Chi hội Tư vấn - hỏi ý kiến liên quan đến KIA FORTE - CERATO

Trạng thái
Thớt đang đóng

kiple

Xe tăng
các cụ ra đầu ngã tư phủ doãn hàng bông có ông thợ khoá làm chỉ 15 phút là xong khoá ngon lành, em đã trang bị khoá cho vợ 2 em từ năm 2009 cơ, giấy tờ tiền bạc bỏ vào đó ok, đi xa mang nhiều tiền ví căng đầy cứ vứt vào đó khoá lại
Ảnh đê!

nem_da_giau_tay

Xe buýt
xin tư vấn lắp thanh cân bằng cho kia forte

dạ, chuyện là e thấy e forte chạy đường trường quả thật cũng k đc chắc chắn cho lắm, với lại nó cũng hơi chòng chành, bồng bềnh.
có cụ nào đã lắp thanh cân bằng rồi thì cho e xin chút cảm nhận, sau khi lắp liệu nó có chắc chắn hơn không, có đỡ bồng bềnh hơn k, có đáng đồng tiền bát gạo k ạ,
và theo cụ nên mua cái fullbộ thanh cân bằng đó ở đâu, của hãng nào ợ, với thiệt hại của cái vụ này là tầm lào ợ,
mong các cụ cho e cảm nhận chi tiết sau cái vụ lắp cái này với ợ
thanks các cụ rất nhiều

JuneSun

Xe tăng
Cụ mua của Ultraracing đi, loại này ông KMN lắp rồi và chạy thấy ổn, đáng tiền đấy :D

nem_da_giau_tay

Xe buýt
không phải minhthang, tớ khác hoàn toàn, tớ mới đi forte nên mới lọ mọ thôi, vì thấy forte nó có 1 số thứ k đc hài lòng thôi

bemylover

Xe hơi
dạ, chuyện là e thấy e forte chạy đường trường quả thật cũng k đc chắc chắn cho lắm, với lại nó cũng hơi chòng chành, bồng bềnh.
có cụ nào đã lắp thanh cân bằng rồi thì cho e xin chút cảm nhận, sau khi lắp liệu nó có chắc chắn hơn không, có đỡ bồng bềnh hơn k, có đáng đồng tiền bát gạo k ạ,
và theo cụ nên mua cái fullbộ thanh cân bằng đó ở đâu, của hãng nào ợ, với thiệt hại của cái vụ này là tầm lào ợ,
mong các cụ cho e cảm nhận chi tiết sau cái vụ lắp cái này với ợ
thanks các cụ rất nhiều
Cụ cẩn thận quá chứ em lắp cái đệm cao su cho giảm xóc hôm qua đi đường hcm toàn quất 100 chả thấy lắc gì cả

Mr-Quadcore

Xe buýt
Lắp cái này có tác dụng là phi xe vào đâu nó ko` bị tọa ra làm 2 ... :-ss ! Có vài ông trước lắp rồi về sau toàn dỡ ra bán cân cả

Khoai lang

Xe buýt
Tư vấn mua lọc gió K&N cho Forte

Nhờ các cụ tư vấn cho nhà em mua cái lọc giá K&N.
Em thấy nói là lắp vào đi bốc hơn do mũi được thông thoáng hơn, không biết có đúng ko nhỉ? Ở HN mua ở đâu và giá cả thế nào.
Nhờ các cụ giúp một tay nhé.
Thanks all !

sun10

Xe buýt
Hehe, mua đi, mua đi, xe nhà tớ đang lắp đây, chạy ngon choét

Khoai lang

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

nem_da_giau_tay

Xe buýt
Mua làm gì cho phí tiềnm, em lắp rồi mà đang muốn tháo ra bán sắt vụn đây
nếu cụ muốn tháo ra thì thanh lý lại cho e, nghe nói bộ thanh cân bằng của cụ là của ultraracing, nếu đúng thì cụ thanh lý giá mềm mềm lại cho e
hôm qua ê đã đi lắp thử, e mới lắp 1 thanh ở chỗ dưới cái nắp capo chỗ máy xe í, tên tiếng anh của nó là gì e trai làng k biết tiéng anh, cảm nhận của e thì quả thật đúng là đáng đồng tiền bát gạo, đúng như nguyện vọng, giờ xe e đi cái đầu xe quả thật chắc chắn hơn hẳn, hiện tượng bồng bềnh k còn, e đang muốn lắp thêm cái thanh anti gì gì đấy mà nó chống vặn bánh sau xe ý, nhưng mà giá chát quá, nếu cụ muốn thanh lý để lại cho e thanh này
thanks cụ trước, pm cho e số đt

kingriver

Xe hơi
Help help me!!!!!

Em chưa phải là thành viên cửa Ga. Nhưng cũng mạo muội xin các cụ chỉ giáo với. chả là em vừa lắp cái đèn Led dưới bậc chân có chữ Foter ấy, nhưng rửa xe xong thấy nước ở trong nhiều wa.
1. Có hỏng được đèn không các Cụ?
2. Khắc phục thế nào không cho nước vào nữa.
3. Em vừa lắp tới 700k đấy.X_X

JuneSun

Xe tăng
nếu cụ muốn tháo ra thì thanh lý lại cho e, nghe nói bộ thanh cân bằng của cụ là của ultraracing, nếu đúng thì cụ thanh lý giá mềm mềm lại cho e
hôm qua ê đã đi lắp thử, e mới lắp 1 thanh ở chỗ dưới cái nắp capo chỗ máy xe í, tên tiếng anh của nó là gì e trai làng k biết tiéng anh, cảm nhận của e thì quả thật đúng là đáng đồng tiền bát gạo, đúng như nguyện vọng, giờ xe e đi cái đầu xe quả thật chắc chắn hơn hẳn, hiện tượng bồng bềnh k còn, e đang muốn lắp thêm cái thanh anti gì gì đấy mà nó chống vặn bánh sau xe ý, nhưng mà giá chát quá, nếu cụ muốn thanh lý để lại cho e thanh này
thanks cụ trước, pm cho e số đt
Ông KMN chém đấy, đời nào ông ấy tháo cái mớ sắt vụn của ông ấy ra =))

KMN2010

Xe tăng
Em chưa phải là thành viên cửa Ga. Nhưng cũng mạo muội xin các cụ chỉ giáo với. chả là em vừa lắp cái đèn Led dưới bậc chân có chữ Foter ấy, nhưng rửa xe xong thấy nước ở trong nhiều wa.
1. Có hỏng được đèn không các Cụ?
2. Khắc phục thế nào không cho nước vào nữa.
3. Em vừa lắp tới 700k đấy.X_X

1 thời gian thì nó rỉ hỏng hết mạch điện dẫn đến chập điện thôi.

bemylover

Xe hơi
Cụ thử lấy keo silicon mua ở hàng hòm mà trát vào xem có đc không vì chỗ cái nhựa và thành xe có khe hở nên nước mới vào.Nếu cụ mua loại 3củ thì nó chuẩn hơn và nước ko vào đc

Trạng thái
Thớt đang đóng