[Funland] Truyện cười: FUN FUN FUN, Cùng show trọn 32 răng nào (Part3)

Trạng thái
Thớt đang đóng

ZIL.135

Xe buýt
Em thấy cái bộ môn này bên bộ giao thông có cái anh gì cũng hay biểu diễn lắm, nhưng biểu diễn bằng mồm cơ...mà vẫn giữ nguyên mùi mới siêu chứ.
Cụ này Xuân Hình phết, vote cụ

anh2cop

Xe hơi
rót rượu mời cụ chủ, cháu phọt m ịa cả nước dãi lên màn hình

cuongdt86

Xe tăng
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Chết cười :))

xethunglop

Xe tải
Hay lắm cụ chủ, sáng ra đọc xong thấy vui vui... Làm việc chắc hiệu quả đây :D

cloudriver

Xe tải
Em thấy cái bộ môn này bên bộ giao thông có cái anh gì cũng hay biểu diễn lắm, nhưng biểu diễn bằng mồm cơ...mà vẫn giữ nguyên mùi mới siêu chứ.
Cụ có nói chuẩn thì chuẩn vừa thôi! =))

Dogia

Xe điện
Đọc blog laothayboigia rất hay, nhiều đoạn viết ngắn vài dòng nhưng rất sâu sắc; Thương tiếc chủ blog đã ra đi khi tuổi đời còn quá trẻ :((

Rickyman

Xe điện
Hồi em bé tý đã có bài tế rắm nghe vui vãi...:))

thaptothanh13

Xe tải
Em góp vui tí!!

Hai thằng Cuội đang ngồi chơi với nhau thì bỗng... "Bủm"
Cuội 1: Gì thế nhỉ??
Cuội 2: Cóc kêu.
Cuội 1: Thế à?? Nhưng sao lại thối??
Cuội 2: Cóc chết.
Cuội 1: Vô lý!! Chết rồi sao kêu??
Cuội 2: Hai con.
Cuội 1: Ừ nhỉ!!

Canon_s3is

Xe điện
Các bác muốn xem thêm thì vào blog laothayboigia của Đinh Vũ Hoàng Nguyên. Bác này đúng là con người tài năng nhưng bạc mệnh. Thương tiếc !
Chưa hết, bởi bản tính ưa rong chơi nên ngài sắm luôn hai ngựa. Một con hắc mã tên Mẹc – Xê – Ơ 250, mua tít xứ Giéc – Manh nổi tiếng, hết hơn 3 tỉ quan tiền. Hắc mã này còn hơn cả Xích Thố của Vũ Hầu thời xưa, ngày đi hàng vạn dặm không mỏi, chẳng thèm dùng đến cám cỏ mà chỉ uống nước lã A 95. Ngài còn dán bùa Oto Fun vào mông, nên đã là ngựa quý lại còn danh giá. Một con khác, bạch mã Lan – Rô – Vơ, ngài cũng lùng mua tít mãi xứ Ăng – Lê mù sương. Bạch mã này quả là vô đối, từ sự mạnh mẽ hào hoa đến sự bền bỉ trường kì, thật không phím nào tả được. Ngựa này, ngài dùng cho những chuyến vân du thiên lí. Còn con hắc mã kia, chỉ dùng khi điểm tâm, rượu đêm và chơi túc cầu.
Hôm ta mời dị nhân về nhà đối ẩm, ngài than, nhẽ phải bán bớt đi một con tuấn mã. Ta hỏi nhẽ gì, ngài đáp phí mã xa nhẽ sắp tăng. Hề hấn gì với cự phú như ngài? Ngài lại bảo sáng đi ăn điểm tâm, hắc mã buộc tít đằng xa, ăn bát bún riêu cua 30 nghìn nén bạc mà phí cột mã lại mất gấp đôi. Thật phiền phức không biết để đâu cho hết. Ta ngỏ lời, hay để cho ta ngựa quý, ta sẽ thay ngài chăm chút sớm hôm. Ngài gật và ra giá. Ta thành tâm thưa, chịu một nửa, được không? Ngài chẳng nói chẳng rằng, cười vang ba tiếng, vẩy *** ra về. Ta chả hiểu vì sao?
Em lấy văn này từ blog của 1 cụ - cũng la bạn văn với Bôi sỹ Đinh Vũ Hoàng Nguyên. Văn cụ Phẹt cũng tưng tửng, cũng éo... cũng ịt loạn xị ngậu... Đọc thấy đủ chua kay đắng chát. Cơ mà vui.
Túm được cái đoạn tả Hắc mã uốn vã nước A95, cụ chủ Hắc mã lại có cả tem sang dán mông Hắc mã, dự rằng cụ Phẹt có bạn vương giả ở xứ Ô-phăn nên cháu bưng cái đoạn này về đây.
Cụ nào muốn thì hỏi anh gú-gồ mà đọc tiếp. Tốt dạ thì rót rượu cho cháu mềm môi :))

Chỉnh sửa cuối:

D9999

Xe hơi
em ơi, nếu có 2 tỉ, e có yêu anh ko,
anhn mà có 1 tỉ e cũng yêu,
thật ko
thật,
đợi a về lấy cái sim beeline nhá,
:))

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Có lần mình và thằng bạn chí cốt cùng đi thang máy lên tầng 12. Lúc đi nửa chừng, mình bấm thang xin dừng tầng 7. Thằng bạn thấy vậy ngạc nhiên, nhưng không nói gì, có lẽ nó nghĩ mình hiếu động, bấm chơi.

