[Funland] Trung Nguyên - Một câu chuyện tình.

cocsku

Xe cút kít
Chắc thiền xong nó rụng mất rồi

Longp01

Xe tăng
Sao lắm thớt về việc này thế

openheart

Xe tải
Đọc là em ngợ do mình mến cô Thảo từ ngày xưa. Truyện ảnh hưởng đến tâm lý từ nhỏ đến già.

Tối có đọc comments của cô Kim Hạnh định post cho các cụ nào cứ hâm mộ Thảo ngày xưa tỉnh ngộ. Sáng ra thấy cô Kim Hạnh post nguyên status vạch đội ngũ marketing hùng hậu, cho nó lòi cái đuôi. Sự việc nên kết thúc để anh Vũ 'trọc' yên tâm phát triển Trung Nguyên...

CR-Vic

Xe container
Falun Dafa có nhiều nhân vật nổi tiếng tham gia quá! :D

Đọc là em ngợ do mình mến cô Thảo từ ngày xưa. Truyện ảnh hưởng đến tâm lý từ nhỏ đến già.

Tối có đọc comments của cô Kim Hạnh định post cho các cụ nào cứ hâm mộ Thảo ngày xưa tỉnh ngộ. Sáng ra thấy cô Kim Hạnh post nguyên status vạch đội ngũ marketing hùng hậu, cho nó lòi cái đuôi. Sự việc nên kết thúc để anh Vũ 'trọc' yên tâm phát triển Trung Nguyên...

hoaoaihuong

Xe buýt
Chắc là ý này: Vu, you was nice guy, I loved you so much. But now I can’t. No, thanks. Quá cao tay. Nhưng lên báo thì lá cải quá.

Chỉnh sửa cuối:

Mimeo

Xe điện
Thật đáng thương hại khi Chị Thảo phải sử dụng chiêu trò khai thác câu chuyện đời tư cá nhân ra để khẳng định thương hiệu kinh doanh.
Mục tiêu của chị lẽ ra phải là chất lượng hương vị cà phê của mình chứ ?
Hữu xạ tự nhiên hương.

Các loại cà phê trên thế giới chị đã thử hết chưa ?

Chị có dám đầu tư chất xám thuê những chuyên gia cảm quan trong lĩnh vực này không ?Nghe lời khuyên của họ để tạo ra hương vị ngon nhất.

Chị có 1 đội ngũ thân tín tri thức và cư xử với Họ như tình thân anh em trong nhà hay chưa ?

Ôi VN quê hương tôi chẳng hay sẽ hóa Rồng với những doanh nhân câu like bằng khai thác đời tư trên mặt báo ư ?
Chuyện chị ấy kể về tình yêu của họ những ngày ấy thì có gì sai sự thật quá nhiều ko. Những khoảnh khắc ấy ai đã từng trải qua hẳn nhiên rất trân trọng rất giữ gìn, chị ấy cũng vậy thôi. Chỉ có ai ghen tỵ với tài năng của chị ấy, không có nguời đàn ông riêng của mình mới ghen tỵ và tìm mọi cách để dìm chị ấy thôi.

Mun ở mạng ảo thì danh tiếng giỏi giang quá rồi. Ai Mun cũng dạy dỗ để phô diễn kiến thức của Mun rồi.

Thớt Nga Mỹ hồi xưa, để bảo vệ luận điểm đưa em Phuơng Nga sang dâng cho các lờ đờ Tung cẩu, Mun chẳng bảo để đạt đuợc mục đích thì chiêu bài gì cũng chơi ấy sao. Chính bản thân Mun cũng ảo tuởng bản thân bằng cái thớt Hạ màn sau 2 cái thớt váy áo với tìm nguời ấy còn gì.

Nhiều cụ khuyên Mun rồi, mới đây nhất là cụ Mèo rồ, phũ lắm nhưng thuốc đắng dã tật, để mong Mun thành nguời bình thuờng nhưng xem ra potay nhỉ!

hcmt

Xe điện

Cụ chốt hạ đi dderr em đọc rồi đi ra, cho a Vũ phát triển TN :))

atlas09

[Tịch thu bằng lái]
Sợ nhất mấy tay văn sĩ nửa mùa bơm thổi doanh nhân thành vĩ nhân, suy tưởng thành ảo tưởng rồi hoang tưởng.
Mà thường mấy tay văn sĩ này thính lắm, ở đâu có mùi đồng là bâu đông lắm.
đúng vậy. Bạc nhất là cái nghề văn. Chỉ cần có hơi đồng là bâu đến.
mà anh Vũ cuồng từ cái ngày anh chưa có gì trong tay cơ, vậy thì anh là mồi ngon của lũ nhà văn bơm đểu rồi

Lambatda

Xe điện
Lạy hồn, bỏ nhau, kiện tụng đủ thể loại mà lên báo cái như ngôn tình Tàu. Ếu nuốt đc:))

atlas09

[Tịch thu bằng lái]
chị Thảo cũng không đơn giản đâu. Anh Vũ tuy cuồng nhưng anh cũng là dạng nghĩ lớn làm lớn nhân viên Trung Nguyên nó vẫn thích anh Vũ hơn vì ít ra anh cũng rộng rãi.
chị Thảo tính toán nhiều hơn chị nghĩ ra cái trò uống cà phê mà thu phí giữ xe khiến làng cà phê mất khách một thời gian dài

lạc lối

Xe điện
chị Thảo cũng không đơn giản đâu. Anh Vũ tuy cuồng nhưng anh cũng là dạng nghĩ lớn làm lớn nhân viên Trung Nguyên nó vẫn thích anh Vũ hơn vì ít ra anh cũng rộng rãi.
chị Thảo tính toán nhiều hơn chị nghĩ ra cái trò uống cà phê mà thu phí giữ xe khiến làng cà phê mất khách một thời gian dài
Cụ biết xung quanh câu chuyện 49 ngày tu luyện đấy Ko

atlas09

[Tịch thu bằng lái]
Cụ biết xung quanh câu chuyện 49 ngày tu luyện đấy Ko
em không rành lắm lúc ấy chỉ là nhân viên quèn.
Nhưng sau này lúc em rời đi thì gặp lại đồng nghiệp cũ nghe kể ông Vũ sau càng lúc càng cuồng nặng. Ông bắt Ai gặp ông ta cũng phải gọi là chủ tịch phải cúi đầu nghe lời chủ tịch như một bề trên tôn kính đang phát sự dạy dỗ.

HoaDong

Xe tăng
Các cụ cứ để ý đến nick của e làm gì :D
Đại gia thì chả bao h tu được, nói 2 chữ phật tử cho sang mồm. "Giàu sang khó học đạo, nghèo khổ khó bố thí". Cầu đạo giống như leo núi, muốn leo được cao thì phải bỏ hết đồ nặng thì mới leo được. Giới, định, tuệ. Giới là đứng đầu. Muốn theo chánh pháp thì đầu tiên là giới luật, có buông bỏ được tất cả ko thì hãy nói đến tu. Giới luật ko làm được mà đòi định tâm thì chết chìm trong ảo cảnh chứ ích gì. Đã k bỏ được thì cứ theo thiện pháp mà sống, thanh thản được 1 khúc có hơn ko.
cụ nói hay quá, đọc mà ngẫm từng câu !

202

Xe container

5sang

Xe tải
em nghe bảo bác Vũ tập Pháp Luân Công mà tẩu hỏa

hanoi beer

Xe điện
Nghe đồn bác Vũ bị vướng vào pháp luân công .