trộm thăm nhà em.

raotro

Xe container
em cũng bị y như mợ nhưng ở điện biên phủ, em mơi nghe xong đút vào túi áo khoác, đứng chờ đèn đỏ 3s cũng bị nó móc luôn, đi qua XXXXX thấy túi nhẹ nhẹ sờ vào chả thấy đâu
Thế hôm vừa rồi ngồi cạnh cháu mợ có mất gì không?????:D

CongNISSAN

Xe tăng
cuối năm rồi mà cụ, trộm cắp hoành hành ghê lắm

tehuyen1996

Xe tăng
gửi cụ chủ thớt, may mà cụ không giống cụ này.
http://vnexpress.net/gl/phap-luat/2011/10/cuoc-vay-bat-ke-trom-xe-sh/
Nghe tiếng anh Tân tri hô, hai người đàn ông ngồi ở đầu đường xông ra vây bắt hai kẻ đang phóng xe máy bỏ chạy. Anh Chính kéo đuôi xe của chúng lại song bị tên ngồi sau bắn trúng đầu khiến tử vong.
> Truy tìm kẻ trộm xe SH, bắn người vây đuổi

Người dân phường Vạn Phúc, quận Hà Đông, Hà Nội đang xôn xao về vụ bắn người táo tợn tại địa phương. Kẻ gian sau khi trộm chiếc xe SH không thành, bị người dân truy đuổi đã rút súng bắn vào trán một người đàn ông. Chiều 3/10, sau gần một ngày cấp cứu, nạn nhân đã tử vong do viên đạn xuyên thấu não.

Gamechip

Xe điện
Haizzzzzzzzzzzz
Nhà cháu vừa bị mất trộm, lần thứ 2 trong vòng hơn 1 tháng. Lần trước là rút lõi 300$, lần này là 100$! Không lấy tiền việt trong ví :( Mà cháu chỉ có đi từ VP về nhà, nhà tới VP. Sáng hôm qua còn thấy mà giờ đã bay mất. Cháu dùng hạ sách ktra đồ dùng cá nhân của osin thì ko thấy, cơ bản là loại đc 1 đối tượng. Còn văn phòng thì............có nhiều vấn đề và cháu đang ở cái thế khó mà lu loa lên đc :(
Các cụ có cao kiến gì bày cho cháu để lôi cái đứa ấy ra không. Tiền thì cũng mất rồi, nhưng ghét nhất cái lũ lười lao động ấy :(

Chỉnh sửa cuối:

Ga que

Xe buýt
Haizzzzzzzzzzzz
Nhà cháu vừa bị mất trộm, lần thứ 2 trong vòng hơn 1 tháng. Lần trước là rút lõi 300$, lần này là 100$! Không lấy tiền việt trong ví :( Mà cháu chỉ có đi từ VP về nhà, nhà tới VP. Sáng hôm qua còn thấy mà giờ đã bay mất. Cháu dùng hạ sách ktra đồ dùng cá nhân của osin thì ko thấy, cơ bản là loại đc 1 đối tượng. Còn văn phòng thì............có nhiều vấn đề và cháu đang ở cái thế khó mà lu loa lên đc :(
Các cụ có cao kiến gì bày cho cháu để lôi cái đứa ấy ra không. Tiền thì cũng mất rồi, nhưng ghét nhất cái lũ lười lao động ấy :(
Tưởng là mợ mất chi phí cho đúc thằng cu ấy chứ :D, thế hóa ra là mất thật à? Chia buồn cùng mợ.

Gamechip

Xe điện
Tưởng là mợ mất chi phí cho đúc thằng cu ấy chứ :D, thế hóa ra là mất thật à? Chia buồn cùng mợ.
Mất thật cụ ạ. Tiền em không tiếc, nhưng đây là lần thứ 2, nếu ko làm gì thì nó có thể sẽ tiếp tục tái diễn .... Mất tiền lại còn rối trí nữa, chán thật!

n.bich17

Xe tăng
Haizzzzzzzzzzzz
thế nào cũng phải lu loa mợ nhá một mất mười ngờ, theo em thì kt đồ osin chưa chắc vì nó là giấy rất dễ dẫu nhá càn phải để ý thêm

luckyboy

Xe container
kinh thật anh Luyện vào trạm mà vưỡn thu nhận đc kha khá đệ tử =))

tuancan

Xe tải
Hôm nay bà già em bị lừa mất 2 két Ken + 1 cây Marlboro. Em xin kể để các cụ có thêm kinh nghiệm chống lừa đảo trộm cắp.

"Bà già em có mở cửa hàng tạp hóa, bên cạnh có hàng phở. Sáng nay có 1 con mụ vào ăn phở gọi 13 bát phở bảo chờ người ra ăn, không biết con mụ tỷ tê với bà hàng phở thế nào được bà hàng phở dẫn sang nhà em mua hàng lấy 2 két Ken + 1 cây Marlboro nói một lúc nữa sang trả tiền sau. Sau khi lấy xong nó mang hết đồ về bảo về nhà gọi người ra ăn phở rồi lặn mất tích luôn."

Lừa đảo bây giờ nhiều quá, lắm bài không biết đâu mà lần.

Boing767

Xe điện
Hôm nay bà già em bị lừa mất 2 két Ken + 1 cây Marlboro. Em xin kể để các cụ có thêm kinh nghiệm chống lừa đảo trộm cắp.

"Bà già em có mở cửa hàng tạp hóa, bên cạnh có hàng phở. Sáng nay có 1 con mụ vào ăn phở gọi 13 bát phở bảo chờ người ra ăn, không biết con mụ tỷ tê với bà hàng phở thế nào được bà hàng phở dẫn sang nhà em mua hàng lấy 2 két Ken + 1 cây Marlboro nói một lúc nữa sang trả tiền sau. Sau khi lấy xong nó mang hết đồ về bảo về nhà gọi người ra ăn phở rồi lặn mất tích luôn."

Lừa đảo bây giờ nhiều quá, lắm bài không biết đâu mà lần.
Chiêu này cao thủ phết nhỉ ???