[Funland] Trở thành người như mình mong muốn.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Em giờ chỉ cần giảm 2kg là đạt đc ước mơ gần của em. Còn em sống lung tung lắm. Lúc thì ăn mặc kiểu áo váy đơn giản đi giày bệt. Sau khi cày phim Hàn xong giờ lại đi giày cao gót mặc váy lả lướt. 40 tuổi rồi mới học đòi nữ tính yêu kiều. Tuần này em lại phát minh ra mặc quần sóc ngắn và áo phông của lão kia trông rất là xì tin. Em lo lắng hỏi thằng con là: liệu người ta có tưởng mẹ không mặc quần không nhỉ? Con em nó cười đểu: mẹ làm như mỗi mẹ biết cái mốt giấu quần ấy.
Thời mang bầu em không mặc váy bầu mua sẵn mà toàn đi may, điệu ơi là điệu, xong đi giày bệt có nơ xinh xinh. Mọi người bảo em có bầu còn diện hơn bình thường. Các bạn thì bảo bầu bí có gần năm, sắm đồ nó phí đi. Em lại nghĩ, năm nào mình cũng mua đồ mới, tại sao thời gian có bầu lại không bung lụa. Có bầu trông k đc đẹp thì phải ăn mặc bù lại.
Em cũng thích làm quý cô thanh lịch nhưng cái đó chắc phải rèn luyện từ nhỏ trong gia đình có điều kiện. Hồi em bé bố mẹ em vừa đi làm vừa đi trồng rau nuôi lợn, bán hàng nên không kịp đào tạo em. Giờ em lại chả có con gái nên thôi bỏ qua.
Mợ dễ thương quá, thích gì mặc nấy, muốn gì làm nấy, cứ bung lụa đi mợ ạ. Mà mặc áo phông nam giấu quần nhìn gợi cảm chết được :)).

comiki

Xe ba gác
Người OF
Mợ dễ thương quá, thích gì mặc nấy, muốn gì làm nấy, cứ bung lụa đi mợ ạ. Mà mặc áo phông nam giấu quần nhìn gợi cảm chết được :)).
Để em tìm lại mấy cái ảnh giấu quần coi có gợi cảm không :))

comiki

Xe ba gác
Người OF
Ôi giời chị Gió ơi.
Em mang thai to như cái chum vì bị nhiễm độc thai nghén, người thì lùn 1 mẩu. Giá kể mua đồ may sẵn cũng chả có cái nào nhét vừa í. Nên đành phải may dù tiếc tiền muốn chết hehe. Con nhà nghèo nó khổ thế, toàn giật gấu vá vai.
Còn mục tiêu giảm cưn giờ nó xa vời quá, dù ngày nào cũng vật trong phòng tập 1h.
Hay chị em mình cũng học làm quý cô thanh lịch nhề? Chửa muộn, sau lên quý bà thanh lịch cũng ngon mà.
Em mang bầu lần nào cũng tăng hai chục ký, đẻ xong chả giảm mấy, bọn cty cứ lắc đầu dùng như phá :D. Sau vài năm nhịn mồm nhịn miệng giờ may em cũng gần về như cũ :D

Dở người

Xe điện
Em mang bầu lần nào cũng tăng hai chục ký, đẻ xong chả giảm mấy, bọn cty cứ lắc đầu dùng như phá :D. Sau vài năm nhịn mồm nhịn miệng giờ may em cũng gần về như cũ :D
Mợ chỉ em cách về lại như cũ cái.
Em ngày nào cũng vật trong phòng tập 1h mà vẫn như em chã đơi.
Ăn uống cũng bóp mồm lắm, tập cũng ngon lành lắm, mỗi tội vẫn mập.

cô giáo thỏ

Xe hơi
Mợ Mun, em cũng từng có giai đoạn bất cần zai giống mợ. Nhưng là vì lúc đó thật sự không kiếm được zai ngon thành ra bất mãn. Chứ kiếm được lại chả muốn làm Thỏ non nép vào dưới bóng ngay ấy chứ.
Cơ mà mình càng tỏ ra bất cần thì ông giời ổng tưởng thật ổng ko cho zai ngon đến đâu. Nên là phải cố mà vượt qua cái sự chán nản để tiếp tục yêu đời yêu người và hi vọng vào zai nha mợ.

