Truck 1/14 đây

nhat hung

Xe tải
...tiếp...

còn nữa...

Chỉnh sửa cuối:

viper2007

Xe điện
Mấy cái vòng bi để làm gì vậy bác chủ

nhat hung

Xe tải
Tiếp nào...

còn nữa...

Chỉnh sửa cuối:

Ducwagon

Xe tăng
Không còn từ gì hơn ngoài từ ... Quá đẹp...

nguyen412

Đi bộ
Bác ơi có anh chiếc kentwooth màu trắng post cho em xem với, em mê nó quá rồi :):)

kienbinh

Xe điện
E xem hết mấy trang bài viết của bác Hung về quá trình "chế tạo" e Truck, cũng như IFA. Xem xong mới thấy được cái công phu, cái đam mê. 1 niềm đam mê thực sự.Mày mò, chế tạo. Từ những cái của người ta, tạo ra những cái rất riêng của mình.Haizzz....các cụ CLB mô hình cho e xin lỗi trước cái. Nhưng nhìn cách chơi của bác Hùng, thì mới công nhận là cách chơi mô hình của các cụ trên OF còn " trẻ con và thiếu kiên nhẫn" quá. E nói thế vì các cụ mua về là ngta đã lắp ráp sẵn. Chả cần mày mò lắp ráp, chả cần sơn sửa. Ko cần tính sáng tạo và học hỏi nhiều.
Hi...những mỗi người có 1 niềm đam mê và sở thích riêng. E luôn tôn trọng mọi người.
Em thấy bác nói cứ thế nào ấy ạ.Bác bảo các cụ trên này chơi trẻ con em thấy ko đúng,Thứ nhất để chơi được như bác Hùng thì bọn em chưa có ĐK và khả năng.Thứ 2 cách chơi của cụ Hùng khá tỉ mỉ kỳ công,cách chơi của các cụ khác thì lại thiếu kiên nhẫn??? Em hỏi cụ cách chơi kia ví dụ như bọn em độ đèn đóm thì cụ có kiếm được phụ tùng để cứ thế mà gắn lên ko hay bọn em phải tự chế bằng tay hết,phải đi mua từng bóng Led đấu dây điện khoan cắt???Nhiều thứ độ cần phải làm thủ công nhiều lắm cụ ạ.Cụ bảo thiếu kiên nhẫn em ko đồng ý

Chỉnh sửa cuối: