[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

BMW_6688

Xe container
Em chào các cao nhân trong diễn đàn. Em là nữ, giờ tính tuổi mụ cũng đã 30 mà mãi vẫn chưa tiến đến hôn nhân, yêu ai cũng ko thành, công việc thì cũng tạm coi là ổn định mặc dù chưa ưng ý lắm. Gia đình cũng hối rất nhiều. Rất mong các cao nhân trong diễn đàn ghé qua lá số tử vi của em và cho vài lời ạ
Hallo Freundin \:D/.. Cắt tiền duyên chửa :)) :))

sắt con

Xe điện
🤭🤭🤭 chen dẫm cả lên chân thầy thế lày…thôi em đi ra, bác chủ ib em nhoé 🤭🤭🤭

matizvan2009

Xe ba gác
Ngày xưa con người ngước nhìn các vì sao Kim-Mộc-Thủy-Hỏa-Thổ ....và nhiều vì sao khác nữa...và coi đó là các vì tinh tú, là các vị thần....

Ngày nay, nhân loại đã biết Kim, Mộc, Thủy, Hỏa, Thổ là 5 hành tinh anh em với Trái đất, nhân loại đang có dự án "thuộc địa hóa" Hỏa tinh....
Các hành tinh khác xa hơn ở rìa Hệ Mặt Trời, vành đai Kuiper như Hải Vương tinh, Diêm Vương tinh, và hàng ngàn tiểu hành tinh khác ...đã được loài người tiếp cận và quan sát....

Túm lại, tử vi và phép an sao dựa trên cơ sở khoa học nào để có chút gì đó quyết định vận mệnh của 1 người trong chúng ta ??? :))
Những ngôi sao vật chất nào? hay những ngôi sao tưởng tượng ảo nào ? có khả năng ảnh hưởng đến cuộc đời 1 con người ??? :))
Cụ lý giải ngược. Bên dưới ta đã có kim mộc thủy hỏa thổ rồi. Sau đấy mới gán tên cho mấy cái hành kinh kia....

Xe bọ xít

Xe container
Em chào các cao nhân trong diễn đàn. Em là nữ, giờ tính tuổi mụ cũng đã 30 mà mãi vẫn chưa tiến đến hôn nhân, yêu ai cũng ko thành, công việc thì cũng tạm coi là ổn định mặc dù chưa ưng ý lắm. Gia đình cũng hối rất nhiều. Rất mong các cao nhân trong diễn đàn ghé qua lá số tử vi của em và cho vài lời ạ
Chắc do Mợ yêu nước Đức quá, nên mấy anh Việt sợ nhỏ vì thế ko dám tiến xa =))

Ku Tre

Xe tải
Xem tử vi chỉ luận đoán được khoảng tầm 30% thôi mợ ơi. Còn phải xem nhân tướng, hình tướng học nữa, rồi phải kết hợp xem cả bát tự nữa mới ra được kết quả dự đoán khoảng 90%. Thiên cơ bất khả lộ.

NDTBM

Xe điện
Với nick của Mợ & lá số TV này (nếu dữ liệu đúng...) thì Mợ nên hướng tới lựa chọn yêu/lấy chồng ngoại & lập gia đình ở rất xa quê hương=có lẽ ở Đức..?! ;;)

202

Xe container
Có ý thức tìm như này chắc cũng ko lâu đâu. Hơn khối bạn còn tránh khi nhắc tới.

hcmt

Xe điện
Mợ yêu nc đức vậy thì mấy a vn làm gì còn cơ hội

Thik Phê Pha

Xe tải
Lá số này mợ xem trên mạng nên không đúng đâu. Em khá giỏi tử vi. Hôm nào sắp xếp ta gặp nhau trực tiếp để em xem cho. Đảm bảo chuẩn đét. Mợ làm theo em chỉ phút mốt là yên bề gia thất, các cụ hết đường hối thúc.
Sợ gặp mặt xong chưa kịp xem cụ đã chạy mất dép rồi ;))

toiyeunuocduc

Xe đạp
Với nick của Mợ & lá số TV này (nếu dữ liệu đúng...) thì Mợ nên hướng tới lựa chọn yêu/lấy chồng ngoại & lập gia đình ở rất xa quê hương=có lẽ ở Đức..?! ;;)
ôi em quen trai VN còn đang khó nữa là trai tây

cha biet chi

Xe điện
Nam 32 xuân ko cờ bạc gái gú rượu chè.đảm việc nhà ngoan ngoãn lễ phép nhà có sổ hộ nghèo và có công với cách mạng có đk ưu tiên k mợ.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em họ em cực giỏi phong thủy và tử vi. Cũng là dân thạc sỹ Đức nhợn về. Mợ quan tâm thì ib iem. Em em nó xem chuyên nghiệp mất phí nhá!

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Ngày xưa con người ngước nhìn các vì sao Kim-Mộc-Thủy-Hỏa-Thổ ....và nhiều vì sao khác nữa...và coi đó là các vì tinh tú, là các vị thần....

Ngày nay, nhân loại đã biết Kim, Mộc, Thủy, Hỏa, Thổ là 5 hành tinh anh em với Trái đất, nhân loại đang có dự án "thuộc địa hóa" Hỏa tinh....
Các hành tinh khác xa hơn ở rìa Hệ Mặt Trời, vành đai Kuiper như Hải Vương tinh, Diêm Vương tinh, và hàng ngàn tiểu hành tinh khác ...đã được loài người tiếp cận và quan sát....

Túm lại, tử vi và phép an sao dựa trên cơ sở khoa học nào để có chút gì đó quyết định vận mệnh của 1 người trong chúng ta ??? :))
Những ngôi sao vật chất nào? hay những ngôi sao tưởng tượng ảo nào ? có khả năng ảnh hưởng đến cuộc đời 1 con người ??? :))
Có cụ nào từng đâm quẹt hay tai nạn xe cộ. Up lá số lên e tìm năm bị tai nạn. Sẽ khá thú vị đó. Lấy một lá số mẫu đi