Tư vấn xe Crown!

Hội Kute

Xe máy
đẹp và thể thao

thang_con80

Xe buýt
Crown đi rất sướng mỗi tội tốn xăng hơn xe 4.0 mới. Nói chung là nếu nhà cụ có cây xăng thì nên làm ngay 1 em, cận thận mua phải xe chồng xác.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
e đào mộ, cụ nào đi crow cho e hỏi mức ăn uống của nó với , dạo này trên chợ lắm crow mà vùa túi e kết quá :(

LE HUY

Xe hơi
Kiếm em chất chất đi phê nuôn.
P/s nhưng cụ cũng phải chuẩn bị tinh thần...

fantome524292

Xe buýt
e đào mộ, cụ nào đi crow cho e hỏi mức ăn uống của nó với , dạo này trên chợ lắm crow mà vùa túi e kết quá :(
3.0 của em ăn tầm 13 lít hỗn hợp
máy nổ êm kinh dị, nhiều lúc em chả tưởng được nó là xe của thiên niên kỷ trước nữa :))
hôm nọ văn phòng tỉnh uỷ tỉnh cụ hình như có bán thanh lý 1 bé mà ạ, Super đời 95 hay sao đấy ạ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
3.0 của em ăn tầm 13 lít hỗn hợp
máy nổ êm kinh dị, nhiều lúc em chả tưởng được nó là xe của thiên niên kỷ trước nữa :))
hôm nọ văn phòng tỉnh uỷ tỉnh cụ hình như có bán thanh lý 1 bé mà ạ, Super đời 95 hay sao đấy ạ
của cụ 3.0 AT ợ ?nếu thế 2.4mT đỡ hơn cụ nhể. Mà cụ biết phố núi e ợ? e thấy một con đen biển trắng trên e long lanh, và một con biển xanh rồi, thanh lý mình k có chân trong k đến lượt cụ ạ :(

fantome524292

Xe buýt
của cụ 3.0 AT ợ ?nếu thế 2.4mT đỡ hơn cụ nhể. Mà cụ biết phố núi e ợ? e thấy một con đen biển trắng trên e long lanh, và một con biển xanh rồi, thanh lý mình k có chân trong k đến lượt cụ ạ :(
em cũng có người quen làm công trình trên đấy, hôm nọ hỏi em y cụ hỏi, vì ổng biết em có 1 bé như thế :))
thế rồi ra văn phòng tỉnh uỷ mua thanh lý, không cần chân trong đâu cụ ạ, công khai minh bạch mà. Có 1 anh dân tộc mới bán đồi, mua lại 180, người quen em thôi, vì nghĩ hàng thanh lý lúc xem chưa được nổ máy thử, chạy thử, nhỡ vấn đề gì thì móm. Sau đấy mượn của anh dân tộc kia chạy thấy ngon lại kêu với em là tiếc :))
2.4 MT chỉ tầm 10-11l thôi cụ ạ, bàn chân nhỏ còn tốt hơn ấy chứ :)

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
em cũng có người quen làm công trình trên đấy, hôm nọ hỏi em y cụ hỏi, vì ổng biết em có 1 bé như thế :))
thế rồi ra văn phòng tỉnh uỷ mua thanh lý, không cần chân trong đâu cụ ạ, công khai minh bạch mà. Có 1 anh dân tộc mới bán đồi, mua lại 180, người quen em thôi, vì nghĩ hàng thanh lý lúc xem chưa được nổ máy thử, chạy thử, nhỡ vấn đề gì thì móm. Sau đấy mượn của anh dân tộc kia chạy thấy ngon lại kêu với em là tiếc :))
2.4 MT chỉ tầm 10-11l thôi cụ ạ, bàn chân nhỏ còn tốt hơn ấy chứ :)
hic, thế quái nào :(( , không biết bạn cụ lấy nguồn ở đâu . vì bt đến cái xe máy thanh lý trên e lòi tin ra ngoài thì cũng đâu vào đấy rồi, tiếc quá nếu đúng con biển xanh e gặp chưa ra biển thì long lanh máy chưa nói :(

fantome524292

Xe buýt
trên công báo tỉnh nhà cụ chứ đâu ạ
thanh lý xe Crown màu đen biển 27A-00108 (quả biển này xấu thật:))). Xe biển xanh 5 số do là tài sản chuyển giao của Văn phòng TW **** cho văn phòng Tỉnh uỷ cụ
đấu giá công khai mà cụ, không có giá khởi điểm, mọi người tự mua thôi, ai trả cao nhất thì thắng :)
cụ trông thế thôi, mấy dòng này kén người mua đấy ạ, chứ không như xe máy, nên không bị úp kín đâu ạ

fantome524292

Xe buýt
à quên, con đấy đăng ký lần đầu 1996, sản xuất em không rõ bao nhiêu, nhưng đoán là tầm 94

