Triton - Hilux - Ranger - Dmax các bác sẽ chọn em nào? Vì sao?

Peto

Xe điện
Kụ chạy thử 2 dòng rùi ahf.
Dạ, cứ có con xe tải 5 chỗ nào mới ra là em phải thử cho bằng được, sang tháng 5 em sẽ sang Thái để thử con Dmax 2013 bản ở Thái 178HP xem nó dư lào cụ ah.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Dạ, cứ có con xe tải 5 chỗ nào mới ra là em phải thử cho bằng được, sang tháng 5 em sẽ sang Thái để thử con Dmax 2013 bản ở Thái 178HP xem nó dư lào cụ ah.
Kụ đúng là có niềm đam mê với Pickup. Kụ đã chạy thử iem cadillac XTS pickup chưa? K bít iem này thế nào.

anhday29

Xe hơi
Chủ đề bổ ích, up để các cụ tham khảo!

Peto

Xe điện
Kụ đúng là có niềm đam mê với Pickup. Kụ đã chạy thử iem cadillac XTS pickup chưa? K bít iem này thế nào.
Cadillac thì có gì mà phải thử hả cụ, nó quá hay rồi.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Cadillac thì có gì mà phải thử hả cụ, nó quá hay rồi.
K bít thông số & giá nhập về thế nào kụ nhỉ. Có lẽ dòng này k phổ biến ở mình, muốn mua chắc phải đặt hàng.

lăncuđơ

Xe đạp
hilux. e chạy e này. rất chi là bồ kết

namnhatauto

Xe đạp
1 phiếu nữa cho E Triton...

xetai14

Xe hơi
nếu như tiền nhà nước thì ranger cho nó mấu

Mr_Khoa

Xe tải
Công ty em đang có kế hoạch mua một em bán tải để dùng trong công việc. Biết em thường hay chơi trên diễn đàn Otofun và hiểu rằng diễn đàn có rất nhiều thành viên hay đi offroad, có thể phân tích thực sự tỉ mỉ và cẩn thận về những tính năng của dòng xe bán tải đó.
Vì vậy, sếp em giao cho em nhiệm vụ tìm hiểu và đưa ra sự lựa chọn quyết đinh chọn 1 trong số mấy em bán tải kể trên.
Các bác giúp em với nhé.
Em sẽ cảm ơn bằng nhiều thứ.
(b)(b)(b)(l)(l)(l):):):)

Nói thêm, công ty em làm về lĩnh vực khai thác khoáng sản cho nên đường đi thường xuyên là offroad, cho nên các bác tư vấn kỹ càng cho em với nhé.
Một lần nữa cảm ơn các bác.
(c)(c)(c)
Chào cụ. em xin đưa ra một số nhận định khách quan của em .
SO SÁNH TRITON - HILUX - RANGER - DMAX
TRITON GLS AT 2.5L- HILUX G 3.0 - RANGER XLT 2.2 - DMAX 2.5
Một phiếu cho em Triton (Mạnh mẽ êm ái và rất phong cách đó là Trai Tân) Không phải em là người Mitsu chê các xe khác. Nhưng thực sự em dành
VÌ Những đặc điểm cơ bản mà cụ nên chọn TRITON 2014 và sắp tới là Triton 2015 đã có bản concept cho các cụ chiêm ngưỡng.
- Kiểu dáng của triton mang phong cách riêng. Không gian trong xe rộng rãi với hàng ghế sau có độ nghiêng lớn. Không gò bó và thô cứng như Hilux, ranger, Dmax.
- Nhiều trang bị tiện nghi như xe du lịch-Nội thất sang trọng, Điều hòa mitsubishi tự động hệ thống âm thanh...
- Động cơ DID 2.5L Tobor tăng áp, phun nhiên liệu điện tử. Hệ chuyển động 4wd Easy Slect đã từng chinh phục đường đua Rally Dakar. Chuyển cầu linh hoạt. Dễ dàng chuyển từ 2H->4H và ngược lại ngay khi ở tốc độ 100km. Đảm bảo Trion vận hành mạnh mẽ chinh phục mọi địa hình.
- Tính năng an toàn được trang bị thân xe Rise cưng vững, Túi khí đôi, hỗ trợ căng đai tự động, ABS, EBD,... Hệ thống treo trước độc lập với thanh cân bằng. Treo sau nhíp đảm bảo tải trọng tốt hơn. Cách âm khá tốt. VÀ ĐẶC BIỆT TIẾT KIỆM NHIÊN LIỆU: 6.6L/100KM
- Giá cả Triton là xe có giá hợp lý nhất và rẻ nhất trong phân khúc
TRITON GLS 4WD AT:683 TRITON GLS MT:663tr - GLX 2WD MT:576 - GL 4WD MT: 530 ( Chưa khuyến mại)
HILUX G 4x4 MT :735tr
RANGER XLT 4x4 MT: 744tr
DMAX 4x4 AT :693tr
===>>>>
Các cụ thấy triton thế nào. Gọi em để được tư vấn và có giá tốt nhé các cụ.
ĐẠI LÝ MITSUBISHI LỚN NHẤT MIỀN BẮC
PHÒNG BÁN HÀNG: Mr.Khoa - 0977 823 228 :-c :-c :-c :-c
Địa chỉ: QL6, Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội.

