Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

Song Hong

Xe buýt
Lão Chủ tịt toàn ném đá anh em thôi, biết ae hầu hết chỉ đặt thụt với lò xo thì tuyền nói" phải lắp cả bộ, ko thì ko ăn thua đâu", đã thế lại còn "Ironman là thằng nào nhỉ, chả có tên tuổi gì cả, có khi không bằng thụt nguyên bản đâu em à". :-??

daicatroc

Xe buýt
Lão Chủ tịt toàn ném đá anh em thôi, biết ae hầu hết chỉ đặt thụt với lò xo thì tuyền nói" phải lắp cả bộ, ko thì ko ăn thua đâu", đã thế lại còn "Ironman là thằng nào nhỉ, chả có tên tuổi gì cả, có khi không bằng thụt nguyên bản đâu em à". :-??
Lày ..... cái Bác Sông Hồng kia Chủ tịch nhà tôi thuộc thế hệ 9 ích mà Bác dùng từ lão là có ý gì thế, với lại Chủ tịch nhà tôi không thèm ném đá đâu nhé chỉ quăng đá tảng thôi hoặc quá lắm thì chỉ lấy cái gậy chọc vào bánh xe các bác thôi chứ có làm giề đâu mà Bác khóc lóc thảm thiết thế hử :((

Song Hong

Xe buýt
Lày ..... cái Bác Sông Hồng kia Chủ tịch nhà tôi thuộc thế hệ 9 ích mà Bác dùng từ lão là có ý gì thế, với lại Chủ tịch nhà tôi không thèm ném đá đâu nhé chỉ quăng đá tảng thôi hoặc quá lắm thì chỉ lấy cái gậy chọc vào bánh xe các bác thôi chứ có làm giề đâu mà Bác khóc lóc thảm thiết thế hử :((
hehe, sáng nào e cũng cafe với ảnh mà, chê xe e suốt đấy8-}, "nắp thùng à, vứt,xe tải phải ra xe tải", "lốp Kumho ah, vứt, lốp ấy chỉ đi đường nhựa", "đèn Hella à, vứt, đèn ấy ko chịu được lội bùn". Tóm lai, cái xe yêu quí của em mà đem tặng Chủ tịt thì chủ tịt vứt hết,hehe, Sáng nay ảnh đi mua Ford Forcus đó, nghe nói có một bữa rửa xe hoành tráng lắm đo=P~

ALao

Xe buýt
Thế Ông hỏi Chủ tịch nhà tôi xe nào lội Sông Hồng mà không chết không?
hehe, sáng nào e cũng cafe với ảnh mà, chê xe e suốt đấy8-}, "nắp thùng à, vứt,xe tải phải ra xe tải", "lốp Kumho ah, vứt, lốp ấy chỉ đi đường nhựa", "đèn Hella à, vứt, đèn ấy ko chịu được lội bùn". Tóm lai, cái xe yêu quí của em mà đem tặng Chủ tịt thì chủ tịt vứt hết,hehe, Sáng nay ảnh đi mua Ford Forcus đó, nghe nói có một bữa rửa xe hoành tráng lắm đo=P~

Thích Triton

Xe điện
Mà cần thiết thì quăng thẳng mặt cho điẹp

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Iem ngồi hát bài : Mong chờ...thụt về... =)) =)), chắc xe lại bị chậm rồi, tưởng hôm qua về rồi.

amazoncafe

Xe tăng
NGoài HN mua cái tời tầu ở đâu các bác nhỉ, bác nào biết chỉ em cái em lắp tết đi cứu hộ kiếm ít xiền mua sữa cho cháu

V.T.A

Xe điện
Tềnh hềnh là mấy ngày rồi xe hàng mới chạy đến Đà nẵng,các bác nhẩm hộ em có kịp lắp thụt đi Sóc Sơn không ?
Em đi khóc đây ...:(

RUNE1800

Xe tải
Thế em xịt RP7 vào nhíp được không :D
Xịt vào cũng bằng thừa thôi vì đi 1 lúc nó bắt cát và sỏi vào lại kêu đấy mà,Bệnh kêu đấy là bệnh của tất cả những ông chạy nhíp đấy

Thích Triton

Xe điện
Tềnh hềnh là mấy ngày rồi xe hàng mới chạy đến Đà nẵng,các bác nhẩm hộ em có kịp lắp thụt đi Sóc Sơn không ?
Xe này đi đường sông à? Sao o đi dg chim đi xe đạp?

hienty

Xe tăng
Các ông nói xấu CT của chúng ta à, ảnh là người vĩ đại như thế.

V.T.A

Xe điện
Xe này đi đường sông à? Sao o đi dg chim đi xe đạp?
Chim nó cõng 2,5 tạ nó bẩu tính bằng $ đắt không chịu nổi ,mà hàng Tết chậm như xe Trâu kéo đường bộ .Rút kinh nguyệt vụ ống thở nó cõng có 7kg tính phí 362K^:)^ mà cõng từ hôm 22 đến 25 mới ra HN nên em ứ nhờ nó cõng nữa.x-(

Song Hong

Xe buýt
Giờ ni chắc xe vô Đồng Hới rồi đấy bác nhở, hay Club ta phóng xe vào Vinh lấy hàng sớm đi, chờ dài cả cổ, em cầm 8 triệu từ hôm thứ 2 để chuẩn bị nộp xèng, nó ra chậm mấy hôm e tiêu hết nửa rồi#-o, đấy Ironman nó biến em thành ChúaChổmman rồib-)

triton6789

Xe buýt
Có bác nào đi Vinh - Hà tĩnh khuân ra cho phát thì hay quá nhỉ.

hienty

Xe tăng
Sang tháng e có việc đi qua ĐỒNG HỚI, các bác cứ để đấy e khuân cho

Song Hong

Xe buýt
Ironman bắt chước chiến lược kinh doanh của Toyota VN hay sao ý nhỉ, hàng thì đầy nhưng luôn để khách phải chờ, bên Vĩnh Yên bãi xe nó chất đống ra nhưng Sales luôn gào câu" còn 1 chiếc duy nhất suất của anh trưởng phòng, nếu a lấy ngay thì để e hỏi xem dư lào???), hay các "thượng đế" chúng ta chưa chăm sóc MG tận tụy nhể=P~