Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

TheOne

Xe điện
thỉnh thoảng táo bón 1 hình

amazoncafe

Xe tăng
Đúng là táo bón thật, cả ngày hôm qua không vào đây hôm nay mở ra thì có nhõn cái ảnh hehe

transporterVN

Xe tăng
bác Thắng và Liêm có gân chân mới rồi mà chẳng thấy khoe gì nhỉ?

Ah, thế còn chắn gầm nữa??? Bao giờ lắp hả các bác?

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác One cho em hỏi : lắp bộ nhún mà ko lấy nhíp của Ironman là tầm 10tr phải ko bác ???
Bao gồm : 2 thụt trước + 2 lò xo + 2 thụt sau + 2 đệm lò xo ???

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
các bác cho em hỏi là dòng xe bán tải thì có bị Thời hạn sử dụng như xe tải không ạ?????

V.T.A

Xe điện
các bác cho em hỏi là dòng xe bán tải thì có bị Thời hạn sử dụng như xe tải không ạ?????
Em hỏi ngược bác : Bác có dùng con gì đến 27 năm ngoài con Vơ-nặng không ạ ?
Nếu bác bảo có thì không nên mua . Còn ngược lại thì không cần hỏi câu này .

bugbear2k8

Xe hơi
Ở VN trong giấy đăng ký xe, xe pickup được ghi là xe tải. Ở Vịt mình, không có khái niệm xe bán tải đâu cụ ợ, nên đương nhiên nó có thời hạn sử dụng là 20 năm. Nếu mua xe để phục vụ mục đích kinh doanh vận tải thì cụ quan tâm đến điều này là đúng, nhưng mua xe cho mục đích đi lại cá nhân thì chẳng có ý nghĩa gì. Thực tế chẳng có ai có thể sử dụng một chiếc xe đến 20 năm cả.

wagoner

Xe buýt
Giấy đăng ký ghi rõ là xe Pick up bác ợ, bằng tiếng anh luôn

transporterVN

Xe tăng
Em chẳng hiểu sao các bác lại vào box độ xe trai tân để tranh cãi về thời hạn của xe ạ.

amazoncafe

Xe tăng
Chắn gầm : rất nên làm lại vì chắn gầm zin cực kỳ chuối đi mấy bữa đã nát bét
mua đồ thái hoặc ARB thì giá khá cao, có lẽ phải ra đê la thành làm bằng thép 5 ly cho nó nhanh lại hạt rẻ, chỉ mỗi cái trọng tải xe tăng thêm 30-40kg

Soncoi

Xe tải
Cụ Amazon: Cuối tuần em ra quán cụ làm cốc càphê, nhà em ở Nguyễn Phong Sắc cạnh cây xăng ợ. Cụ oánh xe ra cho em lượn thử 1 vòng đê... Máu mà lên đầu là em hốt 1 em về gia nhập hội Trai Tần ngay.:P

V.T.A

Xe điện
Cụ Amazon: Cuối tuần em ra quán cụ làm cốc càphê, nhà em ở Nguyễn Phong Sắc cạnh cây xăng ợ. Cụ oánh xe ra cho em lượn thử 1 vòng đê... Máu mà lên đầu là em hốt 1 em về gia nhập hội Trai Tần ngay.:P
Chơi ngay đi bác
Trai tân quả là ngon ,bổ .rẻ.Một con xe đa mục đích ngon nhất xét trên mọi mặt ở thời gian hiện tại .
bác gia nhập hội nhanh không mấy lão các thể loại chủ tịch sắp ra nghị quyết đóng phí môn bài hơi cao đới:-ss

Đang nghĩ xem sau VOC với tâm trạng hờ hững dư này xe cần trang bị thêm cái gì các bác nhể ?:-?

