[Funland] Từ câu chuyện của GS Xoay - Các sếp OFer vào cho ý kiến ạ

betraihn

Xe buýt
Ông thợ tay nghề 30 năm trong chuyện tay nghề chưa cao lắm, theo em cũng gõ và làm nhiều động tác hư chiêu khác để tay sinh viên trẻ không biết đường nào mà lần, vui vẻ móc ví nộp 2 chục tiền ngu mới là cao ợ \:D/
Nhiều dự án vẽ ra khá nhiều tiền mà xem khoản nào chi cũng rất hợp lý.
Chuyện cỏn con nếu biết câu view cũng hót hòn họt.

MQC

Xe buýt
10 năm ? Có nghĩa là cụ làm nghề khoảng 2002 . Như vậy thì làm sao mà cụ biết được cách sửa quạt thời trước được . Cụ có tin là sửa radio bằng phương pháp vỗ vào đài k ? Xe đạp bị trượt cóc đạp mãi mà k chạy thì *** vào líp là ok không ? Xe máy thời đó con nào ngon cũng phải đạp 5 lần trở lên mới nổ ( nên mới có câu chuyện hài là chào bố vợ tương lai tới 5 lần mà vẫn chưa về được ). Oto thì... để các cụ khác kể tiếp .
EM ngày xưa cũng đi cái xe đạp trượt cá đi học mấy tháng sau mới được thay cái líp mới. Em phải chở theo viên gạch, đến lúc nào trượt lại cho cái vào trục bánh sau cạnh líp =))

scorp

Xe buýt
Chủ yếu cụ Xoay viết ra bài này để cổ động các fan trẻ tuổi trong friends list của cụ ý thôi mà. Dù sao em cũng ủng hộ vì ý tốt của cụ ấy. Dù nó có nhạt nhưng mà em thấy lượng Like cũng kha khá đấy ạ. 30.000 likes + ~2000 cmt chứng tỏ là cũng có sức hút đấy ạ