Tới tầng 7, cửa thang máy mở, mình bước nhanh ra.

Cửa thang từ từ khép lại, mình còn nghe tiếng thằng bạn trong đó rú lên thất thanh:

- Đ… mẹ.. thằng... đánh rắm... :))

(Sưu tầm:D )
Dư lày hả bác?

[video=youtube;4TqBJ84lJfQ]http://www.youtube.com/watch?v=4TqBJ84lJfQ[/video]

XPQ

Xe cút kít
Em góp một chuyện này cũng của Lão Bói - Tầm này hắn đã đang uống rượu nhà cụ Hùng,phê lòi ra rồi.

"Mình tán gẫu với một em gái, em gái nói:

- Em sợ rượu bia lắm, uống tí là say.

- …!

- Hồi em đi học lái xe, nể mấy bố đi cùng, buổi trưa uống một cốc bia, say lử.

- Thế em say như thế, thì có bị… ấy không?

- Ấy là sao?

- Ấy là bị…, là bị ấy í!

- Bị hiếp á?

- Không, bị đỏ mặt.

- Ông này ăn nói lấp la lấp lửng, bẫy người, tởm lắm!!!"

Văn Đoành

Xe điện
Hề hề, dân mềnh mỗi lần phải oánh dắm nơi đông người là đau đầu lắm, tuyền lừa lừa khẽ khàng thả ra thật êm cốt sao để mọi người không biết là ai oánh mà cái giống dắm càng xịt nó lại càng nặng mùi mứt. Dân Hàn xẻng nó lại có quan điểm khác các Cụ ạ, còn nhớ cách đây chừng 15-16 năm gi đấy có 1 em Hàn xẻng (béo và xấu) rất giỏi tiếng Việt, Đang học cao học tại DHKT, một lần bên eim mời cô này đến dịch cho buổi làm việc với đối tác Hàn xẻng, lúc đi ăn trưa, trên xe em ấy nhẹ nhàng bấm kính xuống, khẽ nhổm 1 bên mông làm tủm 1 cái rõ to :">, tuyền mùi tỏi và kim chi :)):)), mấy tay hàn xẻng mặt mũi tỉnh bơ, thấy mấy bác VN có vẻ ngạc nhiên cô em bèn giải thích rằng khi không nén được thì phải xả nhưng phải sao cho kêu to để mọi người biết ai vừa oánh dắm mà khỏi nghi ngờ lẫn nhau, vả lại mở kính xe rồi làm tủm phát thì nó nhanh bay mùi hơn là cứ im ỉm rồi bí mật thả ra, kinh khủng hơn nhiều.

humxam75

Xe điện
Cái này cũng hay

[video=youtube;nhB_WcbliPE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=nhB_WcbliPE[/video]

huyphungtk

Xe tăng
Hề hề, dân mềnh mỗi lần phải oánh dắm nơi đông người là đau đầu lắm, tuyền lừa lừa khẽ khàng thả ra thật êm cốt sao để mọi người không biết là ai oánh mà cái giống dắm càng xịt nó lại càng nặng mùi mứt. Dân Hàn xẻng nó lại có quan điểm khác các Cụ ạ, còn nhớ cách đây chừng 15-16 năm gi đấy có 1 em Hàn xẻng (béo và xấu) rất giỏi tiếng Việt, Đang học cao học tại DHKT, một lần bên eim mời cô này đến dịch cho buổi làm việc với đối tác Hàn xẻng, lúc đi ăn trưa, trên xe em ấy nhẹ nhàng bấm kính xuống, khẽ nhổm 1 bên mông làm tủm 1 cái rõ to :">, tuyền mùi tỏi và kim chi :)):)), mấy tay hàn xẻng mặt mũi tỉnh bơ, thấy mấy bác VN có vẻ ngạc nhiên cô em bèn giải thích rằng khi không nén được thì phải xả nhưng phải sao cho kêu to để mọi người biết ai vừa oánh dắm mà khỏi nghi ngờ lẫn nhau, vả lại mở kính xe rồi làm tủm phát thì nó nhanh bay mùi hơn là cứ im ỉm rồi bí mật thả ra, kinh khủng hơn nhiều.
:)) vui gớm :))

Trạng thái
Thớt đang đóng