Từ thiện - tặng quà cho các cháu học sinh mầm non tại Bắc Hà và Simacai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ford_Everest

Xe buýt
Em hộ cụ An Dong:

Theo ngu ý của em thì chỗ này còn thiếu 140 ghế nữa chưa có cụ/mợ nào nhận ạ.

Ngu ý của cụ phải nói là chuẩn không cần chỉnh. Iêm chờ các cụ đến tối mai nhá:P

Em đang tán cụ này để cụ ấy nhận. Cụ nào thấy hấp dẫn sang đây ủng hộ để các cháu có thêm quà nhé.

http://www.otofun.net/threads/327910-em-dau-gia-may-mon-ung-ho-hoi-rs-lam-tu-thien-o-thot-dinh-kem-mong-cac-cu-ung-ho
Ngu ý của cụ phải nói là chuẩn không cần chỉnh. Cụ rủ iêm đi tán với. Iêm chờ các cụ đến tối mai nhá:P

Smee april

Xe điện
Ngu ý của cụ phải nói là chuẩn không cần chỉnh. Cụ rủ iêm đi tán với. Iêm chờ các cụ đến tối mai nhá:P
Lão này là anh trai em kiêm lx mà em đăng ký đi cùng đấy cụ ạ. Cụ nhảy vào tán xem có đổ ko nhá. Lúc nãy cụ ấy bảo em là ngồi im không cụ ấy không cho đi nữa, cụ ấy đi một mình. Xiền đấu giá thì cụ ấy đề nghị chuyển thẳng vào tk của hội RS roài.

Ford_Everest

Xe buýt
Lão này là anh trai em kiêm lx mà em đăng ký đi cùng đấy cụ ạ. Cụ nhảy vào tán xem có đổ ko nhá. Lúc nãy cụ ấy bảo em là ngồi im không cụ ấy không cho đi nữa, cụ ấy đi một mình. Xiền đấu giá thì cụ ấy đề nghị chuyển thẳng vào tk của hội RS roài.
Được gần 40 cái òi mợ ơi:))

Smee april

Xe điện
Đúng ra là hơn 100 cái rồi vì iem có nhận mua một bộ và một cụ nữa ở Nguyễn Trãi cũng nhận mua một bộ nữa roài. Chỉ thiếu khoảng 30 cái ghế nữa thoai.

doikocodon

Xe tải
Em pót bổ sung Chương trình tham gia của nhóm TTTA vô đây nhá:
1. Khám bệnh và phát thuốc: cho 2 điểm trường mà chúng ta dừng chân tặng quà, tổng cộng số khám bệnh: 100 cháu (có thể hơn tùy tình hình).
Bác sỹ: DKCD, Amant, Huyền, Trà.
Dược sỹ: Queen
2. Tuyên truyền sức khỏe răng miệng cho các cháu và cách chăm sóc trẻ cho các cô và bố mẹ các cháu: Amant, DKCD.
3. Tặng tủ thuốc cho 2 điểm trường.

An Dong

Xe điện
Iêm giờ mới được chén ở Mạo Khê, nghe thấy tình hình ắp đết mà vui quá. Mụ Ford này khéo thế không biết.

citycar

Xe tải
Thưa cụ An Đồng, chiều nay em đã chuyển vào tài khoản mợ Kinh Kha 1.500.000 đồng ạ.

Đồng thời bạn em thuộc Đạo Tràng Phật Hành nhờ em chuyển giúp 80 bộ áo trẻ em 1-3 tuổi mới (hoặc quần áo em không nhớ rõ), chiều chủ nhật này em sẽ mang đến Lê Văn Lương ạ, cụ cho lại em địa chỉ và thời gian chính xác nhé. Em cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:

ZAD Viet

Xe điện
Nói đến quần áo trẻ em , em nhớ là hôm trước Cụ Blackcivic gửi chỗ em mấy túi, toàn loại cho trẻ nhỏ. Để đợt này em gom vào nhé!

