Tư vấn chung cư khu vực mỹ đình

Mphuong1411

Xe đạp
Chào mn. Hiện e đag có nhu cầu mua cc khu vực mỹ đình. Tài chính khoảng 2-2.5t. qua tham khảo thì thấy có các dự án : hd moncity, mỹ đình pearl, vinhome gadern, gold mark city, the emerald , flc phạm hùng, mỹ đình plaza,.. Cc tư vấn dùm e. có so sánh về giá , tiện ích, ưu, nhược điểm của từng dự án thì tốt ạ. em cảm ơn

danlx1986

Xe máy
cụ mua The emerald đi. tuy nó gần cái nghĩa trang. nhưng tiện ích cũng như giá thuê trong khu vực khá ổn.gần các trường cấp 1 cấp 2 cấp 3 uy tín.chung cư này lại là khu quần thể khép kín an ninh 3 lớp. khuôn viên cây xanh. bể lọc nước, uống nước tại vòi.thiết kế tân cổ điển khá ổn (đã có nhà mẫu, cụ có thể xem).phòng thì đều thiết kế đón ánh sáng. giá thì khá ổn chỉ từ 29tr/m2 đến 33tr/m2.còn gold mark city thì hơi có phốt.Hd mon cũng khá ổn, chua có phốt. nhưng không có quần thể. Vin thì sắp nhận nhà mua thì giá khá chát.FLC thì gần bến xe lộn nhộn ,ồn ào. cụ có tham khảo The emerald thì ib e gửi cụ thông tin.e có cả mỹ đình Plaza .còn cụ thích dự án nào báo em. e cho cụ thông tin của dự án đó. thanks cụ!!!

Phát Lành

[Tịch thu bằng lái]
Chào mn. Hiện e đag có nhu cầu mua cc khu vực mỹ đình. Tài chính khoảng 2-2.5t. qua tham khảo thì thấy có các dự án : hd moncity, mỹ đình pearl, vinhome gadern, gold mark city, the emerald , flc phạm hùng, mỹ đình plaza,.. Cc tư vấn dùm e. có so sánh về giá , tiện ích, ưu, nhược điểm của từng dự án thì tốt ạ. em cảm ơn
cụ qua HD mon mua nhé, sắp bàn giao nhà rùi, giá từ 31- 33trđ/m2. hiện dự án đang làm giai đoạn 2 của dự án, đây là khu đô thị mở gồm khu chung cư, liền kề biệt thự, bể bơi, sân bóng, TTTM... rất ít dự án được bao quanh bởi 4 con đường lớn. Cụ qua xem nhà mẫu thì alo e

mr.chienngo

Xe hơi
Bác mua The emerald đi, thấy làm đẹp lắm mà bên ấy thoáng hơn trong kia, tha hồ dạo chơi quanh khu thể thao

Phan_Kien

Xe hơi
Em vote thăng long number one

Pham Tùng 1992

Đi bộ
Em thấy thich Mon City, giao thông thuận tiện gần 4 mặt đường lớn Hàm Nghi, Lê Đức Thọ, Nguyễn Cơ Thạch, Hồ Tùng Mậu. thêm nữa gần hồ điều hòa đã làm xong tại mặt Hồ Tùng Mậu . Tháng 12/2017 bàn giao nhà.

Ngocanhqn

Xe buýt
cụ mua The emerald đi. tuy nó gần cái nghĩa trang. nhưng tiện ích cũng như giá thuê trong khu vực khá ổn.gần các trường cấp 1 cấp 2 cấp 3 uy tín.chung cư này lại là khu quần thể khép kín an ninh 3 lớp. khuôn viên cây xanh. bể lọc nước, uống nước tại vòi.thiết kế tân cổ điển khá ổn (đã có nhà mẫu, cụ có thể xem).phòng thì đều thiết kế đón ánh sáng. giá thì khá ổn chỉ từ 29tr/m2 đến 33tr/m2.còn gold mark city thì hơi có phốt.Hd mon cũng khá ổn, chua có phốt. nhưng không có quần thể. Vin thì sắp nhận nhà mua thì giá khá chát.FLC thì gần bến xe lộn nhộn ,ồn ào. cụ có tham khảo The emerald thì ib e gửi cụ thông tin.e có cả mỹ đình Plaza .còn cụ thích dự án nào báo em. e cho cụ thông tin của dự án đó. thanks cụ!!!
Goldmark phốt là gì hả cụ?

