Trao giải ảnh sinh nhật OF lần 2

spera

Xe tải
Cảm ơn bác B&O đã cho em ấn tượng rất đẹp khi bác đang thi tháo lắp lốp, em cũng cảm ơn các bác đã tham gia bình chọn và góp ý cho ảnh của em. Ban tổ chức thì đã có ảnh xác nhận trao giải tận tay người chụp ( hay người gửi ảnh tham gia cuộc thi ), chúng em sẽ tìm cách chia vui giải thưởng với các bác mẫu chính, mẫu phụ và các mẫu âm binh khi có điều kiện gặp nhau.

ThanhKhue

Xe buýt
Thôi chết tôi rồi , bi giờ mới bít vụ này , Cốc mò Cò xơi ! bác Z4 tính sao đi nhẩy :'(
Bác SB ơi, bác là Cốc hay không thì em không rõ, nhưng bác không được bảo Z4 lớp em là Cò đâu ạ ... hôm trước em có nắn thử rồi .... chắc chắn là béo hơn Cò đấy ạ :P :P

Chúc mừng mợ Z4 (b) ... đi nhận giải thì cứ khao đã mợ ạ, hôm nào bàn giao giải thì SV Nghèo sẽ lại khao riêng (b) (b) (b)

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
ô hay, em mới ở bển về,không hiểu ngôn ngữ xì tin, Khao là gì vậy Nàng KHuê ????????

Sơn bọ: tự nhiên được làm mẫu, sướng quá còn gì, phải trả công chụp cho em thì có

nkh

Xe buýt
ô hay, em mới ở bển về,không hiểu ngôn ngữ xì tin, Khao là gì vậy Nàng KHuê ????????

Sơn bọ: tự nhiên được làm mẫu, sướng quá còn gì, phải trả công chụp cho em thì có
Hố hố !!! CHÚC MỪNG MỢ RÉT NHÉ !!! (b) Giải thưởng to thế nhỉ ??? *-)
Mà e ứ tin là mợ không hiểu Khao là gì đấy !!! Mợ cứ mời các bác ấy đi uống bia đê roài các bác ấy bẩu cho là mợ bít ngay mờ !!! :)):)):))

babetnhe

Xe điện
vâng, em cũng đính chính là hôm ấy em bận bịu đối phó với cái lão lắm mồm Zippo nên quẳng máy cho bạn học SV nghèo chụp ảnh.

bật mí là bạn ấy lần thứ 2 trong đời cầm máy ảnh ống rời và điều quan trọng hơn là ngay đêm SN Of về, 4h sáng bác ấy bị cấp cứu chảy máu dạ dày, may mắn là thoát hiểm trong gang tấc.( hị hị, ăn nói như nhà báo ấy, bỏ mịa) nhưng mà sự thật là như vậy .

Cho nên, giải thưởng này em là người nhận hộ, và dùng hộ quà tặng, em hứa khi nào bạn ra viện em sẽ trao lại danh hiệu, và khi nào bạn sắm máy em sẽ lập tức trả lại thẻ giải thưởng ngay .:'(:'(:'(:(:(

Em hứa, em hứa, em hứa .....

Thank you ban tổ chức, thank you, thank you, thank you :5::5::5::5::5:
Bạn Svngheo chớ có dại nhé !
Đừng có mà nhận lại cái que diêm của bạn Z4 để rồi đốt nhà nhé !:P
Quy ra bia đe !(b)

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Nào nào, bạn TA này ném đá hội nghị quá, bia bọt giề, hay là Bỏng ngô nhé ?? thứ 7 đi học tớ khao cả lớp một tải to ( có nước khoáng kèm theo).