Từ thiện - tặng quà cho các cháu học sinh mầm non tại Bắc Hà và Simacai

Trạng thái
Thớt đang đóng

An Dong

Xe điện
Không biết giờ này các cụ các mợ đóng hàng xong chưa? E có tý việc nên phải về trứoc, em đã chở 2 thùng số 2 và số 4 rồi, có cụ nào kêu mất ới em nhé:D
Say bia hết òi cụ ạ;))
Còn giọt bia nào Giáo sư chuyển khoản cho iem tý, thèm quá
***, đọc đến đâu sôi ruột đến đó, đúng là ... đi đầy
Chiều nay chỉ có cà phê thôi, lão ạ. Anh em vẫn nhắc cái Bỉm đấy, nó cứ sươngssssssssss.

bach duong

Xe tải
Nhìn chương trình thấy hoành tráng quá đi mất, chúc cả nhà vui khỏe, lấy sức để chuẩn bị ra trận !!!
:41::41::41::41:

bebe

Xe hơi
Thế là hôm nay các bác đã đóng góp hàng xong hết rồi ạ, thế mà các bác kp chụp cái ảnh lên cho bọn em nghía với

Thế là hôm nay các bác đã đóng góp hàng xong hết rồi ạ, thế mà các bác kp chụp cái ảnh lên cho bọn em nghía với
Mợ nhớ lưu số đt của em nhé - hôm đó mà lạc mợ chắc em bị phế truất luôn :D. Hiện tại em đang xếp mợ đi xe của cụ Boytriton, cố gắng sắp xếp để cỗ ngon phải có thịt gà - nhưng nếu mợ có ý gì thì pm cho em biết nhé ;))

bebe

Xe hơi
Mợ nhớ lưu số đt của em nhé - hôm đó mà lạc mợ chắc em bị phế truất luôn :D. Hiện tại em đang xếp mợ đi xe của cụ Boytriton, cố gắng sắp xếp để cỗ ngon phải có thịt gà - nhưng nếu mợ có ý gì thì pm cho em biết nhé ;))
Kính bác, hic, em đã xin phép ko tham gia lần này vì em vướng công tác Nam Tiến mờ. Nhà bác Boytriton có chở bác BBB nào thay em thì thay ngay và luôn đi ạ :)

An Dong

Xe điện
Hôm nay em đã chuyển hộ 1M của chị Liên, tạp chí truyền hình số của VTC, và 1 bọc quần áo trẻ em cho cụ An Đông
Hôm nay nay, 18/2, em phát về ăn mặc. Được nguyên cả bọc và cả xèng (1 MB) của bạn cụ Xe Địa Hình (Mợ Liên tạp chí truyền hình số của VTC) và của Mợ Bê-Bê nữa. Xin cám ơn các Mợ. Quà các Mợ giờ đã chuyển thành các mòn quà có ý nghĩa cho các cháu. Hẹn các Mợ ở lúc tổng kết.

An Dong

Xe điện
Kính bác, hic, em đã xin phép ko tham gia lần này vì em vướng công tác Nam Tiến mờ. Nhà bác Boytriton có chở bác BBB nào thay em thì thay ngay và luôn đi ạ :)
Ơn trời, không mưa và xong rồi Mợ ạ. Ảnh ọt hôm nay do Cụ Châu Chấu (một trong 3 lão bù rau của quỹ TT OF) thực hiện, em chưa đưa lên vì phệt quá. Hơn nữa, sẽ gửi luôn vào box "câu chuyên những chuyến đi" cho tập trung mợ ạ. Chúc mợ Nam tiến bình an và zui zẻ.

Boytriton

Xe điện
Nhìn chương trình thấy hoành tráng quá đi mất, chúc cả nhà vui khỏe, lấy sức để chuẩn bị ra trận !!!
:41::41::41::41:
Hôm qua iem đã nhận mợ rùi ạ, tình hình là xe em có mợ BD và cụ BBB, hàng có thể xếp them 2 thùng nữa, chiều thứ 5 nếu còn em qua cụ An Dong lấy thêm.

Boytriton

Xe điện
Xe em chở cụ BBB, mợ BD và cả mợ nữa thì tốt quá, tiếc quá, chúc mợ Nam Tiến vui khỏe -thành công.

