[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Em chào các cao nhân trong diễn đàn. Em là nữ, giờ tính tuổi mụ cũng đã 30 mà mãi vẫn chưa tiến đến hôn nhân, yêu ai cũng ko thành, công việc thì cũng tạm coi là ổn định mặc dù chưa ưng ý lắm. Gia đình cũng hối rất nhiều. Rất mong các cao nhân trong diễn đàn ghé qua lá số tử vi của em và cho vài lời ạ
Mệnh thiên cơ, thiên di có thiên hình cự môn chiếu vè. Thiên luong tài bạch tam hợp về mệnh. Đây là cách chậm muộn tình duyên. Không thể có duyên sớm đc. Chẳng may mà có lấy sớm thì vợ chồng cũng va chạm cãi chửi nhau suốt thôi. Laya muộn có khi lại là may cho mợ đấy.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Em chào các cao nhân trong diễn đàn. Em là nữ, giờ tính tuổi mụ cũng đã 30 mà mãi vẫn chưa tiến đến hôn nhân, yêu ai cũng ko thành, công việc thì cũng tạm coi là ổn định mặc dù chưa ưng ý lắm. Gia đình cũng hối rất nhiều. Rất mong các cao nhân trong diễn đàn ghé qua lá số tử vi của em và cho vài lời ạ
Hỏi chút nhé. Bố hoặc mẹ mợ có ai tuổi sửu , rắn hoặc tuoiir con gà ko???. Mà đây hình như là lá số ảo, copy trên mạng thì liệu có phải là lá số thật sự của mợ. Vậy thì xem và kiểm chứng kiểu quái gì. Chơi trò bắt ma à

Chỉnh sửa cuối:

buikhacthinh

Xe tăng
Mợ đi núi Bà Đen ở Tây Ninh cầu duyên xem sao.

MuathuHN252

Xe cút kít
Đi xin lá số này ở đâu dc ạ, và nếu e ko nhớ giờ sinh thì chắc ko xem dc ccm nhỉ?

dzoro

Xe điện
Thính thơm kìa các cụ ơi :))

huongdo03

Xe tăng
Tử vi xem cho vui thôi. Có tổng cộng khoảng vài ngàn lá số tử vi.....nhưng hiện dân số VN đã ~100tr người, nếu xem tủ vi sẽ phần lớn trùng lá số.....:))

KLQ, nhưng bạn chưa hiểu thế nào là tuổi mụ thì phải ?! Không phải ai cũng cứ + 1 tuổi vào tuổi Dương là thành tuổi mụ đâu.
Theo quan niệm người Việt thời xưa khi chưa dùng lịch Dương ( và có lẽ cả toàn thể người Châu Á khi còn dùng duy nhất lịch mặt trăng ), thì tuổi con người được tính từ khi thụ thai trong bụng mẹ.
Vì vậy những người sinh ra đời ( ra khỏi bụng mẹ) sẽ + 9 tháng 10 ngày thì ra tuổi mụ.

Do vậy, những người sinh ngày dương lịch từ ngày 11 tháng 9 đến hết 31 / 12 thì sẽ không có tuổi mụ, tức là tuổi Tây là bao nhiêu thì tuổi mụ là bấy nhiêu. Vì sao ? Vì thời điểm thụ thai những người này cũng nằm trong năm Dương lịch đó thôi ( không phải vào năm trước đó ). :))

Như trường hợp của bạn, bạn sinh 26/11/1994....như vậy bạn đang 29 tuổi Tây, và tuổi mụ hay tuổi ta của bạn cũng chính là 29 tuổi thôi. Bạn không phải tuổi mụ là 30 đâu nhé. :))
Hay quá nhở? Giờ em mới biết điều này, hoá ra em cũng ko có tuổi mụ.
Mợ thớt mới 29 thì cứ túc tắc, mấy cái cắt tiền duyên đội bát hương con ma gì đấy dẹp đi cho đỡ tốn xèng.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Đi xin lá số này ở đâu dc ạ, và nếu e ko nhớ giờ sinh thì chắc ko xem dc ccm nhỉ?
Nhớ khoảng vẫn tìm được giờ sinh nhé. Trong tầm mấy h đến mấy giờ sẽ có cách tìm. Mợ lên trang tử vi việt nam mà nhập thông tin để ra lá số. Còn chủ thơtd cop lá số ở diễn đàn về thì độ khả tín bằng ko rồi