Chỉnh sửa cuối:

HuyVuong

Xe đạp
Em cũng đã từng rất đắn đo vụ này, lúc đầu ưng em Colorado của Chevrolet lắm, Pickup gì mà nội thất như sedan, lại còn duramax nữa chứ. Nhưng sau khi nhìn mấy đồng chí bạn chạy em đó thấy cái ghế da sáng màu của em nó bẩn quá, vs cả thêm vụ doanh số xe kém nên khả năng phụ tùng sửa chữa ko dồi dào nên em quyết quay ra xúc em Ranger XLS. chạy đc hơn 6000km rồi e thấy ưng bụng quá, lang thang mà dầu có 7.3l/100Km đường hỗn hợp, tha hồ lượn. Rồi cuối tháng 11 vừa rồi e xúc thêm nhóc XL 2 cầu về, thi thoảng lượng offroad vs các cụ trên này ah. Trước e chạy Ỉn V số tự động, chuyển qua em này ưng cái bụng lắm, xe khỏe, ăn ít, nội thất ngon, cách âm tốt. Nếu cụ có đk mà xúc e XLT hoặc Wildwtruk thì còn hơn nữa, mà còn chở được hàng. E nghĩ cụ nên xúc Ranger hoặc BT50 vì 2 xe này nó chung khung gầm, chỉ khác cái thương hiệu và bố trí nội thất thôi ah

Quanglun

Xe tải
Em cũng đã từng rất đắn đo vụ này, lúc đầu ưng em Colorado của Chevrolet lắm, Pickup gì mà nội thất như sedan, lại còn duramax nữa chứ. Nhưng sau khi nhìn mấy đồng chí bạn chạy em đó thấy cái ghế da sáng màu của em nó bẩn quá, vs cả thêm vụ doanh số xe kém nên khả năng phụ tùng sửa chữa ko dồi dào nên em quyết quay ra xúc em Ranger XLS. chạy đc hơn 6000km rồi e thấy ưng bụng quá, lang thang mà dầu có 7.3l/100Km đường hỗn hợp, tha hồ lượn. Rồi cuối tháng 11 vừa rồi e xúc thêm nhóc XL 2 cầu về, thi thoảng lượng offroad vs các cụ trên này ah. Trước e chạy Ỉn V số tự động, chuyển qua em này ưng cái bụng lắm, xe khỏe, ăn ít, nội thất ngon, cách âm tốt. Nếu cụ có đk mà xúc e XLT hoặc Wildwtruk thì còn hơn nữa, mà còn chở được hàng. E nghĩ cụ nên xúc Ranger hoặc BT50 vì 2 xe này nó chung khung gầm, chỉ khác cái thương hiệu và bố trí nội thất thôi ah
Cụ cho e so sanh RG xls voi In V ve cảm jác lai?