[Funland] Trên tay Bphone, hơn cả mong chờ cccm ạ :)

win cà tàng

Đi bộ
Dùng từ gato và đố kỵ có chính xác không vậy, cùng công ty lương anh 10tr tôi chỉ 5tr, anh được xếp yêu, tôi không được, anh vẽ được con rồng, tôi chỉ vẽ ra giun thì mới gato đố kỵ chứ. Cá nhân nào mà lại đi gato với cả một tâp đoàn bao giờ. . .

F kun

[Tịch thu bằng lái]
Chưa, cụ ạ. Lý do thì em đã nói. Không cấp thiết gì, chẳng cần vội.
Cái này thì đã có kết luận rồi cụ ạ.
B1 chết rồi, B2 thở ô xi, không phải vì những người chê bphone vì những người đó chắc chắn không mua rồi. Nó chết là vì những người ủng hộ như cụ, chỉ ủng hộ bằng bàn phím mà không ủng hộ bằng hành động thực tế.
Hãy hành động ngay hôm nay vì nền công nghệ nước nhà, xách ba lô lên và đi ra tgdd ngay để mua bphone nào, hỡi các bạn ủng hộ.
Change, you can!

hunggialand.dsg

Xe máy
Dùng từ gato và đố kỵ có chính xác không vậy, cùng công ty lương anh 10tr tôi chỉ 5tr, anh được xếp yêu, tôi không được, anh vẽ được con rồng, tôi chỉ vẽ ra giun thì mới gato đố kỵ chứ. Cá nhân nào mà lại đi gato với cả một tâp đoàn bao giờ. . .
Mình buồn cười ở chỗ, nếu có xấu bụng, gato tùm lum thì phải gato cái bọn hơn mình, có ai tháo giày ra, lật lên và gato với con gián dẹp lép dưới đó đâu :) R.I.P Bphone.

Hoang Cute

Xe tải
Cái này thì đã có kết luận rồi cụ ạ.
B1 chết rồi, B2 thở ô xi, không phải vì những người chê bphone vì những người đó chắc chắn không mua rồi. Nó chết là vì những người ủng hộ như cụ, chỉ ủng hộ bằng bàn phím mà không ủng hộ bằng hành động thực tế.
Hãy hành động ngay hôm nay vì nền công nghệ nước nhà, xách ba lô lên và đi ra tgdd ngay để mua bphone nào, hỡi các bạn ủng hộ.
Change, you can!
Các cụ cứ động viên em nó mua, nó lại thay đổi ứ mua thì chít mịa thằng qn

simo2001

Xe tăng
Từ từ mới mua, trêu bọn Gato là chính, chẳng vội gì...

Mong Quảng nổ và những doanh nhân như Quảng nổ thành công, bọn bất mãn và gato ngày càng bất mãn.

Ủng hộ anh Quảng nhé, giờ có thêm thương hiệu Asanzo nữa, có vậy Việt Nam mới đi lên được

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Hình ảnh thay lời muốn nói cho nhanh :D

Lão này mới là người yêu nước thực sự, nói ít làm nhiều. Em rất tôn trọng những ai dám nghĩ dám làm thương hiệu Made in Vietnam cho dù có thành công hay không.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Lão này mới là người yêu nước thực sự, nói ít làm nhiều. Em rất tôn trọng những ai dám nghĩ dám làm thương hiệu Made in Vietnam cho dù có thành công hay không.
Em là người yêu nước nhưng tuyệt đối tình yêu đó không phải thể hiện ở việc mua Bphone. Em xin khẳng định như vậy cụ ạ :)

F kun

[Tịch thu bằng lái]
Đúng rồi, đó mới là người đàn ông đích thực. Chứ cụ nào cứ ủng hộ mồm mà không chịu xuống xác, í lộn, xuốn tiền mua bphone ngay thì chắc là đàn ông thích đực.

