Trên từng cây số (kinh nghiệm lái xe, xử lý tình huống, hỏi đường....)

nothinghd

Xe điện
CN tuần này họp, vốt trừ mem này :D... em biết là xe ông nào rồi nhá

Dự lý do là cho mượn xe ồi :))

ca_ce

Xe tăng
Vậy thì em thấy đi qua Phú Thọ 1 đoạn có chỗ bán rất nhiều dưa hấu, có thể dừng được khoảng dăm chục xe ợ! em không nhớ địa danh lắm vì lần trước em đi xe tập thể :), có chỗ ngồi, đi vệ sinh sạch sẽ đàng hoàng, mua cho quan 1 - 2 quả dưa để tráng miệng buổi trưa luôn :)
đã không biết đường lại ngồi xe to thế mà cứ chém, không hổ danh thần gió, đường 2C không bán dưa nhé

ngocanhpdc

Xe tăng
đã không biết đường lại ngồi xe to thế mà cứ chém, không hổ danh thần gió, đường 2C không bán dưa nhé
Thi em đã bẩu là không bít, có biết 2C là đường khỉ nào đâu, hu hu, đanh đá thế! Thế sao không đi đường bán dưa? Lần trước cơ quan em đi đường đấy mà :((

Quạt

Xe điện
Qua cái đoạn hai bên là ruộng lúa lẫn cọ xanh ấy cụ ca-ce . Có thể dừng xe dọc đg đi toè rồi chụp choạch đc

HoangTung76

Xe điện
Xe đi qua vạch lúc đèn xanh nhưng gặp dòng xe đi ngang đầu nên phải đứng lại thôi ợ! Có mỗi bác đồng hương nhà em chạy 2b (biển 17) chở hơi cồng kềnh! Còn cụ chủ chụp ảnh này em dự là cũng chạy 2b, lọt khe giữa e Getz và dải phân cách (cụ đứng thế hơi cản trở giao thông ợ!)
Xe em đấy, hôm đấy xx vẫy em vào, em cho xem camera hành trình còn xin lỗi em rối rít, e qua đèn xanh còn hẳn 6s cơ cụ phọt ảnh ạ. may quá có cái Cam đểu mà lợi hại phết cụ nhìn kỹ de em 3 logo luôn.

ca_ce

Xe tăng
Qua cái đoạn hai bên là ruộng lúa lẫn cọ xanh ấy cụ ca-ce . Có thể dừng xe dọc đg đi toè rồi chụp choạch đc
em biết đoạn đó rồi, ruộng lúa cọ xanh cực đẹp nhưng không bán dưa nhá =))

ngocanhpdc

Xe tăng
Xe em đấy, hôm đấy xx vẫy em vào, em cho xem camera hành trình còn xin lỗi em rối rít, e qua đèn xanh còn hẳn 6s cơ cụ phọt ảnh ạ. may quá có cái Cam đểu mà lợi hại phết cụ nhìn kỹ de em 3 logo luôn.
Thấy thấp thoáng cả hoa cải ở trong xe nữa :))

HoangTung76

Xe điện
Mệ em đọc đoạn này tí phọt ra bàn phím =))=))

hoangsales

Xe tải
Chúc mừng cụ nha.

Quạt

Xe điện

viethungcuong

Xe hơi
em tưởng số t.ù của cụ fai bắt đầu là 16?

Orient Sea

Xe điện
Sau khi đèn xanh thì em lại gần và chụp được logo đây ạ:

Đúng là không có gì cả. Tuy nhiên ở ngã tư này có đèn đếm ngược nên em nghĩ chắc cụ hơi vội hoặc bị vướng xe trước nên đến đấy thì đèn đỏ nên dừng.
Thank cụ đã quan tâm đến anh em nhà Kem, thùng kem đẹp thiệt cụ nhỉ :) Cụ Phongboy đâu roài vào nhận ảnh lào !
em tưởng số t.ù của cụ fai bắt đầu là 16?
Cụ ngây thơ thiệt :D

Chỉnh sửa cuối:

hieuhic

Xe điện
Có lẽ em phải dỡ bỏ hết logo thôi :D

hanoien

Xe điện
Hôm trước em đến TQ buổi tối, hơn 10 đêm mới tìm ra khu ẩm thực ven sông Lô, gần cái lò gạch TQ, ăn cũng rất ngon và phủ lý.
Đương từ TQ - HG xấu kinh tới hết Km 31, các cụ nhớ mang gối ôm kê mông cho F1

