[Funland] Tư vấn Tuyển giúp việc nữ: biết dạy TA, toán Cấp 2.

Yeuaibaygio

Xe container
Vợ chồng nhà cụ ngược đời thế, cái cần tốt thì lại không chịu làm, cái không cần làm thì lại làm tốt.
Nhà hàng xóm trên tầng nhà em thì con chỉ bám Osin thôi, còn lại ông nội rửa bát, bà nội nấu cơm, mẹ lau nhà. Chết cười. ;))
Trông trẻ con mệt lắm ạ :D

114hangbong

Xe cút kít
Trông trẻ con mệt lắm ạ :D
Em yêu bọn trẻ con và con bé nhà em cũng thế. Nhiều hôm cả nhà đã chuẩn bị balo đi chơi rồi mà nó lại bảo Thôi chở đại nhân (nó hay đùa ) qua câu lạc bộ đi không hôm nay các em lại không có con thì chả ai chăm cả.
Hồi bọn nó bé có lần em quát mắng thằng lớn mà bố nó nóng máu chở phắt con về gửi ông bà ngoại không cho em chơi với nó nữa. Từ đó em cũng sợ không dám quát con.

Yeuaibaygio

Xe container
Em yêu bọn trẻ con và con bé nhà em cũng thế. Nhiều hôm cả nhà đã chuẩn bị balo đi chơi rồi mà nó lại bảo Thôi chở đại nhân (nó hay đùa ) qua câu lạc bộ đi không hôm nay các em lại không có con thì chả ai chăm cả.
Hồi bọn nó bé có lần em quát mắng thằng lớn mà bố nó nóng máu chở phắt con về gửi ông bà ngoại không cho em chơi với nó nữa. Từ đó em cũng sợ không dám quát con.
Vâng, em cũng thân với con em ạ. Hồi nó bé chưa đi mầm non em phải thuê người đến trông lúc em đi làm, chứ em về nhà là bác trông nó được giải phóng luôn. Bố nó cũng thế, yêu chiều con lắm. Giờ nó tuổi teen rồi, cả ngày không gặp đã nhớ. Lắm lúc em nghĩ nó có người yêu mà bỏ bẵng mình thì tủi thân lắm.

Xe_cui

Xe hơi
Lót dép hóng hớt cụ chủ thớt tuyển được ứng viên đúng ý chưa? để học hỏi kn của cụ chủ thớt :))

xukthal

Xe lăn
Cụ đọc truyện cười của ông Azit Nexin chưa cụ. Kiểu như ở một công sở này, họ cứ cho người này nghỉ việc thì 1/2 lương người đó giao cho người kiêm nghiệm công việc người kia để lại. Lần lượt họ cho nghỉ hết chỉ còn một bác bảo vệ và ông sếp thì phải.:)
1 ông làm 7 việc của 7 ông khác và lương chỉ = 3 ông :))

xukthal

Xe lăn
Nếu chủ thớt SGD thì còn dễ tuyển chứ còn vk thì khó #:-s#:-s#:-s

VIKO L

Xe điện
Xin ké thớt.
Mình cũng không có nhiều thời gian, nên ngắn gọn muốn tìm một anh trợ lý còn độc thân, biết lái xe.
Lương thưởng thì tuỳ theo khả năng :D, nhưng chắc không trả được cao vì chủ nghèo. Được cái chủ không cá sấu hoa cà nên cũng bù đắp lại phần lương lậu :P
Ngày thì mình đi làm rồi, cần buổi tối và cuối tuần trở đi loang quăng thôi.
Anh nào thấy phù hợp, vào việc ... ta bàn công chuyện :D
Em ứng tuyển ạ! Cụ chi tiết hơn đc ko?

Bigtits

Xe tăng
Không bao giờ cụ thớt thuê đc 1 người đáp ứng từng này việc đc. Trừ khi lương cực cao cỡ đôi nghìn mẽo kim. Và chắc cụ thớt sẽ trả lương như thế. Đơn giản cứ chia ra 1 giúp việc 10tr, 1 lái xe 10tr, 1 gia sư 10tr có phải hơn ko. Có thể tích hợp gia sư với lái xe có khi bớt đc vài củ =))

Tuongtien1977

Xe điện
k có chuyện vớ vẩn, mà đúng nhu cầu chủ thớt, thì ít cũng phải 10tr/tháng cc nhỉ
Gia sư Toán ,Anh mà dạy được giờ cũng 3-400/ buổi rồi, 10tr thuê sao được, giúp việc nhà em đã 8tr/ tháng rồi, chưa kể còn xin cả việc cho con để yên tâm công tác nưqx

Tuongtien1977

Xe điện
Cụ lấy cô vợ làm giáo viên dạy toán tiếng anh thì đủ cả nhu cầu của cụ

xukthal

Xe lăn

duongphong

Xe container
Xin ké thớt.
Mình cũng không có nhiều thời gian, nên ngắn gọn muốn tìm một anh trợ lý còn độc thân, biết lái xe.
Lương thưởng thì tuỳ theo khả năng :D, nhưng chắc không trả được cao vì chủ nghèo. Được cái chủ không cá sấu hoa cà nên cũng bù đắp lại phần lương lậu :P
Ngày thì mình đi làm rồi, cần buổi tối và cuối tuần trở đi loang quăng thôi.
Anh nào thấy phù hợp, vào việc ... ta bàn công chuyện :D
Em xệp gạch 😅

Vợ chồng nhà cụ ngược đời thế, cái cần tốt thì lại không chịu làm, cái không cần làm thì lại làm tốt.
Nhà hàng xóm trên tầng nhà em thì con chỉ bám Osin thôi, còn lại ông nội rửa bát, bà nội nấu cơm, mẹ lau nhà. Chết cười. ;))
Dạy toán và tiếng anh trẻ ko thích m dạy bằng ng khác. Làm bạn với trẻ. Đưa trẻ đi học sáng vì nhà em ko có time. Em với trẻ rất là quấn nhau và dành nh time cho nhau. Tuần 2 buổi toán. 2 buổi tiếng anh với trẻ là vừa. Em thích ghép thế để thân quen gần gũi. Ko thích nh ng trong nhà cụ ah. Thanks cụ. Đã rót rượu cụ

fine_thanks

Xe điện
Chào các cụ mợ.
Nhà em sắp cần giúp việc buổi chiều tối tới sáng hôm sau. Mà muốn ghép luôn cả dạy bạn lớp 6 học toán - tiếng anh.
Biết lái xe oto. Ở phòng riêng. Như 1 thành viên trong gia đình. Trả lương cao hơn mặt bằng.
Thực ra dùng chữ giúp việc ko đúng lắm. Nhưng em chưa tìm đc từ nào hợp hơn.
Các cụ tư vấn em nhé.
Thanks.
Em đủ tiêu chuẩn cụ ơi. Em đang làm ngân hàng Big4 đây, giờ oải quá. Lương cụ trả bao nhiêu để mai em viết đơn nghỉ việc ạ