Tư vấn mua xe cũ - Tìm mua xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

zimbo

Xe máy
Chủ thớt đặt bên box KIA thì toàn người của KIA tư vấn thì chọn SO là đúng rồi. Chỉ cần thấy bác chủ đặt thớt ở đây là đủ hiểu bác ý thích SO rồi. Thích rồi thì lăn tăn làm gì nữa, múc thôi.
Em là cũng nhắm con SO rồi, nhưng đợi hẳn phiên bản 2014 quất. Mà sẽ chọn máy dầu, ko chơi máy xăng. Không biết anh HẢI có nhập máy dầu không, hiz.
FT thì em mới ngồi nhưng chưa lái, em không thích ở cái dáng lênh khênh của nó, thích gầm thấp hơn.
Em cũng không dựa vào SUV hay CUV gì hết, cứ nhìn dáng mà quất.
Điểm cuối cùng là tính việc ăn uống và nuôi nấng thế nào. SO em đánh giá là ăn uống ổn với cái xác 2.5 tấn.

NLDC

Xe hơi
E thấy:
- Kụ nói quá quá : "10 FT hên xui 1 SO.......#-o
- Kụ là Fan "cuồng" của TOY :ar!
... tốt nhất kụ chủ cứ ra thẳng SH chạy thử cả 2 xe rồi quyết cho chuẩn, xe mình đi mình chọn. Chứ cứ mở Topic kiểu này toàn thấy gạch đá là kụ phân tâm thêm!
Thực tế trên phố là như vây. Em quá tuổi để làm "Fan" rồi, còn em thích xe của bọn Germany cơ, nhất là các loại có biểu tượng cái vô lăng ấy

thennktmt

Xe đạp
Em cũng đang quan tâm KM nhập khẩu full option, các cụ cho em xin thông tin cụ thể nhé! Email của em: nguyennhanthe@gmail.com
Đa tạ các cụ ah!

manhhabds

Xe máy
chúc cô sớm có xe để lướt , đường đang rộng

ZepZack

Xe tải
Chủ thớt đặt bên box KIA thì toàn người của KIA tư vấn thì chọn SO là đúng rồi. Chỉ cần thấy bác chủ đặt thớt ở đây là đủ hiểu bác ý thích SO rồi. Thích rồi thì lăn tăn làm gì nữa, múc thôi.
Em là cũng nhắm con SO rồi, nhưng đợi hẳn phiên bản 2014 quất. Mà sẽ chọn máy dầu, ko chơi máy xăng. Không biết anh HẢI có nhập máy dầu không, hiz.
FT thì em mới ngồi nhưng chưa lái, em không thích ở cái dáng lênh khênh của nó, thích gầm thấp hơn.
Em cũng không dựa vào SUV hay CUV gì hết, cứ nhìn dáng mà quất.
Điểm cuối cùng là tính việc ăn uống và nuôi nấng thế nào. SO em đánh giá là ăn uống ổn với cái xác 2.5 tấn.
<== Cụ nói chuẫn quá..
Con FT là con duy nhất của TO ko bị thần thánh hóa. Chưa kể khả năng ăn uống của e này thì chỉ có xe công mới nuôi được.
Hai option này e chọn SO ko phải nghĩ. Máy mới, thiết kế mới, con FT máy của nó ko biết là công nghệ ở cái thập kỉ nào rồi chả buồn nhớ

tnt01

Xe đạp
Tiếc quá cụ ở Hải Phòng thì phải, nếu ở quanh HN thì mời cụ tham gia chương trình "Lái thử xe KIA & cảm nhận", rồi làm vài vòng chạy thử em "Sô" là biết ngay í mà, cần gì phải nói nhiều, hành động luôn he he!:-bd
cụ cho em đăng ký vụ lái thử SO nhé, 0968763074

ZepZack

Xe tải
Bản full nghe 1 đống thứ nó đập vào tai vào mắt thì cũng thích nhưng cuối cùng e lấy bản ko full cho nó hạt rẻ.

Cửa sổ nóc F1 nhà e còn bé nên ko cần.
Điều hòa đkhiển = cơm cũng chả sao (có 1 vài topic nói do bản ĐH auto có tới 7 chip cảm biến nên khi sử dụng vận hành sẽ hao xăng hơn)
Bỏ 02 cái này cũng tiết kiệm đc cả chục củ đầu tư cho 1 em DVD hịn

vietran

Xe ba gác
Với nhu cầu như cụ chủ thì So là chuẩn. Còn chọn PT nếu để cho anh em đi công trình, đi nhiều, hoặc kinh doanh vận tải thì phù hợp.