Catdontlove

Xe buýt
Báo cáo các cụ em vừa bị xxx hít lại tại ngã 4 LVL - NT vì lỗi cháy đèn cos bên phụ, sau 1 hồi nói chuyện hơi căng 1 chút thì em được thả tự do, sau đó được cụ Nothing ứng cứu.
Em xin cám ơn cụ Nothing, cụ Beck đã ứng cứu em. Sau nữa em cám ơn cụ ngocanhpdc, nhờ vụ hôm trước cụ cãi cái đèn của cụ mà hôm nay em dành được phần thắng về mình. Em vừa vào ngã 4 một xxx ra chặn xe em lại bảo không đủ đèn và cường độ ánh sáng khi tham gia giao thông, yêu cầu kiểm tra giấy tờ. Sau khi xuống ngó lại đúng là xịt 1 bên cos thật, nhưng em không đưa giấy tờ và cãi rằng "thế nào là không đủ đèn hả anh, xe em có đến 3 đèn 1 bên, các xe khác có 1 đèn thì sao (em chỉ mấy cái xe tải đang đi), còn anh bảo xe em không đủ cường độ ánh sáng thì anh dựa vào đâu và kết quả đo của anh đâu", chú xxx chẳng biết nói gì gọi đồng đội ứng cứu. Sau đấy có 1 chú xxx nữa chạy sang lấy máy ảnh chụp lia lịa song em cứ nói như thế, sau rồi bảo em, anh cho kiểm tra giấy tờ rồi sang bốt nói chuyện với lãnh đạo, lỗi này xin được ấy mà, đừng cầm giấy tờ dứ dứ như thế nhìn không hay. Thế là em chạy qua chú xxx già nói chuyện ý thế rồi chú ấy bảo em về thay đi cho an toàn, đỡ bị các trạm khác dừng xe.

nothinghd

Xe điện
mệ, thay mỗi cái bóng cos mà làm như mổ bò; kích cả đầu xe lên, cho cháu chui vào gầm tháo bóng đèn, rồi thì đỡ cho cụ mèo xỏ tô vít :P

Mèo về làm cái rì viu đê, lắp bóng cos của em vào xem có ăn ít điện hơn ko? máy nổ êm hơn ko (vì máy phát ít chịu tải :P) ---> điều hoà mát hơn và ăn ít xăng hơn ko nhá :D

kiamorning2007

Xe tăng
Báo cáo các cụ em vừa bị xxx hít lại tại ngã 4 LVL - NT vì lỗi cháy đèn cos bên phụ, sau 1 hồi nói chuyện hơi căng 1 chút thì em được thả tự do, sau đó được cụ Nothing ứng cứu.
Em xin cám ơn cụ Nothing, cụ Beck đã ứng cứu em. Sau nữa em cám ơn cụ ngocanhpdc, nhờ vụ hôm trước cụ cãi cái đèn của cụ mà hôm nay em dành được phần thắng về mình. Em vừa vào ngã 4 một xxx ra chặn xe em lại bảo không đủ đèn và cường độ ánh sáng khi tham gia giao thông, yêu cầu kiểm tra giấy tờ. Sau khi xuống ngó lại đúng là xịt 1 bên cos thật, nhưng em không đưa giấy tờ và cãi rằng "thế nào là không đủ đèn hả anh, xe em có đến 3 đèn 1 bên, các xe khác có 1 đèn thì sao (em chỉ mấy cái xe tải đang đi), còn anh bảo xe em không đủ cường độ ánh sáng thì anh dựa vào đâu và kết quả đo của anh đâu", chú xxx chẳng biết nói gì gọi đồng đội ứng cứu. Sau đấy có 1 chú xxx nữa chạy sang lấy máy ảnh chụp lia lịa song em cứ nói như thế, sau rồi bảo em, anh cho kiểm tra giấy tờ rồi sang bốt nói chuyện với lãnh đạo, lỗi này xin được ấy mà, đừng cầm giấy tờ dứ dứ như thế nhìn không hay. Thế là em chạy qua chú xxx già nói chuyện ý thế rồi chú ấy bảo em về thay đi cho an toàn, đỡ bị các trạm khác dừng xe.

Cảm ơn suông thế thôi à, Phải khao đê cụ Mèo nhá