Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thế bác ko thấy còn 1 bộ suất anh Tổng Cục Trưởng đấy à =)) =)) =)) mỗi tội ko có lò xo =)) =)) =))

TheOne

Xe điện
các bác tham khảo anh bạn em tự chế cản trước cho triton, hiện tại đang gá tạm lấy mẫu, sau đó sẽ chau chuốt lại:

triton6789

Xe buýt
Bác này chế công phu thế nhỉ.

TheOne

Xe điện
dạ, lấy nguyên mẫu của Ironman. anh bạn em tháo cản xe em để lấy mẫu và nghiên cứu 1 thời gian sau đó cho ra thành phẩm. cái cản sau của em ông ý cũng làm luôn đấy ạ.

à, các bác ăn ở làm sao chứ em vừa đặt cho đứa bạn ngoài HN 1 set Full đồ Ironman, có hàng ngay để chuyển ra HN mà, đâu có đợi chờ gì lâu :)>-

TheOne

Xe điện
các bác còn thiếu đồ gì vậy ?

Thích Triton

Xe điện
tiên trách kỷ, hậu trách nhân. Đừng trách MG thế họ làm ăn đàng hoàng mà. Ợ .........

bannang.com

Xe hơi
Cuối năm mọi thứ nói cứ rối tung lên. Gặp mấy ông off dốt nó hành mình liên tục, ở nhà mà cứ gọi dt mấy bác đến đâu rồi, đến đâu rồi ... mà lòng cứ nôn nao đứng ngồi không yên . Quyết định bán vài dạ lúa mua phụ kiện lắp vào để đú đởn cùng các bác .
Phụ kiện của cản trước, e tự làm cản trước, sau chứ lúa ít quá mua hàng nhập hông có đủ .[:D]
Phu kiện cản trước
Bộ phuột mua ở MInh Giang
Trước và sau khi lắp phuột

Ống thở Minh giang, Mâm vỏ Hồng Cường
E đang tiến hành làm cản trước, chi tiết cản trước e chia sẻ các bác sau .

bannang.com

Xe hơi
Sáng nay e mới đưa được tời và rập để đướng cong cản .
Bát sắt để tời điên

Gá tời vào xe
Lấy dâu làm rập cản trước .

bannang.com

Xe hơi
Cản thì đã chuẩn bị vật tư đâu ra đấy, chỉ một món đồ chơi cho nó đủ râu ria tí xíu. Sau hai hôm tìm kiếm giờ mới được nè , bác nào cần phải có bia e mới chỉ .
Hàng hiệu nhé.

bannang.com

Xe hơi
Phôi cản trước và cản sau đây (nhờ làm cản sau cho Theone, giờ có kinh...nên hơi bị đẹp[:D]).
Phôi cản sau
Tấm sắt chống va đập mạnh gầm trước (sắt 3mm)
Phôi cản trước

V.T.A

Xe điện
dạ, lấy nguyên mẫu của Ironman. anh bạn em tháo cản xe em để lấy mẫu và nghiên cứu 1 thời gian sau đó cho ra thành phẩm. cái cản sau của em ông ý cũng làm luôn đấy ạ.

à, các bác ăn ở làm sao chứ em vừa đặt cho đứa bạn ngoài HN 1 set Full đồ Ironman, có hàng ngay để chuyển ra HN mà, đâu có đợi chờ gì lâu :)>-
Miss Minh có qua đây trả lời hộ anh với .Anh gửi tiền cọc vụ thụt này từ 13\10\2010 và hoàn tất chuyển khoản ngay tức thì khi bên em yêu cầu mà giờ bị anh em la quá trời luôn.Vậy sao ???

Bên TVC -OF cũng là nhóm khách hàng tiềm năng tương đối lớn , em bảo rồi, các bác MG nên có vài lời chăm sóc khách hàng tại đây.Các bác không hợp tác, liên kết được chặt chẽ như bên Diễn đàn OS để quảng bá thương hiệu nhưng với nhóm chúng em đã lựa chọn & tin dùng SP IRONMEN thì các bác cũng không nên e ngại điều gì cả.

transporterVN

Xe tăng

Bác hỏi thế này thì anh em ngoài này biết trả lời làm sao ạ???

Có khi anh em phải họp lại để kiểm điểm cuối năm xem có lỗi gì với MG không nhé...

zuji

Xe hơi
Hehe, oan cho ông MG đấy các bác à, theo em biết thì cont hàng của họ về tối 27.12.

V.T.A

Xe điện
Hehe, oan cho ông MG đấy các bác à, theo em biết thì cont hàng của họ về tối 27.12.
he..he...bọn em cũng biết cont hàng họ có vấn đề trên đường về VN, biết họ có cố gắng nhiều trong việc lo đơn hàng lẻ của bọn em nhưng kêu thì cứ kêu .Để họ phải đăng đàn chớ...khị..khị....

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Lần sau rút kinh nghiệm anh em có đặt thì nên đặt fullset Iron luôn cho nhanh :)) tính ra chắc phải gần 200 củ 1 xe ý chứ :))

buiminhauto

Đi bộ
Em chào các anh, em bên cty Minh Giang , em cũng là người trực tiếp nhận đơn hàng của anh Thế anh , và cũng là người đóng gửi hàng đi cho các anh trong hội. Thật sự là đơn hàng Ironman của bên em theo dự kiến về đến Việt Nam là ngày 20/12/2012 ( như em đã hứa với anh Thế Anh , nhưng sau đó do trục trặc ở bên Singagapo, nên đúng ngày 27 hàng mới về đến Việt Nam ( bên em chạy hải quan mãi mới lấy đc hàng ra ngày 28/12.) .Và 18h 30 hàng mới về Công ty em chính em ở lại để nhận hàng , và đóng gói hàng cho các anh em , Em cũng rất muốn chuyển hàng sớm cho các anh . Trong tối đó em cho đóng gói hàng và gửi đi luôn , ( về phương thức vận chuyển em co trao đổi với anh thế anh, vận chuyển bằng phương tiện gì nhanh và lại không mất nhiều tiền cho các anh , và cuối cùng thống nhất gửi xe đò cho nhanh và đỡ tốn kém( lúc đầu em tính gửi đường hàng không nhưng giá rất đắt , gần 3 triệu là với đơn giá gửi thường, 2,3 ngày tới , gửi nhanh thì giá gấp đôi). Hoàn thành xong công việc 9h em mới về nhà .Hàng về trễ thật sự em cũng xin lỗi các anh trong hội , nhưng thật sự hàng về trễ là nguyên nhân khách quan bên em cũng không tránh khỏi . Xin [FONT=&quot]các[/FONT] anh trong chi hôi thông cảm cho bên em!
Và chân thành cảm ơn anh em trong chi hội đã quan tâm và mua sản phẩm của công ty em !

transporterVN

Xe tăng
Hả lòng hả dạ, nói chung chậm một chút cũng không thành vấn đề nhưng cái cần là thông tin, cứ có thông tin giải thích thế này thì anh em đỡ sốt ruột ngay. Các bác rút kinh nghiệm nhé.

V.T.A

Xe điện
Có thế thôi mà các bác bên MG chả chịu cử đại diện ra có nhời....he....he...Lỡ mất vụ test thử Ironmen trong chuyến đi cuối năm này nhưng hy vọng trong năm mới những đơn hàng của TVC được MG ưu ái hơn.Thân