vinhhuy

Xe đạp
Cụ One cho em hỏi cái vụ CỤC ở gầm xe cụ thế nào rồi. Xe em cũng bị mà em lên hãng hỏi thì nghe trả lời là ko có lỗi đó ở Trinton, lỗi đó là của Zinger??? các bác ấy đang hẹn bữa nào rảnh lên kiểm tra gầm luôn. Em lại bị côn nữa mỗi lần nhả côn lại nghe CỤC 1 phát, đang đi cắt côn nhiều khi cũng nghe cái Cục, nhưng rủ chú trong xưởng lên chạy cùng với mình thì lại ko nghe gì hết. Chán cho cái dịch vụ của Mit, đáng nhẽ ra nó phát hiện ra lỗi lầm gì của nó nó phải thông báo cho anh em mình đem xe đến kiểm tra chứ nhỉ, đằng này nó im như ko, ông nào biết thì nhờ, ko biết thì chịu lấy.

V.T.A

Xe điện
Cụ One cho em hỏi cái vụ CỤC ở gầm xe cụ thế nào rồi. Xe em cũng bị mà em lên hãng hỏi thì nghe trả lời là ko có lỗi đó ở Trinton, lỗi đó là của Zinger??? các bác ấy đang hẹn bữa nào rảnh lên kiểm tra gầm luôn. Em lại bị côn nữa mỗi lần nhả côn lại nghe CỤC 1 phát, đang đi cắt côn nhiều khi cũng nghe cái Cục, nhưng rủ chú trong xưởng lên chạy cùng với mình thì lại ko nghe gì hết. Chán cho cái dịch vụ của Mit, đáng nhẽ ra nó phát hiện ra lỗi lầm gì của nó nó phải thông báo cho anh em mình đem xe đến kiểm tra chứ nhỉ, đằng này nó im như ko, ông nào biết thì nhờ, ko biết thì chịu lấy.
Đến cả hội Triton đi đâu cũng ầm ỹ PR cho hãng mà trước cuộc thi VOC vừa rồi AE có gửi thư cho hãng nhờ tư vấn,hỗ trợ kỹ thuật lái xe mà nó đíu thèm hồi âm thì mong chi nó báo cho bác biết lỗi mà đến KT.:-&

Quên nó đi cho nhẹ đầu ,Hiện Việt Hùng được anh em đánh giá cao nhứt trong các đại lý bán xe & dịch vụ ngoài Bắc Kỳ ,bác cho xe qua đó còn có hy vọng bấu víu.

amazoncafe

Xe tăng
Mời bác qua em cafe chém gió , mà chắc bác qua là mê luôn đới không thoát ra được đâu trai tân mà lỵ

TheOne

Xe điện
cái trường hợp của em nó lại giải quyết đơn giản do trước kia có thằng em làm trong Isamco. thành ra trong đó nó quen hết nên vào là được ưu tiên.

ALao

Xe buýt
Các loại cục cục cạc cạc có ông nào trả lời chính xác đâu? Nhiều khi lôi ra làm tùm lum chẳng may lại được những cũng có khi chữa nhầm bác ạ, theo em nếu xe bác đang vận hành bình thường không gặp điều kiện bất thường nào thì cứ bảo dưỡng định kỳ và theo dõi, một kinh nghiệm khác là nếu xe do nhiều người lái thì khi mình đi cũng hay có cảm giác khó chịu vì ông chân to ông chân nhỏ đạp côn thủng sàn . . . cũng hay để lại những cảm nhận khó chịu cho người chủ xe.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Anh em Trai Tân quyết định tự lắp gía nóc nhé , ức rồi :((
1tr8 và 2 ngày cho công lắp có mà quạt trần rơi vào ...

V.T.A

Xe điện
Anh em Trai Tân quyết định tự lắp gía nóc nhé , ức rồi :((
1tr8 và 2 ngày cho công lắp có mà quạt trần rơi vào ...
Thằng nào mà láo thế .Cạch mặt nó ra , để mai em xem tay cơ khí gần nhà có xử được không rồi báo đồng bọn