D nâu

Xe điện
Cụ Đồng ơi, mang ngay 1 thùng riệu đại tướng loại hảo hạng đãi cụ này đê. 500.000 ngàn cụ có thể trang bị sành điệu cho tất cả các điểm trường Lào cai đây. Cụ D nâu đừng ném đá iêm nhá. Em trốn òi^#(^
Hòn đá tảng này to nhất rồi sợ gì đá nào nữa! Em sửa rồi nhá! nha! hic..

Ford_Everest

Xe buýt
Xong rồi Cụ ơi. Cám ơn Cụ đã đến cùng anh em.

Mụ ơi, đội RS có tiếng là keo kiệt. Những vụ thế này chỉ uống 1 chai là cùng. Ngay như lúc chiều OFF ở 3B, tính bình quân mỗi người phải hết đến 25K đấy Mụ ạ. He he. Hẹn Mụ buổi tổng kết nhé. Xoã cho máu.
OK, xõa hoành tráng như lúc lên đường nhá:>

An Dong

Xe điện
Chiều qua, cả đội đã đóng gói xong số hàng lên Bắc Hà. Xin cám ơn các Mợ/Cụ đã đến để hỗ trợ. Cuối buổi cả nhà cụ MPV còn đến giúp một tay nhưng lại hết mất hàng rồi. Đành ra Linh Chi xếp mấy cốc vậy.
Tạm thời xin cám ơn Mụ Ford_Everest phụ trách tiểu ban đồ nhựa (ghế nhựa, cốc nhựa và thú nhựa), Mợ Kinh Kha trong ban vận động quỹ, mợ Bóng Hồng trong tiểu ban đồ chơi và giáo cụ
Nhà Xe Ngựa đời Hán lo vụ hậu cần (KS, Nhà hàng), Smee_April lo vụ chia tải.
ThuMotty (kỹ thuật, quan hệ địa phương)
THÔNG BÁO: XE NÀO CHƯA CÓ ĐỒ VUI LÒNG QUAY TRỞ LẠI ĐỊA ĐIỂM ĐÓNG HÀNG ĐỂ NẠP Ạ. PASS EM THÔNG BÁO HÔM QUA RỒI NHÉ.

Xe em chở cụ BBB, mợ BD và cả mợ nữa thì tốt quá, tiếc quá, chúc mợ Nam Tiến vui khỏe -thành công.
Một phần mong ước của cụ đã được toại nguyện mà em chả thấy vodka đâu cả - đang khát khô đây :P

ym9972

Xe buýt
K can vodka dau, Boy cu chuc cho lao Xe lam dc viec lon nhu chu ky cua han la han thich lam day
Em dung DT ko co tieng viet nen cac cu thong cam

Ford_Everest

Xe buýt
Chiều qua, cả đội đã đóng gói xong số hàng lên Bắc Hà. Xin cám ơn các Mợ/Cụ đã đến để hỗ trợ. Cuối buổi cả nhà cụ MPV còn đến giúp một tay nhưng lại hết mất hàng rồi. Đành ra Linh Chi xếp mấy cốc vậy.
Tạm thời xin cám ơn Mụ Ford_Everest phụ trách tiểu ban đồ nhựa (ghế nhựa, cốc nhựa và thú nhựa), Mợ Kinh Kha trong ban vận động quỹ, mợ Bóng Hồng trong tiểu ban đồ chơi và giáo cụ
Nhà Xe Ngựa đời Hán lo vụ hậu cần (KS, Nhà hàng), Smee_April lo vụ chia tải.
ThuMotty (kỹ thuật, quan hệ địa phương)
THÔNG BÁO: XE NÀO CHƯA CÓ ĐỒ VUI LÒNG QUAY TRỞ LẠI ĐỊA ĐIỂM ĐÓNG HÀNG ĐỂ NẠP Ạ. PASS EM THÔNG BÁO HÔM QUA RỒI NHÉ.
Iêm điểm lại những lần ủng hộ chương trình từ thiện của OF, iêm mệnh kim nhg mà hình như iêm có căn bán hàng đồ nhựa. Lần trước Tà té cũng dép nhựa, ...;))

doikocodon

Xe tải
Chị Ford có thầu thêm vụ "cao su" các loại không chị? (cũng một họ với nhựa chị nhể) hihi

Trạng thái
Thớt đang đóng