[Funland] 'Trùm buôn siêu xe' Phan Công Khanh bị tạm giữ

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]

Halinh07

Xe tăng
Cũng tùy các cụ ạ. Tuyển QG nhưng ra oánh phủi, phi tiêu chuẩn lóng ngóng đứt bình thường.
Trong hội tuyển QG, có cậu Trực libero là oánh phủi tốt.
Khanh super xưa nó oánh phủi xuất sắc đấy.
Xem mấy cậu đánh phủi chuyền 2 thì tay như bắt bóng chứ không phải búng bóng

Dân Tổ

Xe container
Tội này, số tiền này thì thằng em dự bóc ít nhất 10 cuốn lịch rồi
Khanh mới chỉ là 1 mắt xích nhỏ, đơn con bé Jessie cặp với Tuấn VOV nó được hướng dẫn rất bài bản, gửi thẳng đến Đại tá Mai Hoàng, PGĐ CA TP.

Vụ mở lại showroom vừa rồi điểm mặt khá nhiều khách mời đã có nhận diện liên quan, Jessie và 1 số tên tuổi chủ saloon không có mặt trong list khách mời là ngầm hiểu có vấn đề. Dĩ nhiên, mọi việc sẽ còn nhiều thứ khác để biết được nó ảnh hưởng tới những ai, nhưng chắc chắn những thằng đứng sau dựng lên thằng Khanh này thì chuẩn bị xác định ạ.

Có idol nữa của khối cụ, dán UN đầy các xe sưu tập cũng cứ cẩn thận, đạo lý lắm vào.

Đã chính thức. Kiểu này đi 20 năm đổ lên lắm.
Vợ ở nhà lại thằng khác nó sài thôi
Sướng mấy năm giờ trong cũi sắt vậy

Dân Tổ

Xe container
Đã chính thức. Kiểu này đi 20 năm đổ lên lắm.
Vợ ở nhà lại thằng khác nó sài thôi
Sướng mấy năm giờ trong cũi sắt vậy
Ui với tiểu sử Tuesday của em Loan thì chả cần thằng này vô khám mới có thằng sài, làm ăn bễ nó cho thành idol sừng chứ chả ngại gì.

Mzc

Xe điện
Khanh mới chỉ là 1 mắt xích nhỏ, đơn con bé Jessie cặp với Tuấn VOV nó được hướng dẫn rất bài bản, gửi thẳng đến Đại tá Mai Hoàng, PGĐ CA TP.

Vụ mở lại showroom vừa rồi điểm mặt khá nhiều khách mời đã có nhận diện liên quan, Jessie và 1 số tên tuổi chủ saloon không có mặt trong list khách mời là ngầm hiểu có vấn đề. Dĩ nhiên, mọi việc sẽ còn nhiều thứ khác để biết được nó ảnh hưởng tới những ai, nhưng chắc chắn những thằng đứng sau dựng lên thằng Khanh này thì chuẩn bị xác định ạ.

Có idol nữa của khối cụ, dán UN đầy các xe sưu tập cũng cứ cẩn thận, đạo lý lắm vào.
Lão đấy em tưởng chỉ chơi xe thôi?

Dân Tổ

Xe container
Lão đấy em tưởng chỉ chơi xe thôi?
Úi ai đọc, ai nghe thì cũng tưởng Qua kín với ẩn lắm, bài vở hết ấy mà cụ. Đã muốn kín với ẩn thì chẳng tuần nào, tháng nào cũng có bài có ảnh có giao dịch mua xe sưu tập đâu ạ.

Nói chung dây trong đấy tưởng bài bản mà bản phô quá, vỡ là vỡ đủ thứ liên quan thôi.

Mzc

Xe điện
Úi ai đọc, ai nghe thì cũng tưởng Qua kín với ẩn lắm, bài vở hết ấy mà cụ. Đã muốn kín với ẩn thì chẳng tuần nào, tháng nào cũng có bài có ảnh có giao dịch mua xe sưu tập đâu ạ.

Nói chung dây trong đấy tưởng bài bản mà bản phô quá, vỡ là vỡ đủ thứ liên quan thôi.
Em k hiểu ý cụ. Em tưởng lão này chỉ hâm thôi :)) . Thế kiểu nó là gì ạ?

Dân Tổ

Xe container
Em JL có sở hữu con McLaren nhờ Khanh bán. Khanh nhận qua showroom để chào bán kiểu ký gửi.

Trước đó Khanh cũng đã cầm một con G63 nên đang rất cần tiền để chuộc xe ra. Sau đó Khanh nói dối với JL là có khách muốn xem giấy tờ xe, yêu cầu em này giao giấy tờ cho Khanh.

Khanh lấy giấy tờ đưa cho ctv của showroom mang đi cầm 2 tỷ. Sau đó em JL đến showroom tìm hiểu thì mới biết Khanh bể nợ rồi, xe mình mang đi cầm luôn nên làm đơn tố cáo.

Công an cũng đã bắt Mohamach Da Pha (27t, An Giang, là cộng tác viên trong Showroom của Khanh). Pha là người đem chiếc xe này đi cầm lấy hai tỉ đồng đưa cho Khanh.

Mzc

Xe điện
Em JL có sở hữu con McLaren nhờ Khanh bán. Khanh nhận qua showroom để chào bán kiểu ký gửi.

Trước đó Khanh cũng đã cầm một con G63 nên đang rất cần tiền để chuộc xe ra. Sau đó Khanh nói dối với JL là có khách muốn xem giấy tờ xe, yêu cầu em này giao giấy tờ cho Khanh.

Khanh lấy giấy tờ đưa cho ctv của showroom mang đi cầm 2 tỷ. Sau đó em JL đến showroom tìm hiểu thì mới biết Khanh bể nợ rồi, xe mình mang đi cầm luôn nên làm đơn tố cáo.

Công an cũng đã bắt Mohamach Da Pha (27t, An Giang, là cộng tác viên trong Showroom của Khanh). Pha là người đem chiếc xe này đi cầm lấy hai tỉ đồng đưa cho Khanh.

Con ML này năm ngoái em ấy đi sao ấy?

Dân Tổ

Xe container
Em k hiểu ý cụ. Em tưởng lão này chỉ hâm thôi :)) . Thế kiểu nó là gì ạ?
Hâm khối ấy cụ, trước trong giới điều nghĩ cũng gần Trùm cuối mấy giao dịch xe này thôi. Cha này nó dị chứ chả phải hâm đâu.

phuongmit

Xe cút kít

Xe to tiền, giấy mà cầm dc 2 đồng thì lãi chắc nó ưu đãi cỡ 5k/1tr/ngày luôn đấy cụ nhỉ

Dân Tổ

Xe container
Xe to tiền, giấy mà cầm dc 2 đồng thì lãi chắc nó ưu đãi cỡ 5k/1tr/ngày luôn đấy cụ nhỉ
Em ko rõ mảng lãi trong đấy đâu, nhưng ae ngoài mình thì bảo chắc nó ưu ái kênh quen cờ bạc Cam thì chắc cũng chỉ tầm đấy, xoay nhanh 30/60 ngày.