Oto_di_muon

Xe đạp
Dạ hôm nay em đã chuyển 500K vào TK của cụ Nguyễn Hoàng Cường, không biết cụ đã nhận được chưa ạ? Đợt này em rất tiếc vì không sắp xếp thời gian tham gia chuyến đi được :(. Các cụ đi về nhớ up ảnh để bà con được cập nhật thêm thông tin nhé o:-)

bach duong

Xe tải
Cho em hỏi thời tiết ngoài đó thế nào hả các Bác ? Hành lý em lười mang vác lùm tùm nên hỏi thăm trước chắc ăn :P

Em cám ơn ạ !

Smee april

Xe điện
Hiện hôm nay đang rất lạnh. Nhưng sang xuân thì các đợt rét thường không dài lắm. Vì thế trước ngày lên đường mợ cập nhật thời tiết trên TV là chuẩn.

Ford_Everest

Xe buýt
Cho em hỏi thời tiết ngoài đó thế nào hả các Bác ? Hành lý em lười mang vác lùm tùm nên hỏi thăm trước chắc ăn :P

Em cám ơn ạ !
Em yêu quí ơi, HN rất lạnh. Em cần có quần bò, giày thể thao buộc dây, áo cổ lọ và áo phao tốt nhất là loại có mũ. Nếu mà ở trong nam lâu ra ngoài này lạnh phết. 13-17 độ. 18h trở đi buốt ra phết đấy. Hy vọng vài thông tin này có thể giúp em đủ ấm để lên đường.

À nhg mà 1 tuần nữa mới đi nhể. Nhg mà lên vùng cao thì cũng phải đủ nhg thứ đó đấy

Chỉnh sửa cuối:

bach duong

Xe tải
Em yêu quí ơi, HN rất lạnh. Em cần có quần bò, giày thể thao buộc dây, áo cổ lọ và áo phao tốt nhất là loại có mũ. Nếu mà ở trong nam lâu ra ngoài này lạnh phết. 13-17 độ. 18h trở đi buốt ra phết đấy. Hy vọng vài thông tin này có thể giúp em đủ ấm để lên đường.

À nhg mà 1 tuần nữa mới đi nhể. Nhg mà lên vùng cao thì cũng phải đủ nhg thứ đó đấy
Èo, SG nóng nên em toàn dép lào, lục lọi banh chành tủ quần áo cũng không tìm thấy áo cổ lọ, quần bò.....:(( Thôi thì dù sao cái thây mình cũng nguyên 1 lớp mỡ dày rồi chắc không đến nổi :) . Nếu lạnh quá thì có nước mua đại cái chăn trùm lại vậy =))

Cám ơn Bác ! :)

Smee april

Xe điện

Mợ đây rồi. Mợ sang tán tiếp lão Xì ke anh em đi nhé. Làm thế nào cho đủ số ghế của mợ thiếu thì làm. Lão này hồi trước gầy quá, ở nhà em cầm đầu bọn trẻ con gọi là xì ke chứ không phải nghiện đâu ợ, hi hi.

Chỉnh sửa cuối:

Ford_Everest

Xe buýt
Mợ đây rồi. Mợ sang tán tiếp lão Xì ke anh em đi nhé. Làm thế nào cho đủ số ghế của mợ thiếu thì làm. Lão này hồi trước gầy quá, ở nhà em cầm đầu bọn trẻ con gọi là xì ke chứ không phải nghiện đâu ợ, hi hi.
$-)$-)$-) Chui vào chăn hết rồi hay sao ý ạ, từ 21.30 em lướt qua đó hình như k thấy ai

$-)$-)$-) Chui vào chăn hết rồi hay sao ý ạ, từ 21.30 em lướt qua đó hình như k thấy ai
Có em đây nhưng em ẩn dật :P, hôm qua em mới cập nhật hiện có 42 mợ & cụ tình nguyện viên tham gia đi tặng quà & khoảng 18 xe. Con số này phải hết ngày chủ nhật em mới chốt được, sau đó là lo bãi đáp cho các mợ & các cụ ;))

Boytriton

Xe điện
Các cu cho em hỏi chiều mai mấy giờ đóng quà ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng