[Funland] Trường quố tế học phí 1 tỷ 1 năm là thế này sao.

Gr33dy

Xe đạp
đâu có thấy gì đâu?
cụ htương thì thương cho trót. làm ơn cho hẳn cái video đi, vì cái cụ đưa chả có gì cả
Tóm tắt cho cụ thì các cháu đang đánh nhau thì có bạn ra can bằng cách dúi sau lưng :))

slaz8

Xe ba gác

khongtinhjp

Xe buýt
Hóng trên vnexpress vụ này. Nhưng thông tin toàn 1 phía, chờ xem sao. Chứ bi này bi sắt ko phải dạng vừa

hakubyo

Xe máy
cảm ơn cụ em làm được rồi
trong vid cụ đưa không thấy" hội đồng", chỉ thấy người lớn can chúng nó ra thôi
đây
lưu ý, con nhà con mẹ SGM không có mặt trong video
Có 1 đám trẻ con và trong đó chỉ có 1 con bé bị tố đánh 4 đứa còn lại. Cụ nghĩ thử xem. Bố mẹ của mấy đứa kia chả đang làm ầm ỹ lên đó à. Đi bắt nạt thường phải đi hội đồng chứ ai lại solo thế.

Và bảo vệ cũng xông vào can chứ đếch phải đứng nhìn như lời chị SGM kia kể lể.

Edit: trên cụ có cụ khác up ảnh phản pháo của cháu bị tố đánh bạn kia kìa. Cháu cũng công nhận là táng từ 2-4 chị =)))

toavietnam.net

Xe đạp
Website
toavietnam.net
Mình nghèo thôi chứ nhiều cụ tiền vài chục tỏi nó nhẹ tênh !

slaz8

Xe ba gác
Có 1 đám trẻ con và trong đó chỉ có 1 con bé bị tố đánh 4 đứa còn lại. Cụ nghĩ thử xem. Bố mẹ của mấy đứa kia chả đang làm ầm ỹ lên đó à. Đi bắt nạt thường phải đi hội đồng chứ ai lại solo thế.

Và bảo vệ cũng xông vào can chứ đếch phải đứng nhìn như lời chị SGM kia kể lể.

Edit: trên cụ có cụ khác up ảnh phản pháo của cháu bị tố đánh bạn kia kìa. Cháu cũng công nhận là táng từ 2-4 chị =)))
trong video không có con của nó SGM ý, vậy thì hội đồng thế nào? cái em xem chỉ thấy 1 chọi 1 con bé xanh lá với bé xanh biển, em có đưa cái clip đó cũng trong link cụ đưa đó cụ không chịu xem góc quay khác à? vậy sao cụ kết luận 1 chọi 4 được?

LongLH

Xe điện
Hôm qua con nhà em ( học lớp 9) có hỏi em là bố có biết vụ này không. Em bảo con là bố không hiểu sao sự việc lại bị đẩy đi xa như thế. Còn như bố thì bố không làm thế. Cách ứng xử của người lớn là rất quan trọng: hôm trước em cũng mới phải phân tích cho con em một việc: có PH lớp con em , PH ấy cấm con nhà họ thích một bạn, và bắt lọn bạn ấy là có ảnh của bạn ấy nắm tay bạn kia do một học sinh gửi. Làm bạn ấy đến lớp và lên nhóm của học sinh lớp tra hỏi xem ai gửi ảnh đấy. Hành động của PH đã làm mất đoàn kết, reo rắc sự nghi ngờ lẫn nhau trong lớp.

Chỉnh sửa cuối:

hakubyo

Xe máy
trong video không có con của nó SGM ý, vậy thì hội đồng thế nào? cái em xem chỉ thấy 1 chọi 1 con bé xanh lá với bé xanh biển, em có đưa cái clip đó cũng trong link cụ đưa đó cụ không chịu xem góc quay khác à? vậy sao cụ kết luận 1 chọi 4 được?
Có góc quay khác đây cụ. Thấy bảo là con bé áo xanh dương là con chị kia.

Sht712

Xe hơi
Em update . Lên hẳn VTV1
Ko biết đây là sức mạnh cộng đồng mạng hay ko đây #:-s

slaz8

Xe ba gác
Chỉnh sửa cuối:

Xe bọ xít

Xe container
Mấy đứa trẻ con cào nhao mà cả Bộ dục và Ub tỉnh phải lên tiếng! Đúng là trường Tây có khác.
Có vẻ khoảng cách giàu nghèo đang cách xa ngày 1 nhanh.
Việc này tầm chủ tịt phường giải quyết cũng dc chứ các cơ quan kia đáng lẽ phải lo rất nhiều vấn đề liên quan đến toàn XH chứ ko phải như thế này đã là hay, là dân túy.
1 chú Tây balo não cá vàng, 1 em SGM chu choa gặp ai mắng đấy, 1 ông võ biền bênh con mà tầm ảnh hưởng kinh phết.
Cứ náo loạn ảnh hưởng, gây bất ổn XH thì trường làng cũng lên tiếng gì phải Tây Tàu gì. Một là Cq quản lý chuyên môn, một cq quản lý trên địa bàn.

trẻ con đánh nhau nhiều mà, nhìn vết thương thì cũng chỉ bị sướt sát chút thôi, cách tốt nhất là viết mail/ viết đơn để nhà trường làm việc, rồi bố mẹ lên gặp nhau lịch sự giải quyết là được rồi. Hôm nay sồn sồn bênh con trước mặt nó thế, sau này có bênh được cả đời không
Con em còn phải khâu 6 mũi mà vẫn giải quyết được cơ mà. Thực ra khi câu chuyện qua đi, phụ huynh gặp nhau, điều tra rõ ràng thì thấy đó cũng chỉ là mấy cái mâu thuẫn trẻ con, khéo giải quyết thì chúng nó còn có thể thành bạn được.
Bọn trẻ nó đang tuổi lớn, nhiều hóc môn mới thế. Chả nhẽ mình cũng như chúng nó?????
Chẳng biết đâu mà lần, ở VN cứ nổi tiếng 1 tý là có cát xê ngay, khéo sắp vài sâu bít.