hatatthanh2008

Xe buýt
nghe các cụ nói mà em thèm đc đi một lần với em nó một ngày quá

fantome524292

Xe buýt
http://www.bonbanh.com/Xe-Toyota-Crown-3.0-Super-Saloon-1996-181280.html
em xem con này rồi theo em đánh giá cũng được nhưng giá mặn quá
cụ ơi, cụ kiếm mấy con sản xuất 95 đổ lại thôi, thì mới có giá 200 đổ xuống, chứ cụ kiếm 95 đổ lên chỉ có 350 đổ lên thôi :))
nhưng cá nhân em thấy link cụ đưa salon ấy bán đắt lòi, bản Royal may ra mới có giá ấy nếu xe long lanh

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
trên công báo tỉnh nhà cụ chứ đâu ạ
thanh lý xe Crown màu đen biển 27A-00108 (quả biển này xấu thật:))). Xe biển xanh 5 số do là tài sản chuyển giao của Văn phòng TW **** cho văn phòng Tỉnh uỷ cụ
đấu giá công khai mà cụ, không có giá khởi điểm, mọi người tự mua thôi, ai trả cao nhất thì thắng :)
cụ trông thế thôi, mấy dòng này kén người mua đấy ạ, chứ không như xe máy, nên không bị úp kín đâu ạ
đúng con e thấy lượn đường vừa rồi , lâu chưa mà e chưa thấy đổi biển cụ nhể , long con bà lanh lắm cụ ợ :(

fantome524292

Xe buýt
đúng con e thấy lượn đường vừa rồi , lâu chưa mà e chưa thấy đổi biển cụ nhể , long con bà lanh lắm cụ ợ :(
mới có 1 hay 2 tháng gì thôi cụ
mà anh chủ xe mới bây giờ anh ấy mua đi núi, chắc cần oai nên chắc không sang tên đâu :))
ông người quen em hôm đấy cũng chùn, vì lúc xem tài sản, chỉ được xem bên ngoài, không được thử máy ra sao, nên sợ. Sợ thật, vì xe qua 2 lần **** uỷ (**** TW đã chạy bét nhè rồi, lại đến Tỉnh uỷ nữa). Ai ngờ lúc thanh lý xong, được chạy thử, thì thấy nó còn tốt quá. Thấy cái loại Toy này cũng bền, thế là ông ấy gạ anh tộc kia để lại 190, anh kia không nghe, chắc mới bán đồi, nhiều xiền :)). Đâm ra ổng bạn em tiếc ngẩn tiếc ngơ. Xong chuyển qua gạ gẫm em, hay bán cho ổng xe của em. Nhưng rất tiếc, em tỉnh đòn lắm :))
mà giờ e phải chăm chỉ theo cái công báo này mới đc
em không xem xe, cũng không có ảnh xe, cụ nhớ hộ em xem 1 vài chi tiết với.
thân xe và đèn hậu như này

hay thân và đèn hậu như này ạ

nếu như hình dưới thì chắc chả phải mỗi cụ tiếc đâu, mà em chắc cũng xót đứt ruột :((
mong là hình trên, để em đỡ phải dằn vặt :))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
mà anh chủ xe mới bây giờ anh ấy mua đi núi, chắc cần oai nên chắc không sang tên đâu :))
ông người quen em hôm đấy cũng chùn, vì lúc xem tài sản, chỉ được xem bên ngoài, không được thử máy ra sao, nên sợ. Sợ thật, vì xe qua 2 lần **** uỷ (**** TW đã chạy bét nhè rồi, lại đến Tỉnh uỷ nữa). Ai ngờ lúc thanh lý xong, được chạy thử, thì thấy nó còn tốt quá. Thấy cái loại Toy này cũng bền, thế là ông ấy gạ anh tộc kia để lại 190, anh kia không nghe, chắc mới bán đồi, nhiều xiền :)). Đâm ra ổng bạn em tiếc ngẩn tiếc ngơ. Xong chuyển qua gạ gẫm em, hay bán cho ổng xe của em. Nhưng rất tiếc, em tỉnh đòn lắm :))

nếu như hình dưới thì chắc chả phải mỗi cụ tiếc đâu, mà em chắc cũng xót đứt ruột :((
dạ vâng, bữa tới e mà gặp e cờ hụp cho cụ nghía nhá :D, e tìm hiều crow thấy cụ gắn bó với e này cũng khá lâu, e sang thớt dò đc già nửa số tầng đấy chỉ để ngâm crow :)) , có thì e tìm con 2.4 thôi :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

sondong

Xe điện
Vào đây vẫn thấy ấm ức

xu hao bap cai

Xe hơi

em thấy con ở ảnh trên có vẻ ngon hơn mà cụ