Em giờ chỉ cần giảm 2kg là đạt đc ước mơ gần của em. Còn em sống lung tung lắm. Lúc thì ăn mặc kiểu áo váy đơn giản đi giày bệt. Sau khi cày phim Hàn xong giờ lại đi giày cao gót mặc váy lả lướt. 40 tuổi rồi mới học đòi nữ tính yêu kiều. Tuần này em lại phát minh ra mặc quần sóc ngắn và áo phông của lão kia trông rất là xì tin. Em lo lắng hỏi thằng con là: liệu người ta có tưởng mẹ không mặc quần không nhỉ? Con em nó cười đểu: mẹ làm như mỗi mẹ biết cái mốt giấu quần ấy.
Thời mang bầu em không mặc váy bầu mua sẵn mà toàn đi may, điệu ơi là điệu, xong đi giày bệt có nơ xinh xinh. Mọi người bảo em có bầu còn diện hơn bình thường. Các bạn thì bảo bầu bí có gần năm, sắm đồ nó phí đi. Em lại nghĩ, năm nào mình cũng mua đồ mới, tại sao thời gian có bầu lại không bung lụa. Có bầu trông k đc đẹp thì phải ăn mặc bù lại.
Em cũng thích làm quý cô thanh lịch nhưng cái đó chắc phải rèn luyện từ nhỏ trong gia đình có điều kiện. Hồi em bé bố mẹ em vừa đi làm vừa đi trồng rau nuôi lợn, bán hàng nên không kịp đào tạo em. Giờ em lại chả có con gái nên thôi bỏ qua.
Ôi giời chị Gió ơi.
Em mang thai to như cái chum vì bị nhiễm độc thai nghén, người thì lùn 1 mẩu. Giá kể mua đồ may sẵn cũng chả có cái nào nhét vừa í. Nên đành phải may dù tiếc tiền muốn chết hehe. Con nhà nghèo nó khổ thế, toàn giật gấu vá vai.
Còn mục tiêu giảm cưn giờ nó xa vời quá, dù ngày nào cũng vật trong phòng tập 1h.
Hay chị em mình cũng học làm quý cô thanh lịch nhề? Chửa muộn, sau lên quý bà thanh lịch cũng ngon mà.
Giờ có tuổi rồi thì mình cứ tập tành giảm cân tham gia hoa hậu quý bà chứ mấy hoa hậu kia có cho cũng chẳng thèm vào ,nghe bảo giờ phi công thất nghiệp nhiều lắm không làm được gì to lớn thì mình làm việc nhỏ nhỏ là giải cứu phi công thôi các chị. :)) :))

Mợ chỉ em giảm cân với để em đi thi quý bà thanh lịch phát

Dancingwiththewind

Xe điện

Chọc là thủng

[Tịch thu bằng lái]
Không hiểu sao em có một nghi ngờ rất lớn là mợ moon bị chứng hôi miệng do hở van dạ dày.

comiki

Xe ba gác
Người OF
Mợ chỉ em giảm cân với để em đi thi quý bà thanh lịch phát
Em đc khen dễ thương là em thích lắm ý.

Em cũng hóng để làm mẹ chồng thanh lịch
:D đúng là em chỉ giảm ăn chứ cũng chả tập tành hay có chế độ gì. Đẻ xong 7 chục cưn có dư, 2 năm trước 57 cưn, giờ f1 5t em còn 54, lại ních vừa váy áo :D, kể cũng dài hơi :).

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Phải có ảnh em mới nói chiện được.

Giang Gia Lam

Xe tải
Dạo này trời nóng bức nên trứng nở nhiều