Thảo luận Tự Độ xe Fiat Siena, viền INOX, dán kính, độ Led mí, khối, led pha cos

vip tien sinh

Xe ngựa
Chỉ dùng 1 loại giấy giáp nước loại mịn thôi hở cụ, xong có phải đánh bóng như thế nào không ợ.

Ý tưởng khác: Hay là cháu tháo cái chụp pha ra (cất đi) rồi mang ra hàng mi ca bảo nó uốn cho 1 cái chụp pha khác vô, khứa phần mica ra rồi gắn cho nó 1 dây led chiếu đúng vào phần độ dầy của miếng ốp mica tạo thành 1 đường mí trắng.. chắc đẹp lắm, không biết là làm ở đâu và hết bao nhiêu

Cụ thay mặt đèn không đẹp được, không thể có độ cong, khum như zin. Hum qua cụ đt mí cả sms cho em ư? Vừa rùi cụ Đông đt mấy cú, mở ra mí bít cụ gọi.

SAHABECO

Xe buýt
Cụ thay mặt đèn không đẹp được, không thể có độ cong, khum như zin. Hum qua cụ đt mí cả sms cho em ư? Vừa rùi cụ Đông đt mấy cú, mở ra mí bít cụ gọi.
Cụ nhiều hoa tay thiệt đó..

Bên trong chóa của cháu bụi mờ... Cháu vừa mua cho cty cái máy thổi hơi makita HQ6500.. Cháo định cho cái pha vô thùng cảton, khoét 1 lỗ vừa đủ cho cái máy thổi hơi nóng vào đó để 2 phút rồi tháo chụp pha ra và vệ sinh trong ngoài rồi lấy keo silicon gắn trở lại.. Đc ko cụ

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ nhiều hoa tay thiệt đó..

Bên trong chóa của cháu bụi mờ... Cháu vừa mua cho cty cái máy thổi hơi makita HQ6500.. Cháo định cho cái pha vô thùng cảton, khoét 1 lỗ vừa đủ cho cái máy thổi hơi nóng vào đó để 2 phút rồi tháo chụp pha ra và vệ sinh trong ngoài rồi lấy keo silicon gắn trở lại.. Đc ko cụ

Khi lắp vào cụ cần đi một đường keo liền mạch, không đất quãng, to nhỏ mí đảm bảo kính.

SAHABECO

Xe buýt
Cụ lấy giấy nhám mịn, kẹp vào miếng xốp như bao diêm. Cho tí bột giặt vào ca nước, lấy nước đó làm ướt bề mặt pha và giấy nhám. Có cải thiện đó. Nhưng không đẹp bằng mua mới!
Cụ xui dại cháo rùi... cháu vừa mua loại giấy giáp nước loại mịn nhất số 400 đánh bằng xà phòng nước... vừa đánh vừa tưới.

Kết quả đèn pha đang trong veo và ố vàng chuyển sang mầu ố vàng trắng đục... toi rồi... toi rồi

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ làm thùng ken đê.
Cụ xui dại cháo rùi... cháu vừa mua loại giấy giáp nước loại mịn nhất số 400 đánh bằng xà phòng nước... vừa đánh vừa tưới.

Kết quả đèn pha đang trong veo và ố vàng chuyển sang mầu ố vàng trắng đục... toi rồi... toi rồi

quangpham71

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Làm như cụ Vip e nghĩ chỉ giải quyết cho những trường hợp mặt kính bị rạn, xước bên ngoài thôi chứ ố vàng là do meca nó đã lão quá thì chỉ có thay mới nó mới trong

nguyenlam.hn

Xe đạp

Cảm ơn cụ đã làm chuột bạch trước cháu. Cháu đang định làm nghe cụ nói thế nên phanh lại.Để cháu thử cách khác xong bẩu lại cụ ( nghe nói dùng kem đánh răng hoặc quả bơ )

tunglkd.k51

Xe buýt

ôi cụ ơi. giấy ráp 400 mà cụ bảo là mịn ạ. phải cỡ 2500 cụ ạ. hic.

vip tien sinh

Xe ngựa
Làm như cụ Vip e nghĩ chỉ giải quyết cho những trường hợp mặt kính bị rạn, xước bên ngoài thôi chứ ố vàng là do meca nó đã lão quá thì chỉ có thay mới nó mới trong
Không cụ ui, mặt mê ka chỉ ố vàng bên ngoài thui. Tẩy được lớp ố đi là trong veo.
cụ có điều kiện , đem ra cho thợ 250k nó đánh cả đôi đèn cho nó sang quắc lên, mình làm mất thời gian, lại ko thẩm mỹ bang đâu.
Thợ cũng làm vậy, hơn cái là bôi gala rùi đánh bóng.

vip tien sinh

Xe ngựa
Cảm ơn cụ đã làm chuột bạch trước cháu. Cháu đang định làm nghe cụ nói thế nên phanh lại.Để cháu thử cách khác xong bẩu lại cụ ( nghe nói dùng kem đánh răng hoặc quả bơ )
Cụ ý làm trong veo rùi, cụ không làm còn đợi gì. Đó là phương án tối ưu đó ak.

SAHABECO

Xe buýt
cụ có điều kiện , đem ra cho thợ 250k nó đánh cả đôi đèn cho nó sang quắc lên, mình làm mất thời gian, lại ko thẩm mỹ bang đâu.
Albeabk báo toàn giá rẻ, dưng mà lại ko có địa chỉ... ra thợ họ toàn hét 500k thui.

mà mình lại muốn vệ sinh cả bên trong chóa đèn thì sao

Chỉnh sửa cuối:

vip tien sinh

Xe ngựa
Albeabk báo toàn giá rẻ, dưng mà lại ko có địa chỉ... ra thợ họ toàn hét 500k thui.

mà mình lại muốn vệ sinh cả bên trong chóa đèn thì sao

Cụ xúc đi, rùi lấy máy sấy tóc xì khô.

Qua chỗ triển lãm nông nghiệp Hoàng Quốc Việt x Phạm Văn Đồng .. CH nó làm cho có mấy trăm k .. lọ mọ làm gì cho nó khổ ...

PropertyPlus

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi ngu phát, đèn pha xe em nó bị ám vàng mờ tịt. Em đinh lấy giấy giáp mịn đánh liệu có sáng hơn không nhỉ. Hoặc có cách nào các cụ chỉ giáo giúp em với.
ám là em nghĩ bị ám từ bên trong, cái này do nhựa lâu quá nó lão hóa nhưng hình như có dịch vụ làm mới đèn đấy cụh

SAHABECO

Xe buýt
nhà em đang sẵn hàng cụ nha
Giá bao nhiêu hở cụ, lắp vào có phanh tay đc ko, có cắm đai an toàn đc ko.

Thực ra dòng xe Siena chỉ cần 1 chỗ để chai nước thôi, còn cái hộp chỉ mong che được 2 thanh trượt của 2 cái ghế