Ducthuan_donga

Xe đạp
Cụ mua dự án mới, đầu tư cũng đc mà ở cũng rẻ

Antonio Lee

Xe máy
Vote Mỹ ĐÌnh Plaza 2

Ngocanhqn

Xe buýt
The Emerald nó ở đẳng cấp khác so với các dự án mà bạn nêu ra rồi. có so thì so với Vin thôi bạn nhé. Từ chất lượng công trình, đơn vị quản lý, căn hộ sức khỏe, môi trường sống, dân trí, dịch vụ tiện ích và đặc biệt nhất là giá. Giá từ 2,3 tỷ cho 1 căn 76m2 thông thủy full nội thất.
Còn thắc mắc về dự án thì alo mình số ở dưới nhé !!
Ơ e tưởng emeral bé tí mà ăn theo hạ tầng nối ra ngoài của khu the marnor và the garden thôi chứ sâu tít bên trong sát làng phú mỹ.lại bố trí thiết kế khá dở, chật hẹp lấy đâu ra hạ tầng bên trong sân nhỉ? Em đang ở ngay bên sông đà đi qua suốt mà.
Nếu xếp thứ tự e nghĩ xếp thứ tự
1 vinhome
2 goldmark
3 moncity
4 emeral
5 flc
6 mỹ đình plaza

Antonio Lee

Xe máy
Ơ e tưởng emeral bé tí mà ăn theo hạ tầng nối ra ngoài của khu the marnor và the garden thôi chứ sâu tít bên trong sát làng phú mỹ.lại bố trí thiết kế khá dở, chật hẹp lấy đâu ra hạ tầng bên trong sân nhỉ? Em đang ở ngay bên sông đà đi qua suốt mà.
Nếu xếp thứ tự e nghĩ xếp thứ tự
1 vinhome
2 goldmark
3 moncity
4 emeral
5 flc
6 mỹ đình plaza
flc ở chán lắm cụ ơi, chất lượng kém mà chủ đầu tư ko uy tín về mấy khoản pháp lý

Ngocanhqn

Xe buýt
flc ở chán lắm cụ ơi, chất lượng kém mà chủ đầu tư ko uy tín về mấy khoản pháp lý
Thì e xếp flc phía dưới mà.nếu tính về tiện ích.hạ tầng trong khu thì chỉ có vinhome và goldmark thôi vì hai khu này đủ diện tích. Hôm trc e vào trong goldmark chơi nhà bạn bên toà ruby thấy cũng khá ổn dân về ở nhiều rồi. Bể bơi cảnh quan quảng trường khá là ok. Nhưng kiểu còn mới nên chệch choạc về quản lý tí thôi.

Antonio Lee

Xe máy
Thì e xếp flc phía dưới mà.nếu tính về tiện ích.hạ tầng trong khu thì chỉ có vinhome và goldmark thôi vì hai khu này đủ diện tích. Hôm trc e vào trong goldmark chơi nhà bạn bên toà ruby thấy cũng khá ổn dân về ở nhiều rồi. Bể bơi cảnh quan quảng trường khá là ok. Nhưng kiểu còn mới nên chệch choạc về quản lý tí thôi.
hôm e đi về nhà, thang máy mất điện rơi từ tầng 26 xuống 12 thót tim tí chết, xong bảo quản lý tòa nhà thì bảo xin lỗi

Ngocanhqn

Xe buýt
hôm e đi về nhà, thang máy mất điện rơi từ tầng 26 xuống 12 thót tim tí chết, xong bảo quản lý tòa nhà thì bảo xin lỗi
Goldmark á cụ?vcd. Từ 26-12 thì giờ cụ là ma hay nguời:) nguyên lý rơi 15m là sml rồi cụ ey:)))

haiphong.C33

Đi bộ
Website
batdongsan4group.com
the garden hill-99 trần bình căn 3 ngủ chỉ 2,5 tỷ 89m2. hiện CĐT đang có gói "không gian sáng tạo" giảm 2tr/m2

minhthanh993

Đi bộ
Mợ cân nhắc cái Goldmark City xem em thấy quần thể cảnh quan quá đẹp, giá tốt, an ninh cũng tạm ổn . Đang bị vướng mỗi cái chất lượng phục vụ chưa đạt chuẩn nhưng càng ngày càng tốt lên rồi đó mợ ạ .

pnd4189

Xe đạp
Vinhome Gardenia phí dịch vụ khoảng bao nhiêu các cụ nhỉ, hiện tại mua có được miễn phí dịch vụ năm nào ko, e đang ngắm ngía khu này mà hơi lăn tăn khoản phí