[Funland] 'Trùm buôn siêu xe' Phan Công Khanh bị tạm giữ

hahuanvn

Xe buýt
Tuỳ vào vị trí cụ ạ. Nhưng nếu tầm m85 thì là thấp 1 chút so với chiều cao tb dân bóng chuyền. E nhớ ko nhầm thì tb tuyển vn tầm m9 thì phải
.

Cậu này mét 79, 80, đâu ra mà 184,85. Sinh năm 1994. Xây khá nhiều nhà từ thiện cho người nghèo. Mỗi status toàn hàng chục ngàn like.

Facebook luôn cập nhật các chuyến đi du lịch trong và ngoài nước rất sang chảnh. Rất nhiều triết lý cũng được biên ra thành status.

Quê bến Te, đánh bóng phủi có tiếng. Sau vào tuyển quốc gia, trong khi bị chấn thương tay thì lãnh đạo đội bóng chuyền cho nghỉ không lương, cậu ấy bất mãn và nghỉ luôn.

Cậu này mê siêu xe, dồn tiền cùng với bạn mua chung con đầu tiên là Camaro. Sau đến Audi R8( con này thì sửa lên sửa xuống).

Rồi cứ mua đi, bán lại và mở showroom to đùng.

Cậu này toàn chơi vs nhiều người nổi tiếng như cầu thủ bóng đá như Văn Hậu, Quang Hải, thủ môn Bùi Tiến Dũng, Đắc Văn, Cường đô la, Minh Nhựa, Tuấn Hưng... và cả anh Hải Bánh...

Tháng trước đồn vỡ nợ, nhưng chắc chỉ là trò PR thôi. Sau gần tháng thì khai trương và đổi tên thương hiệu mới. Trong buổi khai trương mời toàn người nổi tiếng từ ca sỹ, nghệ sỹ cho tới các anh "săm trổ". Có thể nói đây là buổi khai trương quy tụ nhiều người nổi tiếng nhất !
Cụ Dân Tổ có thông tin gì thì chia sẻ với các cụ đang hóng ở đây không vậy?

Chỉnh sửa cuối:

phuongmit

Xe cút kít
.

Cậu này em nắm thông tin khá rõ. Mét 79, 80, đâu ra mà 184,85. Sinh năm 1994

Quê bến Te, đánh bóng phủi có tiếng. Sau vào tuyển quốc gia, trong khi bị chấn thương tay thì lãnh đạo đội bóng chuyền cho nghỉ không lương, cậu ấy bất mãn và nghỉ luôn.

Cậu này mê siêu xe, dồn tiền cùng với bạn mua chung con đầu tiên là Camaro. Sau đến Audi R8( con này thì sửa lên sửa xuống).

Rồi cứ mua đi, bán lại và mở showroom to đùng.

Cậu này toàn chơi vs nhiều người nổi tiếng như cầu thủ bóng đá như Văn Hậu, Quang Hải, thủ môn Bùi Tiến Dũng, Đắc Văn, Cường đô la, Minh Nhựa, Tuấn Hưng... và cả anh Hải Bánh...

Tháng trước đồn vỡ nợ, nhưng chắc chỉ là trò PR thôi. Sau gần tháng thì khai trương và đổi tên thương hiệu mới. Trong buổi khai trương mời toàn người nổi tiếng từ ca sỹ, nghệ sỹ cho tới các anh "săm trổ". Có thể nói đây là buổi khai trương quy tụ nhiều người nổi tiếng nhất !
Thế vỡ như này là vỡ chiến thuật hay vỡ thật hay chỉ là hiểu lầm hả cụ

Hai_75

Xe điện
Lên phường mà còng tay thế kia thì chắc tang chứng vật chứng cũng tươm đối rồi cụ nhỉ?

Em thấy có đơn trình báo đề 27/6 mà đầu tháng 7 đã còng rồi thì bên trình báo cũng không phải dạng vừa. CA họ phải có chứng cứ đến 99% thì họ mới bớ đi thế này. Em nghĩ từ cậu này sẽ lòi ra người chủ thật đứng đằng sau thôi.

FANVIST

Xe tăng
Em thấy có đơn trình báo đề 27/6 mà đầu tháng 7 đã còng rồi thì bên trình báo cũng không phải dạng vừa. CA họ phải có chứng cứ đến 99% thì họ mới bớ đi thế này. Em nghĩ từ cậu này sẽ lòi ra người chủ thật đứng đằng sau thôi.
Theo em hóng hớt thì ông nhõi này chơi cờ bạc, đầu tư tiền ảo nên bễ, ông nào đó đứng sau liên quan thì chắc không đâu.

Nghe bà bán trà đá đầu ngõ buôn là em gái nhờ PCK bán xe thì K lại mang xe đi cắm chây ỳ với lý do chưa bán được

juve99

Xe cút kít
Cũng tùy các cụ ạ. Tuyển QG nhưng ra oánh phủi, phi tiêu chuẩn lóng ngóng đứt bình thường.
Trong hội tuyển QG, có cậu Trực libero là oánh phủi tốt.
Khanh super xưa nó oánh phủi xuất sắc đấy.
Cụ theo dõi bóng chuyền kỹ nhể, cụ đánh có xuất sắc không, e thấy bóng chuyền tập còn khó hơn đá bóng

Phỗng new

Xe điện
Cụ theo dõi bóng chuyền kỹ nhể, cụ đánh có xuất sắc không, e thấy bóng chuyền tập còn khó hơn đá bóng
Em oánh bố của xuất sắc ý chứ lỵ.
Nhưng mà thích ngồi ngoài xem rồi làm tí độ đẽo, sướng hơn.

T91

Xe container
Cu em đam mê bộ môn đan quạt bên Cam lắm, chủ cũng chả quản nổi, đứt rồi nhưng vẫn phải dựng lại để còn cày trả nợ, ai ngờ đi thẳng luôn.

phuongmit

Xe cút kít
Cu em đam mê bộ môn đan quạt bên Cam lắm, chủ cũng chả quản nổi, đứt rồi nhưng vẫn phải dựng lại để còn cày trả nợ, ai ngờ đi thẳng luôn.
Bên Cam sòng nó k đổi phỉnh mà chơi toàn tiền ta buộc đây thế à cụ, k thì đổi đô nhìn nó nhẹ nhàng hơn chứ nhỉ