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Lá số ở mức trung bình khá, cung Phu Quân có Thái Dương nhưng hãm địa, lại có Địa Kiếp, Thái Tuế cùng, nên tìm hiểu, yêu nhiều nhưng không thành .
May có Tướng Quân, Thiên Y đỡ, nên không sợ ế dài lắm.
Không làm quan chức to, nhưng số có lộc lá ít nhiều...
Hehehe.

Laoba

Xe điện
bạn bè em trong of nhiều nên em không dám đăng ảnh mặt thật em lên, em chỉ có thể mô tả sơ qua ngoại hình: mặt vuông, mắt trái cận nặng hơn mắt phải ạ
Mợ ib e ảnh chân dung, ảnh áo tắm 2 mảnh mộc hoàn toàn nhé e xem cho chứ xem bằng lá số e xem ko đúng đâu;)

nguyenhuy2210

Xe điện
Tình duyên thì nhiều cụ phán như trên rồi. Năm 2025 có vẻ chuyện cv của mợ ko thuận lợi. Mợ chú ý năm này nhé

MuathuHN252

Xe cút kít
Nhìn tướng mạo, tính cách vẫn đoán được giờ sinh mợ nhé!
Thế thì gặp thầy giỏi sẽ đoán dc nhỉ, vì bố mẹ e chỉ nhớ e sinh lúc gần sáng chứ ko chính xác dc giờ, mà có ng từng đoán h sinh em thì đoán ko đúng ạ

MuathuHN252

Xe cút kít
Nhớ khoảng vẫn tìm được giờ sinh nhé. Trong tầm mấy h đến mấy giờ sẽ có cách tìm. Mợ lên trang tử vi việt nam mà nhập thông tin để ra lá số. Còn chủ thơtd cop lá số ở diễn đàn về thì độ khả tín bằng ko rồi
Bm em có bảo rằng sinh lúc gần sáng ạ, nên em ko chắc là giờ dần hay giờ Mão ạ

toiyeunuocduc

Xe đạp
ơ kìa bác đây là lá số của em thật mà :(, việc lấy lá số trên mạng có khó khăn gì đâu mà bác nghi ngờ ạ

toiyeunuocduc

Xe đạp
Hỏi chút nhé. Bố hoặc mẹ mợ có ai tuổi sửu , rắn hoặc tuoiir con gà ko???. Mà đây hình như là lá số ảo, copy trên mạng thì liệu có phải là lá số thật sự của mợ. Vậy thì xem và kiểm chứng kiểu quái gì. Chơi trò bắt ma à
bố mẹ em không ở tuổi này, bố em tuổi tý còn mẹ em tuổi mão ạ

toiyeunuocduc

Xe đạp
Hay quá nhở? Giờ em mới biết điều này, hoá ra em cũng ko có tuổi mụ.
Mợ thớt mới 29 thì cứ túc tắc, mấy cái cắt tiền duyên đội bát hương con ma gì đấy dẹp đi cho đỡ tốn xèng.
em thì cũng ko tin vào mấy cái này, nhưng nhiều khi nó giải quyết vấn đề tâm lý thô ạ

toiyeunuocduc

Xe đạp
Lá số ở mức trung bình khá, cung Phu Quân có Thái Dương nhưng hãm địa, lại có Địa Kiếp, Thái Tuế cùng, nên tìm hiểu, yêu nhiều nhưng không thành .
May có Tướng Quân, Thiên Y đỡ, nên không sợ ế dài lắm.
Không làm quan chức to, nhưng số có lộc lá ít nhiều...
Hehehe.
em cám ơn bác ạ

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
ơ kìa bác đây là lá số của em thật mà :(, việc lấy lá số trên mạng có khó khăn gì đâu mà bác nghi ngờ ạ
Vấn đề là lá số của mợ từ năm 2020 và chụp hình từ diễn đàn nên ko đáng tin