồi, đỡ phải bươn chải lo lắng :D

• Vodka
Reactions: BKG

RosemaryCherry

Xe container
Mợ xem em từ 2018 đến giờ nằm im tại chỗ. Năm sau có vùng lên khởi nghĩa được không mợ.
Mợ xem cho em đi em chuyển hết ngựa của e cho mợ làm triệu phú ;))
Đào hoa đang vượng cứ ăn chơi thôi, kiếm xèng là chuyện cả đời, ko phải sốt ruột cụ nhá 😆😆😆

Em nghèo bền vững quen rồi, h cái giàu nó ập xuống đầu lại đột tử thì sao giáo sư êi :))
Giáo sư cứ cộng trừ nhân chia ác vào ko thành tỷ phú hơi phí, cần gì nhìn sao đoán mệnh phỏng :))

RosemaryCherry

Xe container
Nghiện sao phải ngại, kk
Nói lại bảo mê tín, chứ Huy ác chỉ có một ham muốn, một ham muốn cháy bỏng, ham muốn tột bậc, là được yêu một em mệnh Tham lang. Cư Tý càng tốt :D
Mình thích thì mình nhích thôi, cuộc đời có bao lâu đâu mà hững hờ phải ko đại ka haha :>:>:>:>:>=))=))=))=))=))

Gia cát Lợn

Xe máy
Hôm trước em có được 1 cao nhân phán:
- Bên ngoài cương nhu, bên trong rỗng tuếch - bất định.
- Chỉ có hư danh, không thực.
- Làm việc hay thất bại phút cuối.

Mong các cụ phán thêm để em tu dưỡng ạ. Em xin cảmơn các cụ.

phuongmit

Xe cút kít
Đào hoa đang vượng cứ ăn chơi thôi, kiếm xèng là chuyện cả đời, ko phải sốt ruột cụ nhá 😆😆😆

Em nghèo bền vững quen rồi, h cái giàu nó ập xuống đầu lại đột tử thì sao giáo sư êi :))
Giáo sư cứ cộng trừ nhân chia ác vào ko thành tỷ phú hơi phí, cần gì nhìn sao đoán mệnh phỏng :))
E cộng nhưng toàn âm thôi chán lắm :)) xem để biết đoạn nào dương còn tranh thủ chứ mợ ;))

Sfgs

Xe buýt
Các bác xem qua lá số của em với ạ, 32 rồi mà vẫn "lang thang" kiếm cơm nơi xứ người :( chưa làm được cái gì để báo đáp cha mẹ
ABC-30_8_1991 (Âm Lịch).png
giup