[Thảo luận] Trương Tuần lại bắt láo ở ngã tư Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Sơn!

nang xuan

Xe buýt
Thế thì giống trên đường Giải Phóng là xxx vẫn bắt phân làn theo phương tiện sau cái biển chỉ phân làn theo hướng đi roài!

Cụ có thể viết báo sao không kiếm cái biên bản làm chứng oánh cho các anh ý tỉnh ngộ ra???
Vậy là XXx làm sai hả cụ? Thế này em sẽ làm cho ra nhẽ vụ này mới được

xeruabo2

Xe điện
Cụ Phan thì rất có uy tín trên o-ép rồi nên cháu tin là ko chém gió . Nhưng nhà cháu biết xe cụ gắn camereHT mà , up lên cho ae học hỏi chút ạ ?

tubong04

Xe tải
em thấy có vạch mũi tên đi thẳng và rẽ trái mà,trừ khi chỉ có vạch rẽ trái mà mình đi thẳng mới lỗi chứ nhể

29T_6977

Xe tải
E cũng hay đi qua đây, cũng đi như cụ mà chưa bị vịn lần nào :) ơn giời

dongkijote

Xe điện
Theo em tổ chức giao thông ở nút này và các nút tương tự thế này xem có đc ko nhé: Mũi tên dưới đường, biển báo đều thể hiện cho làn sát giải phân cách được đi thẳng và rẽ trái. Đèn tín hiệu có nũi tên chỉ là tín hiệu thông báo cho người tham gia giao thông biết hướng đang cấm hướng đang cho phép đi. Đèn lệch pha,nhưng bao giờ đèn xanh hướng đi thẳng cũng phải bật trc (điều này quan trọng nhất). Nếu cụ Phan lỡ trong trường hợp này cũng ko bị sao vì vẫn chạy trc. Các cụ chạy sa hình xem cách của em có đc ko.

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ Phan thì rất có uy tín trên o-ép rồi nên cháu tin là ko chém gió . Nhưng nhà cháu biết xe cụ gắn camereHT mà , up lên cho ae học hỏi chút ạ ?
Video trong X-Driven chỉ thể hiện em đi làn nào và cảnh xxx xông ra trước đầu xe bắt!
Vụ cãi nhau không có gì cả, cụ còn muốn xem không?

Little Sushi

Xe buýt
Ngã tư này XXX quen ăn bẩn rồi cụ ợ,nhưng đa phần a e lái xe đỡ mất thời gian với XXX thì đều đi làn giữa ^^.

toanthangcs

Xe điện
Ngã 4 Nguyễn Văn Cừ-Nguyễn Sơn, xxx chuyên rình bắt lỗi xe đi thẳng dừng chờ đèn đỏ ở làn ngoài cùng bên trái (hướng đi cầu Chương Dương) mặc dù biển phân làn cho phép làn này đi thẳng và rẽ trái. Ta cứ lôi xxx ra chỉ vào biển phân làn xem có dám lập biên bản không???

Sprinter 1626

Xe buýt
Theo em tổ chức giao thông ở nút này và các nút tương tự thế này xem có đc ko nhé: Mũtên duôơới đường, biển báo đều thể hiện cho làn sát giải phân cách được đi thẳng và rẽ trái. Đèn tín hiệu có nũi tên chỉ là tín hiệu thông báo cho người tham gia giao thông êết hươớng đang cấm hướng đang cho phép đi. Đèn lệch pha,nhưng bao giờ đèn xanh hướng đi thẳng cũng phải bật trc (điều này quan trọng nhất). Nếu cụ Phan lỡ trong trường hợp này cũng ko bị sao vì vẫn chạy trc. Các cụ chạy sa hình xem cách của em có đc ko.
Ơ! Hay! Chuẫn,đúng là bây giờ em mới nhớ.Cái này GTCC kẻ không hề sai,mà chỉ do trương tuần bắt láo thôi. Xin lỗi cụ chủ thớt nhé.

xeruabo2

Xe điện

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ơ! Hay! Chuẫn,đúng là bây giờ em mới nhớ.Cái này GTCC kẻ không hề sai,mà chỉ do trương tuần bắt láo thôi. Xin lỗi cụ chủ thớt nhé.
cụ Phan up video lên đi
Tối em up video!

Thực tế đèn đã chỉnh nên em vẫn phải đợi mấy giây trước khi đèn xanh đi thẳng sáng!
Việc chỉnh đèn này do Trương Tuần phụ trách nên có thể thay đổi hàng giờ!

Giờ em mới nhớ đó là mưu bẩn của họ Trương vì họ còn bẩu em là không được dừng chờ đèn đỏ ở đó! Khi em hỏi điều nào trong Luật GTDB quy định như thế thì họ Trương cứng họng và giở bài bắt em về Đội cãi nhau sau!

Archer

Xe điện
Cụ lại xxx vào chén cơm của trương tuần rồi!

anchibui

Xe điện
Cụ Ngoc Phan làm việc với xxx lần nào cũng chắc nịch, em học hỏi được rất nhiều từ những chia sẻ của cụ, nhất là ở thớt cụ dạy dỗ xxx Hải Dương. Em mời cụ 1 ly để cảm ơn cụ nhá.
Ko phải dọa bác ạ.
Đúng luật thì cãi và chỉnh lại xxx làm đúng.... Xxx thấy sai thì xin hòa.
Còn mình sai thì chấp nhận treo bằng, nọp kho bạc.
Sai thì ko thể dọa đc.
Vote bác Phan rùi.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cũng chả ngon lắm_em đi suốt mà chẳng thấy chú nào vịn cả_may tóa ;))
Ngoài khái niệm biển tỉnh lạ chắc còn biển Hà Nội lạ nữa cụ ợ!

Em ít đi qua đây nên có thể Trương Tuần nghĩ là em không biết mình đúng hay sai để chiến và túm em lại hy vọng gặt được con cá to, ai ngờ vớ phải cá . . . Sấu!:))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Đã có video. Em cũng cho lên trang 1 rùi ợ:

[video=youtube;-oBoiE9o6xM]http://www.youtube.com/watch?v=-oBoiE9o6xM&feature=youtu.be[/video]

Liberty150i

Xe tải
em nghĩ vụ này cụ cố tình trêu xxx phải không ợ...:))