Từ từ mới mua, trêu bọn Gato là chính, chẳng vội gì...

Mong Quảng nổ và những doanh nhân như Quảng nổ thành công, bọn bất mãn và gato ngày càng bất mãn.
Từ từ thì chết tía anh nổ rồi còn đâu, việc hôm nay chớ để ngày mai. Cố lên, cố lên :D

Hoang Cute

Xe tải
Androi chưa được đăng ký đây này!

Chỉnh sửa cuối:

Trần Cua

[Tịch thu bằng lái]
Em đọc ở thớt ko đầy đủ. Một số thứ em ko hiểu hỏi cccm:
IMEI: Thấy chửi các kiểu, em thì thiên về hướng cái đó là trò thôi, ko có cái đó vẫn dùng bình thường. Cứ coi như cái giấy khai sinh hay căn cước công dân của mình đi, nhưng đkks là luật của tất cả các quốc gia. Còn cái imei kia thì có luật quốc tế nào quy định rằng sx điện thoại phải đăng ký, và cái luật đó có bn nước phê chuẩn, áp dụng.
Phần mềm: Mã nguồn mở thì người lấy mã nguồn đó dùng có gọi họ là lậu hay ăn cắp được ko. Bao nhiêu cm of bình như vậy đã dùng mã nguồn mở để tạo ra phần mềm dùng cho mình hay nhóm của mình chưa. Hay là nếu dùng mã đó và phát triển cho sp thương mại thì nó tự động (theo quy định của nhà phát triển) trở thành phần mềm có phí của nhà cung cấp mã nguồn mở.
Em càng không hiểu: Một sản phẩm người ta làm ra, có ai bắt mình mua hay dùng đâu, sao cứ phải lao vào cắn xé điên khùng vậy.
Có bao nhiêu ô.phở-ô.phò chửi trên đây đã dùng sp đó chưa vậy. Chưa dùng thì đánh giá thế nào ạ.
Chả ai quy định phải đăng ký imei cụ ạ, chẳng qua nó là một việc để làm minh bạch cho sản phẩm của mình.
Các hãng cũng nhất định bảo vệ sản phẩm của mình, nên họ đã cài đặt dãy số imei và đăng ký nó, để dù xuất hiện dưới hình dạng nào đi nữa, khách hàng vẫn biết đó là sản phẩm của họ.
Còn Bkav, họ không đăng ký imei cho sản phẩm của họ...Ok thôi, nhưng nếu thế thì họ in dãy số imei vô nghĩa kia vào làm gì ạ???
Chúng ta còn phải nói đến chuyện "dãy số không đăng ký imei thì không phải số imei", và dãy số dược in dưới tên imei trên Bphone là hoàn toàn giả dối.
Họ vẫn là những kẻ giả dối, họ không xứng đáng với niềm tin của khách hàng!

Theo cụ, có nên tin tưởng vào sản phẩm của một NSX có truyền thống gian dối không ạ?

Hoang Cute

Xe tải
Up lại cái Chym phone và cái máy khựa lên để các cụ so sánh androi lậu và adroi đăng ký khác nhau cái gì nhé

justbenice

Xe buýt
https://laodong.vn/dien-dan/hay-cho-thuong-hieu-cong-nghe-viet-mot-co-hoi-562701.ldo

Thề luôn. Em chưa từng thấy doanh nghiệp nào thường xuyên thuê lều báo khóc than cầu xin dân Việt "iêu lước" để bán hàng như anh quảng nổ này. Hài thật. Anh ý cứ làm như mình anh ý sản xuất hàng Việt Nam nên cần phải bảo vệ anh ý. Bây giờ lại tự xếp mình ngang tầm anh Vượng nữa cơ, hết sức đáng yêu!

Mr Chinh

Xe tăng
Website
ruttiennhanh247.vn
Em giờ quen dùng ip rồi, ko biết sản phẩm của anh nổ mày hot và giữ giá đc bao lâu