Trên diễn đàn hiện có máy seo chỉ chuyên vào ném đá lung tung làm méo mó nội dung cần trao đổi hoặc loạn ý kiến làm người cần trợ giúp k biết đâu mà lần, đây chính là các nick cần bem nhất để trong sạch và nâng cao chất lượng diễn đàn.

hoanggiangauto

Xe tải
Với nhu cầu như cụ chủ thì So là chuẩn. Còn chọn PT nếu để cho anh em đi công trình, đi nhiều, hoặc kinh doanh vận tải thì phù hợp.

Trên diễn đàn hiện có máy seo chỉ chuyên vào ném đá lung tung làm méo mó nội dung cần trao đổi hoặc loạn ý kiến làm người cần trợ giúp k biết đâu mà lần, đây chính là các nick cần bem nhất để trong sạch và nâng cao chất lượng diễn đàn.
trong đó có kụ đúng ko =))=))=))

zimbo

Xe máy
Kia Sorento máy dầu vận hành có ngang ngửa với Ford Everest được không? (độ êm, độ khỏe, khả năng tăng tốc, độ vọt)?
Máy dầu của SO là cùng loại với santafe 2013 anh Công đang bán (eVGT/CRDi). Máy mới nhất của hyundai. Chất lượng máy dầu của huyndai thì khỏi nghĩ, bên và êm. Độ êm thì tấc nhiên là ko bằng máy xăng, nhưng ngồi trong cabin thì như nhau. Everest thua chắc ở độ vọt và độ ồn, máy thì cũng bền. Tui đang đi một con everest máy AT 1 cầu nên rõ.
Santafe 2013 thì tui ghét mỗi cái giá và option. Anh Công bán giá đó thì thất bại chắc, vì có quá nhiều lựa chọn với giá 1.3 tỷ chưa thuế.

kenta84

Xe hơi
Kia rio

Chào các cụ nhà KIA. Em đang quan tâm đến em KIA RIO hatchback màu trắng, có cụ Sale nào báo giá giúp em giá tốt được không? Mobile em: 0979868858

dungbtmt2

Xe tải
Kia rio hatback mau trang, do, bac. 580 cụ nhé

dungkia656

Đi bộ
Em mua con kia 2013 ban gan full hoi 12/2012 gia 20000 usd tròn !Nói chung là ổn!

eragon8687

Xe máy
Em cũng có nhu cầu. Cụ nào sale call/sms em cái
0935868887

nhocbmw

Xe máy
em đang chạy toy và cũng từng chạy FT với SO đường dài rất nhiều nói thật FT chẳng có cửa gì so với SO cả.....!
FT to xác máy nhỏ k đủ tải. SO máy dầu body vừa phải nên chạy bốc hơn còn FT rất lỳ

tusportage

Xe tải
nếu nói xe ft chạy ngoài đường nhiều hơn so thì quả ko sai vì riêng khối nhà nước mua cái ft số tay này nhiều đến mức toyota vn lắp ko xuể . luôn nằm trong tình trạng cháy hàng ko tin các cụ cứ ra salon toy hỏi mua thử bản số tay thì rõ hơn . nhưng đi cảm thấy thích thì em lại thấy cái so vẫn hơn cả về kiểu dáng tiện nghi hay cảm giác lái . lại nhưng cái ft này mà chạy đường đất xấu đồi núi đường chỉ giải đá cấp phối thì em nghĩ so lại phải chào thua với đường kiểu này ft ít khi phải về chân ga còn so thì phải chạy chậm lại nhiều . đấy là qua sử dụng thì em thấy nó vậy .

Bóng Chày

Xe lừa
Em đi So AT việt nam 1 cầu.

Em vừa làm 36km QL8 + QL15 từ Phố Châu ra Hồng Lĩnh, và
Vừa xong 33km TL3 + QL15 từ Hà Tĩnh ra Phúc Đồng (dưới cơn mưa tầm tã và bùn ngập đén van bơm hơi)

Cụ mang FT vào đó chạy 69km này cho em rồi về so sáng tiếp

Sent from my iPhone using Forum Runner

Trạng thái
Thớt đang đóng